รูป Chateau In Town Vibhavadi 30-1 - รูปที่ 1/5
รูป Chateau In Town Vibhavadi 30-1 - รูปที่ 2/5
รูป Chateau In Town Vibhavadi 30-1 - รูปที่ 3/5
รูป Chateau In Town Vibhavadi 30-1 - รูปที่ 4/5
รูป Chateau In Town Vibhavadi 30-1 - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Chateau In Town Vibhavadi 30-1

ชาโตว์ อิน ทาวน์ วิภาวดี 30-1จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
3ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า

สีสันชีวิตของคนเมือง แนวคิด Joy&Fun แวดล้อมไปด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกทำเลคุณภาพท่ามกลางสังคมเมือง จากถนนวิภาวดีเพียง 450 เมตร จากถนนพหลโยธินเพียง 270 เมตร สะดวกสบายทุกการเดินทาง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 3 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chateau In Town Vibhavadi 30-1

ชื่ออื่นๆ

  • Chateau In Town Viphavadi 30
  • ชาโตว์ อินทาวน์ วิภาวดี 30
  • Chateau in Town Vibhavadi 30
  • Chateau in Townวิภาวดี 30
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
79
2012
35 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

CMC logo

CMC

52โครงการ
1432ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Saint Residences

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 702 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Life Ladprao

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 857 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 156 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

IDEO Ladprao 5

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 5

มีคอนโดให้เช่า 66 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 5

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

M Ladprao

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า M Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด M Ladprao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Supalai Park Ratchayothin

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 39 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Centric Ratchayothin

ห่างไป 6.1 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchayothin

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Chapter one The campus Ladprao 1

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter one The campus Ladprao 1

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter one The campus Ladprao 1

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS พหลโยธิน 24

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พหลโยธิน 24

มีประกาศให้เช่า 1,499 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พหลโยธิน 24

มีประกาศขาย 449 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,125 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,338 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,230 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,391 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,067 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,327 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,305 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 5.1 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,128 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,832 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,532 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,008 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 5.5 กม.

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,542 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 903 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,245 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,986 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,652 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,630 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,303 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,941 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,386 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,974 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 2.4 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,373 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,912 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,157 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,758 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,068 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,055 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,002 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 2.6 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,098 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,679 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างไป 2 กม.

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 4.1 กม.

สวนสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ฯ

ห่างไป 2.8 กม.

สวนรถไฟ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,285 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,795 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,599 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,592 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,572 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,905 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,882 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,593 ประกาศ

พหลโยธิน 21

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า พหลโยธิน 21

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พหลโยธิน 21

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,997 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,160 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,691 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,437 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 3.6 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29 - 40 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ 🎈#MT2405_169🎈💥ด่วน💥ว่างพร้อมอยู่ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣2️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSพหลโยธิน24คอนโด  ชาโตว์อินทาวน์วิภาวดี30-1 PREMIUM

🎈#MT2405_169🎈💥ด่วน💥ว่างพร้อมอยู่ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁1️⃣2️⃣ k.🔥🔥#ใกล้BTSพหลโยธิน24คอนโด ชาโตว์อินทาวน์วิภาวดี30-1

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
38 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 03/04/2569 14:21
รูปภาพ MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 Chateau In Town Vibhavadi 30

MW๙๐❤แอดไลน์ @mwcondo❤กดปุ่มแอดไลน์ได้เลยนะคะ🔴📲🚨 Chateau In Town Vibhavadi 30

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 08:08
รูปภาพ #P045 🌷✨ให้เช่าคอนโด ชาโตว์อินทาว์น วิภาวดี30(พหลโยธิน21)

#P045 🌷✨ให้เช่าคอนโด ชาโตว์อินทาว์น วิภาวดี30(พหลโยธิน21)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า ชาโตว์ อิน ทาวน์ วิภาวดี 30-1 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ชาโตว์ อิน ทาวน์ วิภาวดี 30-1 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:15
รูปภาพ ให้เช่า ชาโตว์ อิน ทาวน์ วิภาวดี 30 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ชาโตว์ อิน ทาวน์ วิภาวดี 30 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 02:16
รูปภาพ Oka Haus 2 bedrooms, for rent

Oka Haus 2 bedrooms, for rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
41 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ OKA HAUS 2 bedrooms, for rent

OKA HAUS 2 bedrooms, for rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
50 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00
รูปภาพ OKA HAUS 2 bedrooms, for rent

OKA HAUS 2 bedrooms, for rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
45 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (3)

38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จตุจักร

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จตุจักร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
38 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿102,632 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:53
OKA HAUS 1 bedroom, for sale

OKA HAUS 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.86 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿166,380 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
OKA HAUS 1 bedroom, for sale

OKA HAUS 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
34.5 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿173,913 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Chateau In Town Vibhavadi 30-1

เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences702 ประกาศ
ขาย The Saint Residences62 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao857 ประกาศ
ขาย Life Ladprao156 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5

IDEO Ladprao 5

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 566 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 532 ประกาศ
เอ็ม ลาดพร้าว
เอ็ม ลาดพร้าว

M Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Ladprao76 ประกาศ
ขาย M Ladprao30 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย Centric Ratchayothin32 ประกาศ
แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1
แชปเตอร์ วัน เดอะ แคมปัส ลาดพร้าว 1

Chapter one The campus Ladprao 1

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน