รูป Fifty Fifth Tower - รูปที่ 1/15
รูป Fifty Fifth Tower - รูปที่ 2/15
รูป Fifty Fifth Tower - รูปที่ 3/15
รูป Fifty Fifth Tower - รูปที่ 4/15
รูป Fifty Fifth Tower - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

Fifty Fifth Tower

ฟิฟตี้ ฟิฟท์ ทาวเวอร์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
16ยูนิตขาย
47ยูนิตเช่า

ฟิฟตี้ ฟิฟท์ ทาวเวอร์ Fifty Fifth Tower จำนวน 1 อาคาร สูง 35 ชั้น 103 ยูนิต คอนโด High-Rise 35 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยทองหล่อ 2 มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 - 3 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ประตูคีย์การ์ด, ที่จอดรถ, กล้องวงจรปิด และ รปภ.24 ชม. เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -Eight ทองหล่อ, Grass ทองหล่อ, EmQuartier, Emporium, Major เอกมัย, J Avenue -สน.ทองหล่อ -รพ.สมิติเวช, รพ.กรุงเทพ, รพ.สัตว์ทองหล่อ -โรงเรียนเจริญวุฒิวิทยา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 47 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Fifty Fifth Tower
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
103
1996
1
35

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 408 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 371 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Noble Remix

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 600 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 339 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 171 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 255 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 198 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,549 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,835 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,519 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,920 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 16,855 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,356 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 53,905 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,754 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,134 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,851 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 45,917 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,240 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,994 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,322 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,568 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,573 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 800 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,566 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,900 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,453 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,515 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 35,996 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,376 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,365 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,704 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,273 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,577 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,174 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,035 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,334 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,659 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,649 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,031 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 19,989 ประกาศ

ทองหล่อ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 2

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 2

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,085 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,847 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,693 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,843 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,753 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,627 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,000 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,199 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (47)

ดูประกาศทั้งหมด (47)
รูปภาพ LTHC11076-CONDO FOR RENT Fifty fifth Tower Size 275 Sq. m. 3 beds 3 baths Near BTS Thong lor Station. ONLY 100k/month

LTHC11076-CONDO FOR RENT Fifty fifth Tower Size 275 Sq. m. 3 beds 3 baths Near BTS Thong lor Station. ONLY 100k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 33+
275 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH14366 – Condo for Rent | 55th Tower | 275 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Thong Lo | 120K/Month | คอนโดให้เช่า ฟิฟตี้ฟิฟธ์ ทาวเวอร์

LTH14366 – Condo for Rent | 55th Tower | 275 sqm | 3 Beds 3 Baths | Near BTS Thong Lo | 120K/Month | คอนโดให้เช่า ฟิฟตี้ฟิฟธ์ ทาวเวอร์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
22 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:14
รูปภาพ #S3758 ให้เช่า Fifty-Fifth Tower Thonglor

#S3758 ให้เช่า Fifty-Fifth Tower Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
164.85 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ  Fifty Fifth Tower - Elegant 3 Bedroom Condo For Rent in Thonglor - BR6608CD

Fifty Fifth Tower - Elegant 3 Bedroom Condo For Rent in Thonglor - BR6608CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
275 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Fifty Fifth Tower - Spacious 2 Bedroom Condo For Rent in Thonglo - BR15776CD

Fifty Fifth Tower - Spacious 2 Bedroom Condo For Rent in Thonglo - BR15776CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
97 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Fifty Fifth Tower - Modern 2 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR60406CD

Fifty Fifth Tower - Modern 2 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR60406CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
223 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Fifty Fifth Tower | Renovated 3 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR60475CD

Fifty Fifth Tower | Renovated 3 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR60475CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
195 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Fifty Fifth Tower | Renovated 3 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR13306CD

Fifty Fifth Tower | Renovated 3 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR13306CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
275 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Fifty Fifth Tower | Large 3 Bedroom Condo Near BTS Thonglor - BR9831CD

Fifty Fifth Tower | Large 3 Bedroom Condo Near BTS Thonglor - BR9831CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
223 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Fifty Fifth Tower - Spacious 3 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR14417CD

Fifty Fifth Tower - Spacious 3 Bed Condo For Rent in Thonglor - BR14417CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
200 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Fifty Fifth Tower | Spacious 3 Bedroom For Rent in Thonglor - BR60344CD

Fifty Fifth Tower | Spacious 3 Bedroom For Rent in Thonglor - BR60344CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
200 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Fifty Fifth Tower - Beautifully Renovated 3 Bedroom Condo in Thonglor - BR18964CD

Fifty Fifth Tower - Beautifully Renovated 3 Bedroom Condo in Thonglor - BR18964CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
200 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ  55 Tower - Renovated 3 Bedroom Condo For Rent in Thonglor BR14416CD

55 Tower - Renovated 3 Bedroom Condo For Rent in Thonglor BR14416CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
170 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Fifty Fifth Tower | Renovated 3 Bedroom Condo in Thonglor - BR60891CD

Fifty Fifth Tower | Renovated 3 Bedroom Condo in Thonglor - BR60891CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
200 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ Fifty Fifth Tower | Very Spacious 3 Bedroom Condo For Rent - BR61116CD

Fifty Fifth Tower | Very Spacious 3 Bedroom Condo For Rent - BR61116CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
275 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ฟิฟตี้ ฟิฟท์ ทาวเวอร์ ทองหล่อ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26065479

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! ฟิฟตี้ ฟิฟท์ ทาวเวอร์ ทองหล่อ รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26065479

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
165 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:47
รูปภาพ Fifty Fifth Tower 4 bedrooms, for rent

Fifty Fifth Tower 4 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
223 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ Fifty Fifth Tower 3 bedrooms, for rent

Fifty Fifth Tower 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
195 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
รูปภาพ Fifty Fifth Tower 3 bedrooms, for rent

Fifty Fifth Tower 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
200 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

Fifty Fifth Tower | Exquisite 4 Bed Duplex Penthouse in Thonglor - BR16730CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
383 ตร.ม.
฿34,000,000
UPDATE !
(฿88,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:21
LTH10471–Fifty-Fifth Tower FOR SALE 2 beds 3 baths Size 164.85 Sq.M. Near BTS Thonglor stations ONLY 17.21MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10+
164.85 ตร.ม.
฿17,210,000
UPDATE !
(฿104,398 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:18
LTH4065 – Fifty Fifth Tower FOR SALE 3 beds 2 baths size 170 Sq.M. Nearby BTS Thonglor station ONLY 17 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
32 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
170 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:18
LTH7229 – Fifty-Fifth Condominium FOR SALE 3 beds 3 baths size 170 Sq.M. Near BTS Thonglor station ONLY 18.8 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
170 ตร.ม.
฿18,800,000
UPDATE !
(฿110,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:18
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ ฟิฟตี้ ฟิฟท์ ทาวเวอร์ ทองหล่อ MD-25085568

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 21
222.97 ตร.ม.
฿24,900,000
UPDATE !
(฿111,674 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 15:23
Fifty Fifth Thonglor 3 bedrooms, for sale

Fifty Fifth Thonglor 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
165 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿90,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
Fifty Fifth Thonglor 3 bedrooms, for sale

Fifty Fifth Thonglor 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
164 ตร.ม.
฿15,800,000
UPDATE !
(฿96,341 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 13:06
165.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

165.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
165 ตร.ม.
฿18,800,000
UPDATE !
(฿113,939 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
165 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 11
165 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
223.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

223.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
223 ตร.ม.
฿20,500,000
UPDATE !
(฿91,928 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
198.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

198.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
198 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿98,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
223.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

223.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
223 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿89,686 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
A036448 Fifty Fifth Tower

A036448 Fifty Fifth Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
170 ตร.ม.
฿17,000,000
NEW !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 23:40
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ฟิฟตี้ฟิฟท์ ทาวเวอร์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2633047)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
223 ตร.ม.
฿24,900,000
UPDATE !
(฿111,659 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
ขายคอนโด Fifty Fifth Tower ราคา 20,000,000 บาท [NCs250609]

ขายคอนโด Fifty Fifth Tower ราคา 20,000,000 บาท [NCs250609]

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 31
223 ตร.ม.
฿20,000,000
(฿89,686 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06

โครงการใกล้เคียง Fifty Fifth Tower

ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai371 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai131 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 162 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 91 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix600 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42339 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42171 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65198 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36179 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36117 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor165 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor64 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A