รูป dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13 - รูปที่ 1/15
รูป dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13 - รูปที่ 2/15
รูป dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13 - รูปที่ 3/15
รูป dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13 - รูปที่ 4/15
รูป dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13 - รูปที่ 5/15
คอนโดมิเนียม

dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13

ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร5.0/5
11ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมที่ได้แรงบันดาลใจในการออกแบบจากมหาวิทยาลัยชั้นนำในตะวันตกอย่าง OXFORD และ CAMBRIDGE ที่นำ Texture ของผนังอิฐมาประยุกต์ใช้ ให้ความรู้สึกเรียบเท่ โอบล้อมด้วยพื้นที่ส่วนกลางขนาดใหญ่กว้างขวาง สามารถ Take view งดงามได้จากทุกจุดในโครงการ สะดวกสบาย อยู่ใกล้รถไฟฟ้าสถานีจรัญสนิทวงศ์ 13 (โครงการรถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน) และแหล่งช้อปปิ้ง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13

ชื่ออื่นๆ

  • ดี คอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13
  • d condo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13
  • d condo แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13
คอนโดมิเนียม
ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
586
- เมตร
2014
- บาท/ตร.ม.
3
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

399โครงการ
19351ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

SJ Residence Bangwaek 63

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า SJ Residence Bangwaek 63

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด SJ Residence Bangwaek 63

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Jaran Garden

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Jaran Garden

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Jaran Garden

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Zelle Plus Sathorn - Ratchaphruek

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Zelle Plus Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Zelle Plus Sathorn - Ratchaphruek

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สยาม

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,891 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,655 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,401 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,787 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,513 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,806 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,910 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,968 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางแค

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศให้เช่า 3,090 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางแค

มีประกาศขาย 1,133 ประกาศ

เขตภาษีเจริญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตภาษีเจริญ

มีประกาศให้เช่า 2,242 ประกาศ

ประกาศขาย เขตภาษีเจริญ

มีประกาศขาย 670 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,201 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,830 ประกาศ

ถนนบางแวก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางแวก

มีประกาศให้เช่า 40 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางแวก

มีประกาศขาย 74 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
family_style

family_style

08/02/2564

คอนโดมิเนียมที่ได้แรงบันดาลใจในการออกแบบจากมหาวิทยาลัยชั้นนำในตะวันตก อย่าง OXFORD และ CAMBRIDE ที่นำ Texture ของผนังอิฐมาประยุกต์ใช้ ให้ความรู้สึกเรียบเท่ โอบล้อมด้วยพื้นที่ส่วนกลางขนาดใหญ่กว้างขวาง สามารถ Take view งดงามได้จากทุกจุดในโครงการ สะดวกสบายอยู่ใกล้รถไฟฟ้าสถานีจรัญสนิทวงศ์13(โครงการรถไฟฟ้าสายสีน้ำเงิน) ที่พร้อมนำคุณสู่จุดหมายได้อย่างรวดเร็ว

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ #b255 ให้เช่าคอนโด D Condo Campus ราชพฤกษ์-จรัญ 13 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b255 ให้เช่าคอนโด D Condo Campus ราชพฤกษ์-จรัญ 13 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
รูปภาพ #SC13118     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13118     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:09
รูปภาพ 🎃RB23340 ให้เช่าถูกมาก🎈ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🎃RB23340 ให้เช่าถูกมาก🎈ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13✅แอดไลน์ @930jwqti ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:54
รูปภาพ #R3437 ให้เช่า คอนโด  Dcondo Campus Resort Ratchapruek-Charan 13

#R3437 ให้เช่า คอนโด Dcondo Campus Resort Ratchapruek-Charan 13

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
61 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13

MW๙๐❤💎❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴💎💎ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญฯ 13

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
32 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30.75 ตร.ม.
฿7,499/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:35
รูปภาพ [ถูกที่สุด] เช่า ดีคอนโด แคมปัส ราชพฤกษ์-จรัญ 13 1 นอน 1 น้ำ 30 ตรม. ราคาพิเศษ

[ถูกที่สุด] เช่า ดีคอนโด แคมปัส ราชพฤกษ์-จรัญ 13 1 นอน 1 น้ำ 30 ตรม. ราคาพิเศษ

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:02
รูปภาพ ให้เช่า ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ - จรัญ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:04
รูปภาพ D CONDO แคมปีส รีสอร์ท ราชพฤกษ์-จรัญฯ13

D CONDO แคมปีส รีสอร์ท ราชพฤกษ์-จรัญฯ13

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/04/2569 05:05

ประกาศขายในโครงการ (11)

❄OwNut011225🍃 D Condo Campus Resort Ratchapruek - Charan13

❄OwNut011225🍃 D Condo Campus Resort Ratchapruek - Charan13

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.5 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿48,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:15
✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ  ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์-จรัญ  D Condo Campus Resort Ratchapurk-Charan ✨ BTS บางหว้า & MRT จรัญฯ 13

✅ราคาถูกที่สุดในโครงการ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์-จรัญ D Condo Campus Resort Ratchapurk-Charan ✨ BTS บางหว้า & MRT จรัญฯ 13

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30.58 ตร.ม.
฿1,550,000
UPDATE !
(฿50,687 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:02
🚩 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ – จรัญสนิทวงศ์ 13 อาคาร B ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿62,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:01
🔺 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ – จรัญสนิทวงศ์ 13 อาคาร B ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿62,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ – จรัญสนิทวงศ์ 13 อาคาร B ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿62,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:01
🎉 ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ – จรัญสนิทวงศ์ 13 อาคาร B ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

�� ขายคอนโด ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ – จรัญสนิทวงศ์ 13 อาคาร B ชั้น 3 2 ห้องนอน ขนาด 62 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยสยาม

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
62 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿62,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:00
P-1423🌈โครงการ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์-จรัญฯ13 ราคาสุดคุ้ม เพียง 1.49 ล้าน กู้ต็ม 100 % *0659174222*

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿49,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:16
A034106 D CONDO CAMPUS RESORT RATCHAPRUEK – CHARAN 13

A034106 D CONDO CAMPUS RESORT RATCHAPRUEK – CHARAN 13

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,599,000
UPDATE !
(฿53,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขายคอนโด dcondo Campus Resort ราชพฤกษ์–จรัญฯ 13 ใกล้ ม.สยาม ราคาเพียง 1.24 ล้าน

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
30.85 ตร.ม.
฿1,240,000
UPDATE !
(฿40,194 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 02:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดีคอนโด แคมปัส รีสอร์ท ราชพฤกษ์ – จรัญฯ 13 ใน บางแวก (ID 2860481)

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
61 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿57,213 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 19:10
ขายดีคอนโดแคมปัส จรัญ13- ราชพฤกษ์  ห้องมุมตกแต่งแล้ว เพียง 1.62 ล้าน

ขายดีคอนโดแคมปัส จรัญ13- ราชพฤกษ์ ห้องมุมตกแต่งแล้ว เพียง 1.62 ล้าน

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
31 ตร.ม.
฿1,620,000
(฿52,258 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/03/2569 06:50

โครงการใกล้เคียง dcondo Campus Resort Ratchapruk - Charan 13

ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก
ลุมพินี วิลล์ ราชพฤกษ์ - บางแวก

Lumpini Ville Ratchaphruek - Bangwaek

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เอสเจ เรสซิเดนซ์ บางแวก 63

SJ Residence Bangwaek 63

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
จรัล การ์เด้น

Jaran Garden

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เช่า Jaran Garden0 ประกาศ
ขาย Jaran Garden2 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by