รูป Citi Smart Sukhumvit 18 - รูปที่ 1/8
รูป Citi Smart Sukhumvit 18 - รูปที่ 2/8
รูป Citi Smart Sukhumvit 18 - รูปที่ 3/8
รูป Citi Smart Sukhumvit 18 - รูปที่ 4/8
รูป Citi Smart Sukhumvit 18 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Citi Smart Sukhumvit 18

ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท 18วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
178ยูนิตเช่า

ซิตี้ สมาร์ท คอนโด Citi Smart Condo โนเบิล / Noble Development ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 18 คอนโด High-Rise 20 ชั้น พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน -รถไฟฟ้า BTS อโศก -รถไฟฟ้า MRT สุขุมวิท -Terminal 21, Robinson สุขุมวิท, Emporium, Market Place, J Avenue ทองหล่อ, The Commons -ม.ศ.ว., อาคาร GMM และ รพ.สมิติเวช สุขุมวิท -Ekamai International School, Bangkok Prep International School

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 178 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Citi Smart Sukhumvit 18
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
192
2005
1
21
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 995 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 624 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 580 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

The ESSE Asoke

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 477 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 149 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Grand Park View

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,168 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,411 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,354 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,328 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,517 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,897 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,805 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,862 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,144 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,024 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,613 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,884 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,310 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,293 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,113 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,695 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,983 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,526 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,583 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,845 ประกาศ

ดิ เอ็มสเฟียร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศให้เช่า 1,251 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มสเฟียร์

มีประกาศขาย 457 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,617 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,260 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.5 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,467 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,870 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,873 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,496 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,498 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,763 ประกาศ

พร้อมพงษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,762 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,555 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,898 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,314 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,832 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,673 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,591 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,781 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,419 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,862 ประกาศ

สุขุมวิท 18

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 18

มีประกาศให้เช่า 236 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 18

มีประกาศขาย 41 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,734 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,685 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,505 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,876 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,723 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,175 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,536 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (178)

ดูประกาศทั้งหมด (178)
รูปภาพ Highlight✨ 3Beds 🚇 ใกล้BTS อโศก💥📲 Line: @homeavenue ⭐HA-5045STANDARD

Highlight✨ 3Beds 🚇 ใกล้BTS อโศก💥📲 Line: @homeavenue ⭐HA-5045

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
114 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 15:50
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท 18✨    ราคา 65,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท 18✨ ราคา 65,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10+
120 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
รูปภาพ  คอนโดให้เช่า 🎯 Citi Smart Condo ใกล้ BTS อโศก 42K 2นอน 76ตรม 💚 ห้องว่างพร้อมเข้าอยู่

คอนโดให้เช่า 🎯 Citi Smart Condo ใกล้ BTS อโศก 42K 2นอน 76ตรม 💚 ห้องว่างพร้อมเข้าอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
76 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18(Line:@rent2022) BTS อโศก✨พร้อมอยู่ ✨A11326

🍀🍀🍀 Exclusive Unit🌹🌹 ให้เช่า 📌 ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18(Line:@rent2022) BTS อโศก✨พร้อมอยู่ ✨A11326

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:20
รูปภาพ Citi Smart Sukhumvit 18 1 bedroom, for rent

Citi Smart Sukhumvit 18 1 bedroom, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
94 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ CitiSmart Sukhumvit 18 3 bedrooms, for rent

CitiSmart Sukhumvit 18 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
114 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ Citi Smart Sukhumvit 18 2 bedrooms, for rent

Citi Smart Sukhumvit 18 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
86 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-103245 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-103245 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
78 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-59004 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-59004 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15
130 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-55552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-55552 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
76 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-123765 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-123765 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
75 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-139561 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-139561 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
113 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-88061 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-88061 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
74 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58994 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58994 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-149991 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-149991 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
75 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-151049 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-151049 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
87 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58979 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-58979 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
120 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-56315 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-56315 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74.24 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-95562 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ซิตี้ สมาร์ท คอนโด BTS-อโศก คลองเตย เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-95562 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
40 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

88.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยPREMIUM

88.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
88 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿153,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
240.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตย

240.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
240 ตร.ม.
฿42,000,000
UPDATE !
(฿175,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
75.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

75.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
75 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿166,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้ สมาร์ท คอนโดมิเนียม 6272735

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
86.73 ตร.ม.
฿12,000,000
NEW !
(฿138,360 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้ สมาร์ท คอนโดมิเนียม 39149

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
86.73 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿138,360 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ ซิตี้ สมาร์ท คอนโดมิเนียม 6272728

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
122.87 ตร.ม.
฿16,000,000
NEW !
(฿130,219 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18 ใกล้ BTS อโศก (ID 1530480)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
88 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿153,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18 ใกล้ BTS อโศก (ID 992503)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
74 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿148,649 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18 ใกล้ BTS อโศก (ID 564554)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
75 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿153,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18 ใกล้ BTS อโศก (ID 514022)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
77 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿155,844 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18 ใกล้ BTS อโศก (ID 924380)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
72.85 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿141,386 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18 ใกล้ BTS อโศก (ID 1386441)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74.24 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿215,517 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซิตี้ สมาร์ท สุขุมวิท18 ใกล้ BTS อโศก (ID 2460847)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
72 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿173,611 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
💎SELL💎คอนโดหรู CitiSmart Sukhumvit 18 ห้องใญ่แต่งสวย โปร่ง| BTS อโศก ✨🚝

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
75 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿153,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 10:16
ขายคอนโดซิตี้สมาร์ท สุขุมวิท 18 ใจกลางสุขุมวิท

ขายคอนโดซิตี้สมาร์ท สุขุมวิท 18 ใจกลางสุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
74 ตร.ม.
฿10,000,000
(฿135,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/03/2569 12:31

โครงการใกล้เคียง Citi Smart Sukhumvit 18

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke995 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24624 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24580 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24210 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke477 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke149 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place378 ประกาศ
ขาย The Emporio Place127 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View186 ประกาศ
ขาย Grand Park View44 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play