รูป Diamond Ratchada City Plus - รูปที่ 1/11
รูป Diamond Ratchada City Plus - รูปที่ 2/11
รูป Diamond Ratchada City Plus - รูปที่ 3/11
รูป Diamond Ratchada City Plus - รูปที่ 4/11
รูป Diamond Ratchada City Plus - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

Diamond Ratchada City Plus

ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัสห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Diamond Ratchada City Plus

ชื่ออื่นๆ

  • City Plus
  • ซิตี้ พลัส
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
119
2009
30 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 470 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 438 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

City Home Ratchada

ห่างออกไป 490 เมตร

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Cultural Center

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 45 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 255 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Supalai Wellington

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 305 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 178 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,319 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,165 ประกาศ

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,839 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,842 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างออกไป 680 เมตร

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,727 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,031 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,786 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,201 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,917 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,112 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,982 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 16,116 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,432 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,678 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,662 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.7 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,938 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,715 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,536 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 798 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,742 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,770 ประกาศ

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,699 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,625 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,360 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,534 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,119 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,247 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,964 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,227 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26.60 - 34.28 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ P174 ให้เช่าคอนโด Diamond Ratchada City Plus (ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้พลัส) 2ห้องนอน ติดMRTห้วยขวาง ราคาพิเศษสุดๆ

P174 ให้เช่าคอนโด Diamond Ratchada City Plus (ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้พลัส) 2ห้องนอน ติดMRTห้วยขวาง ราคาพิเศษสุดๆ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัส (อาคาร C) คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1808132)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัส (อาคาร C) คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1808132)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
60.83 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ ✨ ให้เช่า  ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัส ✨  💰 ราคา 15,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัส ✨ 💰 ราคา 15,000 บาท/เดือน

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
48 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 10:32
รูปภาพ #N332 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัส

#N332 ให้เช่าคอนโด ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัส

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45

ประกาศขายในโครงการ (5)

✨ ขาย  ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัส ✨  ราคา 2,550,000 บาท

✨ ขาย ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัส ✨ ราคา 2,550,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
34 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿75,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
1-Bedroom Condo | 250m to MRT Huai Khwang | 6204669

1-Bedroom Condo | 250m to MRT Huai Khwang | 6204669

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.92 ตร.ม.
฿2,630,000
UPDATE !
(฿77,535 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
A033311 Diamond Ratchada City Plus

A033311 Diamond Ratchada City Plus

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
✨ ขาย ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัส ✨  ราคา 2,250,000 บาท

✨ ขาย ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัส ✨ ราคา 2,250,000 บาท

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
32 ตร.ม.
฿2,250,000
(฿70,313 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไดมอนด์ รัชดา ซิตี้ พลัส (อาคาร C) คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2385981)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46.92 ตร.ม.
฿3,230,000
UPDATE !
(฿68,841 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Diamond Ratchada City Plus

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ซิตี้ โฮม รัชดา
ซิตี้ โฮม รัชดา

City Home Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada54 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17255 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1778 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington305 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington106 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek178 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek98 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A