รูป Click Sukhumvit 65 - รูปที่ 1/8
รูป Click Sukhumvit 65 - รูปที่ 2/8
รูป Click Sukhumvit 65 - รูปที่ 3/8
รูป Click Sukhumvit 65 - รูปที่ 4/8
รูป Click Sukhumvit 65 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Click Sukhumvit 65

คลิ๊ก สุขุมวิท 65วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

คอนโดมีเนียมสไตล์โมเดิร์น ที่มีลักษณะโดดเด่นเฉพาะตัว ให้ความสำคัญกับบรรยากาศแสงธรรมชาติ เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัย พร้อมสิ่งนำนวยความสะดวกครบครัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Click Sukhumvit 65

ชื่ออื่นๆ

  • Click สุขุมวิท 65
  • Click Condo Sukhumvit 65
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
79
- เมตร
2008
35 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 215 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 83 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 402 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 202 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 110 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 399 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 375 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 156 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 189 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 597 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 258 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 340 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,306 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,428 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,529 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,129 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,536 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,722 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,920 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,246 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,267 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,224 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,062 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,373 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,656 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,844 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,128 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,102 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,123 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,047 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,427 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,167 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,925 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,506 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,708 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 4,949 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,091 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 14,677 ประกาศ

สุขุมวิท 65

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 65

มีประกาศให้เช่า 82 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 65

มีประกาศขาย 92 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,999 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,842 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,189 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,563 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,782 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,693 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,297 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,881 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,343 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,134 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,613 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,679 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,283 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,085 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 7,900 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  คลิ๊ก คอนโด สุขุมวิท 65 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78513 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด คลิ๊ก คอนโด สุขุมวิท 65 BTS-เอกมัย พระโขนง เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78513 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลิก คอนโด โมเดิร์น สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2020643)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ คลิก คอนโด โมเดิร์น สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2020643)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
69 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 04:59
รูปภาพ A030502 Click Condo Sukhumvit 65

A030502 Click Condo Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 04:33
รูปภาพ Click Sukhumvit 65 3 bedrooms, for rent

Click Sukhumvit 65 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
124 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 23:09

ประกาศขายในโครงการ (8)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คลิก คอนโด โมเดิร์น สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1530473)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
54 ตร.ม.
฿4,690,000
UPDATE !
(฿86,852 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 05:49
LTH12780- Click condo Sukhumvit 65 FOR SALE Size 175 sqm. 3 beds 2 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 13.5 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2+
175 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿77,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 04:18
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คลิก คอนโด โมเดิร์น สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2357828)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3rd Floor
175 ตร.ม.
฿12,800,000
UPDATE !
(฿73,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ คลิก คอนโด โมเดิร์น สุขุมวิท 65 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2237302)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
123 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿105,691 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 03:09
ขายคลิ้ก สุขุมวิท 65 ห้องรีโนเวทใหม่ สวย ถูก พร้อมอยู่ สามารถเลี้ยงสัตว์ ใกล้ BTS เอกมัย สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.44 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿79,246 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 01:39
Low Rise Condo ใจกลางเอกมัย–ทองหล่อ ที่เลี้ยงสัตว์ได้

Low Rise Condo ใจกลางเอกมัย–ทองหล่อ ที่เลี้ยงสัตว์ได้

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
54.25 ตร.ม.
฿4,690,000
UPDATE !
(฿86,452 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/04/2569 05:52
Maestro 01 Sathorn-Yenakat 2 bedrooms, for sale

Maestro 01 Sathorn-Yenakat 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
68.39 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿138,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Maestro 01 Sathorn-Yenakat 2 bedrooms, for sale

Maestro 01 Sathorn-Yenakat 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
68.04 ตร.ม.
฿8,000,000
UPDATE !
(฿117,578 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Click Sukhumvit 65

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4215 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 483 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48402 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48202 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai375 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai125 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48332 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48168 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 156 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 92 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit189 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit74 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix597 ประกาศ
ขาย Noble Remix258 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42340 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42164 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A