รูป Copacabana Beach Jomtien - รูปที่ 1/6
รูป Copacabana Beach Jomtien - รูปที่ 2/6
รูป Copacabana Beach Jomtien - รูปที่ 3/6
รูป Copacabana Beach Jomtien - รูปที่ 4/6
รูป Copacabana Beach Jomtien - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Copacabana Beach Jomtien

โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียนบางละมุง ชลบุรี0.0/5
170ยูนิตขาย
104ยูนิตเช่า
โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน Copacabana Beach Jomtien พัฒนาโดย บริษัท โคปาคาบาน่า จอมเทียน จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 59 ชั้น 1,644 ยูนิต แรงบันดาลใจมาจากชายหาดโคปาคาบาน่า หาดระดับโลกที่ เมือง Rio De Janeiro ประเทศ Brazil ซึ่งชายหาดนี้เป็นชายหาดยอดนิยมที่มีสีสีนมากที่สุดในประเทศ Brazil มีความยาวหาดที่ทอดยาวถึง 5 กิโลเมตร ซึ่งเเรงบัลดาลใจนี้นำมาสู่การพัฒนาโครงการที่มุ่งเน้นที่จะตอบโจทย์การใช้ชีวิตที่ทันสมัยอย่างมีระดับเเละเพิ่มสีสันให้กับการชีวิตบนหาดจอมเทียนอย่างมีความสุข -โรงพยาบาลเมืองพัทยา, โรงพยาบาลจอมเทียน -โรงเรียนสาธิตอุดมศึกษา, Tara Pattana International School, Phoenix Wittaya School Pattaya -โลตัส พัทยาใต้, บิ๊กซี พัทยาใต้, Outlet Mall Pattaya, จอมเทียน ไนท์มาร์เก๊ต, ตลาดเทพประสิทธิ์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 104 ห้อง และประกาศขาย 170 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Copacabana Beach Jomtien
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
1644
- เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
1
59

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Laguna Beach Resort 2

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 2

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Dusit Grand Park

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Dusit Grand Park

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Dusit Grand Park

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

Atlantis Condo Resort Pattaya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Atlantis Condo Resort Pattaya

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Gallery Condominium

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า The Gallery Condominium

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด The Gallery Condominium

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

The Orient Resort and Spa

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Orient Resort and Spa

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Orient Resort and Spa

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Jomtien Beach Condominium

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Jomtien Beach Condominium

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Acqua

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Acqua

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Acqua

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Grand AD Jomtien Beach

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Grand AD Jomtien Beach

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Laguna Beach Resort Jomtien

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort Jomtien

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort Jomtien

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

แม็คโคร พัทยาใต้

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 504 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร พัทยาใต้

มีประกาศขาย 1,565 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,288 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,130 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,127 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,328 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,176 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,447 ประกาศ

วัดพระใหญ่

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 789 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,052 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศให้เช่า 747 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 2

มีประกาศขาย 2,125 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 808 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,261 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.00 - 80.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (104)

ดูประกาศทั้งหมด (104)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1503901)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 1503901)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
29 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2005490)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2005490)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
80 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2713891)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2713891)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 40
65 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2793869)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2793869)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2713886)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2713886)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2778485)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2778485)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
29 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2799965)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2799965)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 43
45 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2029370)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2029370)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
29 ตร.ม.
฿27,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2541304)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2541304)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
29 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2713890)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2713890)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
40 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2713895)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2713895)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
80 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2713894)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2713894)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 41
80 ตร.ม.
฿83,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2127210)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน ใกล้ หาดจอมเทียน (ID 2127210)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
29 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:27
รูปภาพ Copacabana Jomtien - For Rent (S03-2028)

Copacabana Jomtien - For Rent (S03-2028)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
รูปภาพ for rent new room Copacapana Jomtien 2 bed (s03-1285)

for rent new room Copacapana Jomtien 2 bed (s03-1285)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
72 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
รูปภาพ Copacabana Jomtien – Sea View Condo for Rent (S01-1968)

Copacabana Jomtien – Sea View Condo for Rent (S01-1968)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
47 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด โคปาคาพานา บีช จอมเทียน ตกแต่งครบครัน (S03-2682)

ให้เช่าคอนโด โคปาคาพานา บีช จอมเทียน ตกแต่งครบครัน (S03-2682)

บางละมุง ชลบุรี
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 25
110 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
รูปภาพ ⛵ Copacabana ⛵ Sea view / 28F / 2bedrooms >> THB55,000/month彡

⛵ Copacabana ⛵ Sea view / 28F / 2bedrooms >> THB55,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
70.9 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:23
รูปภาพ Copacabana Beach Jomtien 1 Bedroom for Rent

Copacabana Beach Jomtien 1 Bedroom for Rent

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
29 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (169)

ดูประกาศทั้งหมด (169)
ขายคอนโด โคปาคาพาน่า จอมเทียน 2 นอน (s03-1765)

ขายคอนโด โคปาคาพาน่า จอมเทียน 2 นอน (s03-1765)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
65 ตร.ม.
฿12,700,000
UPDATE !
(฿195,385 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
For sale Copacapana 1 bed room 35 Sq.m ( S03-1958(S))

For sale Copacapana 1 bed room 35 Sq.m ( S03-1958(S))

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿171,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
For sale Copacabana studio room hight floor Foriegner name Fully furnished  160,000/ตร.ม  (S03-1191)

For sale Copacabana studio room hight floor Foriegner name Fully furnished 160,000/ตร.ม (S03-1191)

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 49
29 ตร.ม.
฿4,640,000
UPDATE !
(฿160,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
For sale Copacapana 1 bed room 29 Sq.m ( S03-1936 )

For sale Copacapana 1 bed room 29 Sq.m ( S03-1936 )

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 53
29 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿196,552 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
for sale condo Copacabana Jomtien 1 Bed 29 Sq.m  (S03-2028S)

for sale condo Copacabana Jomtien 1 Bed 29 Sq.m (S03-2028S)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿134,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:01
⛵ Copacabana ⛵ Foreigner quota / Sea view / 31F / 1bedroom for quick sale彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
34.6 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿153,179 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:23
Copacabana Condominium for Sale in Jomtien

Copacabana Condominium for Sale in Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
29 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿148,276 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
Copacabana Beach 1 Bedroom for Sale

Copacabana Beach 1 Bedroom for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 55
35 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿197,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
Copacabana 1 Bedroom for Sale

Copacabana 1 Bedroom for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 54
29 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿172,069 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
Copacabana Beach Jomtien Condominium for Sale

Copacabana Beach Jomtien Condominium for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 42
35 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿185,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
Copacabana Beach Jomtien 1 Bedroom for Sale

Copacabana Beach Jomtien 1 Bedroom for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿137,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
1 Bedroom Condo for Sale at Copacabana Beach Jomtien Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 45
39 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
1 Bedroom Condo for Sale Copacabana Jomtien Pattaya

1 Bedroom Condo for Sale Copacabana Jomtien Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 46
29 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿155,172 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
Copacabana Jomtien Condo  Ultra Luxury 2 Bed Sky Residence

Copacabana Jomtien Condo Ultra Luxury 2 Bed Sky Residence

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 49
64 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿242,188 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
Copacabana Beach Jomtien One Bedroom Unit for sale in Jomtien

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
29 ตร.ม.
฿4,320,000
UPDATE !
(฿148,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
29 ตร.ม.
฿4,430,000
UPDATE !
(฿152,759 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
Copacabana Beachfront 1 Bedroom for Sale in Jomtien Pattaya

Copacabana Beachfront 1 Bedroom for Sale in Jomtien Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿4,190,000
UPDATE !
(฿144,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
Condo 1 Bedroom Copacabana Jomtien for Sale

Condo 1 Bedroom Copacabana Jomtien for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 51
39 ตร.ม.
฿6,290,000
UPDATE !
(฿161,282 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01
Copacabana Beach Jomtien 1 Bedroom Condominium for Sale

Copacabana Beach Jomtien 1 Bedroom Condominium for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 43
37 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿178,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Copacabana Beach Jomtien

ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ

Laguna Beach Resort 3 The Maldives

บางละมุง ชลบุรี
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2
ลากูน่า บีช รีสอร์ท 2

Laguna Beach Resort 2

บางละมุง ชลบุรี
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค
ดุสิต แกรนด์ ปาร์ค

Dusit Grand Park

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Dusit Grand Park 9 ประกาศ
ขาย Dusit Grand Park 40 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Acqua3 ประกาศ
ขาย Acqua27 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by