รูป City Living Ratchada - รูปที่ 1/10
รูป City Living Ratchada - รูปที่ 2/10
รูป City Living Ratchada - รูปที่ 3/10
รูป City Living Ratchada - รูปที่ 4/10
รูป City Living Ratchada - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

City Living Ratchada

ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดาห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
158
2005
35 บาท/ตร.ม.
1
17

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Noble Revolve Ratchada

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 484 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 161 ประกาศ

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 233 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 439 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

City Home Ratchada

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Cultural Center

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Supalai Wellington

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 302 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 176 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,296 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,168 ประกาศ

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 2.7 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,369 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,680 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 3.4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,998 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,968 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,733 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,151 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,807 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 4.7 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,873 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,930 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.7 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,955 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,406 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

ห่างไป 2.5 กม.

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 3.6 กม.

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 2.7 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,724 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,695 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,259 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,680 ประกาศ

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,493 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,592 ประกาศ

ถนนเทียมร่วมมิตร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศให้เช่า 4,311 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศขาย 1,477 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,976 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,624 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,288 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,655 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,795 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,301 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,611 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,040 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้ ลิฟวิ่ง รัชดา MRT-ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-123330 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้ ลิฟวิ่ง รัชดา MRT-ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-123330 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ซิตี้ ลิฟวิ่ง รัชดา MRT-ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-126151 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ซิตี้ ลิฟวิ่ง รัชดา MRT-ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-126151 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 05:03
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! ซิตี้ ลิฟวิ่ง รัชดา. สตูดิโอ 37ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! ซิตี้ ลิฟวิ่ง รัชดา. สตูดิโอ 37ตร.ม. Line id: @pfagent

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:22
รูปภาพ A034745 City Living Ratchada

A034745 City Living Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2658277)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2658277)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2212499)

คอนโด สตูดิโอ ที่ ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2212499)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
รูปภาพ ✨✨ซิตี้ลิฟวิ่ง รัชดา  คอนโดพร้อมอยู่ ในราคาที่ต้องร้องว้าว!!

✨✨ซิตี้ลิฟวิ่ง รัชดา คอนโดพร้อมอยู่ ในราคาที่ต้องร้องว้าว!!

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:11
รูปภาพ #Z120 ให้เช่าคอนโด City Living Ratchada

#Z120 ให้เช่าคอนโด City Living Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5007 ให้เช่าคอนโด City Living Ratchada

#R5007 ให้เช่าคอนโด City Living Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น -
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา อาคาร 1 ชั้น 11 สตูดิโอ ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT ห้วยขวาง

🚩 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา อาคาร 1 ชั้น 11 สตูดิโอ ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
33 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา อาคาร 1 ชั้น 11 สตูดิโอ ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT ห้วยขวาง

🎊 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา อาคาร 1 ชั้น 11 สตูดิโอ ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
33 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:31
รูปภาพ 🟢ER25634🟢ให้เช่า / For Rent City Living Ratchada | Studio 37 ตร.ม. | 💰 27,000 บาท/เดือน

🟢ER25634🟢ให้เช่า / For Rent City Living Ratchada | Studio 37 ตร.ม. | 💰 27,000 บาท/เดือน

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:02
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา อาคาร 1 ชั้น 11 สตูดิโอ ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT ห้วยขวาง

📌 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา อาคาร 1 ชั้น 11 สตูดิโอ ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
33 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา อาคาร 1 ชั้น 11 สตูดิโอ ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT ห้วยขวาง

🔺 ให้เช่าคอนโด ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา อาคาร 1 ชั้น 11 สตูดิโอ ขนาด 33.00 ตรม ใกล้ ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
33 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
รูปภาพ 1 Bed 1 Bath 37 SQ.M City Living Ratchada

1 Bed 1 Bath 37 SQ.M City Living Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด City Living Ratchada ห้องสวย รีโนเวทใหม่ ใกล้ MRT

ให้เช่าคอนโด City Living Ratchada ห้องสวย รีโนเวทใหม่ ใกล้ MRT

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:41

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา คอนโดมิเนียม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 565530)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
97 ตร.ม.
฿5,670,000
UPDATE !
(฿58,454 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
P-113593 ต้องการขายคอนโด ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา Pracha Rat Bamphen 12 Alley, Huai Khwang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
53 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿62,264 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:10
ขาย City Living Ratchada ห้องสตูดิโอ 1 ห้องนอน ขายราคาถูก ใกล้ MRT ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
30.75 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿48,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:01
🏢 ขายคอนโด : City Living Ratchada (ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C3975

🏢 ขายคอนโด : City Living Ratchada (ซิตี้ ลีฟวิ่ง รัชดา) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C3975

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
(178AGJD) ขาย City Living Ratchada คอนโด 1นอน 37ตรม. ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ได้เลย ติดต่อ(คุณเจษฎ์ 089-987-2251) Line id : @hatcheryAgent

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿2,590,000
(฿70,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:30

A034279 City Living Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
53.06 ตร.ม.
฿3,099,000
UPDATE !
(฿58,406 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:26

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ซิตี้ โฮม รัชดา
ซิตี้ โฮม รัชดา

City Home Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada47 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington302 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington113 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek176 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek104 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230