รูป Condo One Siam - รูปที่ 1/4
รูป Condo One Siam - รูปที่ 2/4
รูป Condo One Siam - รูปที่ 3/4
รูป Condo One Siam - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

Condo One Siam

คอนโด วัน สยามปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
18ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 18 ห้อง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
147
- เมตร
2009
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 431 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 185 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 339 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 324 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 223 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Villa Rachatewi

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

IDEO Mobi Phayathai

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Phayathai

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Noble Revent

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revent

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revent

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Pyne by Sansiri

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Pyne by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด Pyne by Sansiri

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

มีประกาศให้เช่า 386 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สนามกีฬาแห่งชาติ

มีประกาศขาย 158 ประกาศ

BTS สยาม

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สยาม

มีประกาศให้เช่า 2,511 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สยาม

มีประกาศขาย 978 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 13,105 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,827 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,843 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,927 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีกรุงเทพ

ห่างไป 2.1 กม.

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 5.2 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,277 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,745 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,149 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,980 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,798 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,629 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,528 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,913 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,426 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,345 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 2,327 ประกาศ

ประกาศขาย เอ็มบีเค เซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 908 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,503 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,320 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,253 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,372 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,704 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,734 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 7,113 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,397 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,814 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,518 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,643 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,956 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 14,069 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,609 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,402 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,477 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,021 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,300 ประกาศ

ท่าเรือสะพานหัวช้าง

ห่างออกไป 420 เมตร

ท่าเรือบ้านครัวเหนือ

ห่างออกไป 80 เมตร

ท่าเรือสะพานเจริญผล

ห่างออกไป 850 เมตร

ถนนบรรทัดทอง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศให้เช่า 1,849 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบรรทัดทอง

มีประกาศขาย 753 ประกาศ

ถนนพระราม 6

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 6

มีประกาศให้เช่า 12,294 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 6

มีประกาศขาย 4,562 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,869 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,685 ประกาศ

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,570 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,297 ประกาศ

รพ.กลาง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กลาง

มีประกาศให้เช่า 1,300 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กลาง

มีประกาศขาย 490 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,355 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,154 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,551 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,548 ประกาศ

รพ.สงฆ์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สงฆ์

มีประกาศให้เช่า 12,094 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สงฆ์

มีประกาศขาย 3,969 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2534344)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2534344)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2503469)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2503469)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
66 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2589019)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2589019)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2847054)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 2847054)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
61 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:19
รูปภาพ ✨ ให้เช่า คอนโด วันสยาม ✨  ราคา 26,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า คอนโด วันสยาม ✨ ราคา 26,000 บาท/เดือน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 577614)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คอนโด วัน สยาม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รถไฟฟ้าสนามกีฬาแห่งชาติ (ID 577614)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60.48 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คอนโด วัน สยาม BTS-สยาม วังใหม่ เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-127318 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คอนโด วัน สยาม BTS-สยาม วังใหม่ เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-127318 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

🔺 ให้เช่าคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

🚩 ให้เช่าคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

🎉 ให้เช่าคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด วัน สยาม ใกล้ BTS สถานีสนามกีฬาแห่งชาติ ประกาศหาเจ้าของยูนิตพิเศษ

คอนโด วัน สยาม ใกล้ BTS สถานีสนามกีฬาแห่งชาติ ประกาศหาเจ้าของยูนิตพิเศษ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
48 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:30
รูปภาพ ให้เช่า  วัน สยาม  (ซอยเกษมสันต์ 3)  🔴🔴

ให้เช่า วัน สยาม (ซอยเกษมสันต์ 3) 🔴🔴

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:26
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

🎊 ให้เช่าคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

📌 ให้เช่าคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:31
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่า คอนโด วิวสวย Condo One Siam BTS-สนามกีฬาแห่งชาติ พระราม 1 วังใหม่ ปทุมวัน กรุงเทพ CX-01549 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่า คอนโด วิวสวย Condo One Siam BTS-สนามกีฬาแห่งชาติ พระราม 1 วังใหม่ ปทุมวัน กรุงเทพ CX-01549 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
50 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:03
รูปภาพ #A124120 ✅ 27/1/69  ให้เช่า Condo One Siam 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124120 ✅ 27/1/69 ให้เช่า Condo One Siam 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60.48 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 17:00
รูปภาพ P-48244 ให้เช่าคอนโดใจกลางสยาม วิวสวนจิมทอมป์สัน ใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ เพียง 400 เมตร ห้องใหญ่ เฟอร์ครบ | Condo One Siam |Line Id: @easythaihome

P-48244 ให้เช่าคอนโดใจกลางสยาม วิวสวนจิมทอมป์สัน ใกล้ BTS สนามกีฬาแห่งชาติ เพียง 400 เมตร ห้องใหญ่ เฟอร์ครบ | Condo One Siam |Line Id: @easythaihome

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
53 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 10:40
รูปภาพ #Z4344💥 270169🔥ให้เช่าคอนโด Condo One SIAM

#Z4344💥 270169🔥ให้เช่าคอนโด Condo One SIAM

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60.48 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 07:45
รูปภาพ ปล่อยเช่า Condo One Siam 60 ตร.ม | 350 ม. ถึง BTS สนามกีฬาฯ ห้องกว้าง อยู่สบายเหมือนบ้าน✨

ปล่อยเช่า Condo One Siam 60 ตร.ม | 350 ม. ถึง BTS สนามกีฬาฯ ห้องกว้าง อยู่สบายเหมือนบ้าน✨

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60.48 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:22

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (18)

🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 Code C20230105078..........Condo One Siam, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-9
60.06 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿108,225 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:17
✨ ขาย คอนโด วันสยาม ✨  ราคา 6,500,000 บาท

✨ ขาย คอนโด วันสยาม ✨ ราคา 6,500,000 บาท

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
60 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 14:00
55.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วังใหม่

55.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วังใหม่

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
55 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
60.4 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วังใหม่

60.4 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน วังใหม่

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60.4 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿107,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
🔺 ขายคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿6,500,000
NEW !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿6,500,000
NEW !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:01
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด วัน สยาม 1174958

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ คอนโด วัน สยาม 1174958

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿114,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
🎉 ขายคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿6,500,000
NEW !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:02
🚩 ขายคอนโด วัน สยาม อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้ามาบุญครอง

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿6,500,000
NEW !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 19:39
#A124121 ✅ 27/1/69  ขายคอนโด Condo One Siam 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124121 ✅ 27/1/69 ขายคอนโด Condo One Siam 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60.48 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿107,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 17:00
P-103848 🏢ต้องการขายคอนโด คอนโด วัน สยาม 9 Kasem San 3 Alley, Wang Mai, Pathum Wan, Bangkok

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 12:20

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
60.48 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿107,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09
One Siam【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องเรียบ แต่งสวยลงตัว เฟอร์ครบ ใช้ชีวิตสะดวกในทุกมิติ🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
50 ตร.ม.
฿6,250,000
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 14:35
One Siam【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ดีไซน์ทันสมัย ใกล้จุฬาและสยาม เหมาะกับไลฟ์สไตล์คนเมือง🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-1X
60 ตร.ม.
฿6,500,000
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12
One Siam【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ภาพลักษณ์ดูคล่องตัว เหมาะกับสายทำงานและไลฟ์สไตล์จัดเต็ม🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1X
53 ตร.ม.
฿6,000,000
(฿113,208 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 08:12

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi324 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi138 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi223 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi108 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai249 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai86 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi241 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi88 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Mobi Phayathai32 ประกาศ
โนเบิล รีเวนต์
โนเบิล รีเวนต์

Noble Revent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revent182 ประกาศ
ขาย Noble Revent49 ประกาศ
ไพน์ บาย แสนสิริ
ไพน์ บาย แสนสิริ

Pyne by Sansiri

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Pyne by Sansiri119 ประกาศ
ขาย Pyne by Sansiri55 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A