รูป City Lakes Tower Sukhumvit 16 - รูปที่ 1/8
รูป City Lakes Tower Sukhumvit 16 - รูปที่ 2/8
รูป City Lakes Tower Sukhumvit 16 - รูปที่ 3/8
รูป City Lakes Tower Sukhumvit 16 - รูปที่ 4/8
รูป City Lakes Tower Sukhumvit 16 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

City Lakes Tower Sukhumvit 16

ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
17ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 17 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

City Lakes Tower Sukhumvit 16
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
54
1992
1
28

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 996 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 143 ประกาศ

Park 24

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 647 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 272 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 557 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 213 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 464 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 149 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 347 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 395 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Noble Recole

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 289 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,631 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,713 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

BTS อโศก

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,343 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,255 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,569 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,226 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,206 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,427 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,278 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,804 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,858 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 4.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,676 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,008 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,365 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,373 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,228 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,194 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,777 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,367 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,446 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,321 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,116 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,901 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,345 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,277 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,985 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,342 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,638 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,543 ประกาศ

พร้อมพงษ์

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,896 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,491 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,295 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,976 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,560 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,194 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,681 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,038 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,202 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,020 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,830 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,090 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,046 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,491 ประกาศ

สุขุมวิท 16

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 16

มีประกาศให้เช่า 660 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 16

มีประกาศขาย 290 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,516 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,318 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,218 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,449 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,045 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,558 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,682 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,524 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (17)

รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2831306)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2831306)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 19
319 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2092414)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2092414)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
110 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2725453)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อโศก (ID 2725453)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18
319 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 14:41
รูปภาพ LTH7019 – City Lake Tower FOR RENT 3 beds 3 baths Size 319 Sq.M.Near BTS Asoke stations ONLY 100k/month

LTH7019 – City Lake Tower FOR RENT 3 beds 3 baths Size 319 Sq.M.Near BTS Asoke stations ONLY 100k/month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
319 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 14:32
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 ✨  ราคา 95,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 ✨ ราคา 95,000 บาท/เดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10+
319 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 14:00
รูปภาพ เช่า ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 ห้องใหญ่ 4 ห้องนอน เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS อโศก สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

เช่า ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 ห้องใหญ่ 4 ห้องนอน เฟอร์นิเจอร์ครบ ใกล้ BTS อโศก สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 19
319 ตร.ม.
฿87,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 09:50
รูปภาพ LTH13627 – Condo for Rent | City Lake Tower Sukhumvit 16 | 280 sqm | 3 Beds 3 Baths | 3 Parking | Near BTS Asoke | คอนโด ซิตี้ เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท16

LTH13627 – Condo for Rent | City Lake Tower Sukhumvit 16 | 280 sqm | 3 Beds 3 Baths | 3 Parking | Near BTS Asoke | คอนโด ซิตี้ เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1+
280 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:14
รูปภาพ LTH14507 – Condo for Rent | City Lakes Tower Sukhumvit 16 | 319 sqm | 4 Beds 4 Baths | Near BTS Asoke | 95K/Month | คอนโดให้เช่า ซิตี้ เลคส์ ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16

LTH14507 – Condo for Rent | City Lakes Tower Sukhumvit 16 | 319 sqm | 4 Beds 4 Baths | Near BTS Asoke | 95K/Month | คอนโดให้เช่า ซิตี้ เลคส์ ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
18 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:14
รูปภาพ City Lake Tower - Amazing 3 Bedroom Condo Located in Popular Area - BR15348CD

City Lake Tower - Amazing 3 Bedroom Condo Located in Popular Area - BR15348CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
265 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 01:57
รูปภาพ City Lake Tower - Fantastic 3 Bedroom Property in Vibrant Asoke - BR10813CD

City Lake Tower - Fantastic 3 Bedroom Property in Vibrant Asoke - BR10813CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
319 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 01:57
รูปภาพ A030515 Condolette Light Convent

A030515 Condolette Light Convent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
47.3 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:19
รูปภาพ City Lakes Tower Sukhumvit 16 3 bedrooms, for rent

City Lakes Tower Sukhumvit 16 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
319 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 23:09
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @City Lakes Tower Sukhumvit 16 (AA27403)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @City Lakes Tower Sukhumvit 16 (AA27403)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
318 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Huge Terrace 3 BR Condominium @City Lakes Tower Sukhumvit 16 (AA29582)

🔼🔽 AccomA 📩 Huge Terrace 3 BR Condominium @City Lakes Tower Sukhumvit 16 (AA29582)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
319 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 1175000

คอนโดให้เช่า 4 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้เลค ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16 1175000

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 19
319 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/10/2568 04:59
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @City Lakes Tower Sukhumvit 16 (AA44659)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 3 BR Condominium @City Lakes Tower Sukhumvit 16 (AA44659)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
280 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/09/2568 09:41
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Bright condominium with curved windows and open-plan living in Sukhumvit (24409)

🔼🔽 AccomA 📩 Bright condominium with curved windows and open-plan living in Sukhumvit (24409)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
265.89 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/09/2568 09:38

ประกาศขายในโครงการ (7)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 19
319 ตร.ม.
฿28,500,000
NEW !
(฿89,342 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 14:21
319.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

319.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 19
319 ตร.ม.
฿28,500,000
UPDATE !
(฿89,342 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 11:53
280.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

280.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
280 ตร.ม.
฿26,000,000
UPDATE !
(฿92,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 11:53
LTH14508 – Condo for Sale | City Lakes Tower Sukhumvit 16 | 319 sqm | 4 Beds 4 Baths | Near BTS Asoke | 28.5 MB | คอนโดขาย ซิตี้ เลคส์ ทาวเวอร์ สุขุมวิท 16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
18 ตร.ม.
฿28,500,000
UPDATE !
(฿1,583,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 04:18
Origin Residence Sukhumvit 48 2 bedrooms, for sale

Origin Residence Sukhumvit 48 2 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
48 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿229,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 23:09
ขายคอนโดหรู City Lake Condominium สุขุมวิท 16

ขายคอนโดหรู City Lake Condominium สุขุมวิท 16

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
341.79 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿93,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 06:36
Origin Residence Sukhumvit 48 1 bedroom, for sale

Origin Residence Sukhumvit 48 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
30 ตร.ม.
฿6,720,000
UPDATE !
(฿224,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/11/2568 03:00

โครงการใกล้เคียง City Lakes Tower Sukhumvit 16

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke996 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke143 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24647 ประกาศ
ขาย Park 24272 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24557 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24213 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23464 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke486 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke149 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place347 ประกาศ
ขาย The Emporio Place121 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View202 ประกาศ
ขาย Grand Park View43 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine395 ประกาศ
ขาย Noble Refine96 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole289 ประกาศ
ขาย Noble Recole79 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A