รูป Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53 - รูปที่ 1/30
รูป Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53 - รูปที่ 2/30
รูป Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53 - รูปที่ 3/30
รูป Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53 - รูปที่ 4/30
รูป Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53 - รูปที่ 5/30
คอนโดมิเนียม

Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53

เฉลิมนิจ อาร์ต เดอ เมซง สุขุมวิท 5357 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
43ยูนิตเช่า

เฉลิมนิจ อาร์ต เดอ เมซง“ส่วนผสมที่ลงตัวระหว่างความหรูหราและความเป็นญี่ปุ่นสมัยใหม่”เฉลิมนิจ อาร์ต เดอ เมซง ท้าทายทุกข้อจำกัด ด้วยปรัชญาการออกแบบที่มุ่งมั่นเพื่อความสมดุลระหว่างสุนทรียะอันลุ่มลึกแบบญี่ปุ่น และเทคโนโลยีที่ซับซ้อนของตะวันตกนำเสนอมุมมองใหม่ที่ไม่อาจคาดเดา ก่อเกิดเป็นมิติและทิศทางที่ไม่เหมือนใครให้กับความ “โก้หรู” เพื่อตอบสนองทุกจังหวะชีวิตที่งดงามของคุณความโดดเด่นระดับมาสเตอร์พีซของดีไซน์และโครงสร้าง บนคำจำกัดความใหม่ของสุนทรียสถาปัตย์ของคอนโดใจกลางทองหล่อ• จากแรงบันดาลใจของบริษัทออกแบบสถาปัตย์มีวิสัยทัศน์และประสบความสำเร็จมากที่สุดของญี่ปุ่น• พาร์ทเนอร์และร่วมก่อสร้างกับบริษัทที่มีชื่อเสียงและเชื่อถือได้จากญี่ปุ่น• ดำเนินการด้วยแผนป้องกันน้ำท่วมมาตรฐานระดับโลก

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 43 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53

ชื่ออื่นๆ

  • Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53
  • Chalermnit Art De Maison สุขุมวิท 53
คอนโดมิเนียม
57 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
122
2020
2
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

อารียา  logo

อารียา

84โครงการ
1290ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 669 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 533 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 409 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 388 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 611 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 173 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 254 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 154 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,434 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,301 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,265 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,808 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,205 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,765 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,627 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,366 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,320 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,887 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.1 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 21,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,864 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,864 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,281 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,711 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,290 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.7 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,444 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,608 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,813 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,823 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,800 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,561 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,058 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,227 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,423 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,580 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 24,064 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,489 ประกาศ

สุขุมวิท 53

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 53

มีประกาศให้เช่า 360 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 53

มีประกาศขาย 115 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,491 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,019 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,771 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,775 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,270 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,281 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,934 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,202 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,639 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,848 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,131 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,927 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,595 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,688 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 34 - 55 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2082944)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2082944)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2677224)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2677224)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
98 ตร.ม.
฿98,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2677203)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2677203)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
41.52 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836776)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2836776)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
96 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 993699)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 993699)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:27
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 38 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

🎊 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

🎊 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 40 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:30
รูปภาพ LTHC11548-Chalermnit Art De Maison FOR RENT Size 100 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 90K/Month

LTHC11548-Chalermnit Art De Maison FOR RENT Size 100 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 90K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7+
100 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH12682 - Chalermnit Art De Maison Condo FOR RENT Size 41 sqm. 1 bed 1 bath Near BTS Thong Lor Station ONLY 50K/Month

LTH12682 - Chalermnit Art De Maison Condo FOR RENT Size 41 sqm. 1 bed 1 bath Near BTS Thong Lor Station ONLY 50K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4+
41 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH8082 – Chalermnit Art De Maison FOR RENT 1 bed 1 bath size 34 Sq.M. Near BTS Thonglor Station ONLY 45k/month

LTH8082 – Chalermnit Art De Maison FOR RENT 1 bed 1 bath size 34 Sq.M. Near BTS Thonglor Station ONLY 45k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
34 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:14
รูปภาพ 2 ห้องนอน 98 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 53,000บาม

2 ห้องนอน 98 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 53,000บาม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
98 ตร.ม.
฿59,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:01
รูปภาพ หนึ่งห้องนอน41 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น  เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 22,000 บาท

หนึ่งห้องนอน41 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 22,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
41.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:01
รูปภาพ 2 ห้องนอน86 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 47,000 บาท

2 ห้องนอน86 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้BTS ทองหล่อ เช่า 47,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
86 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:01
รูปภาพ หนึ่งห้องนอน 48 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ เช่า

หนึ่งห้องนอน 48 ตรม. เรียบหรู สไตล์ญี่ปุ่น เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 ใกล้ BTS ทองหล่อ เช่า

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
38 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 08:01
รูปภาพ #S2820 ให้เช่า Chalermnit Art De Maison Sukhumvit53

#S2820 ให้เช่า Chalermnit Art De Maison Sukhumvit53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R5326  ให้เช่าคอนโด Chalermnit Art De Maison Sukhumvit53

#R5326 ให้เช่าคอนโด Chalermnit Art De Maison Sukhumvit53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

📌 ให้เช่าคอนโด เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง สุขุมวิท 53 อาคาร B ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้า BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1579952)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
220 ตร.ม.
฿65,000,000
UPDATE !
(฿295,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เฉลิมนิจ อาร์ท เดอ เมซง ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1425211)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
49.36 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿202,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
ขาย Chalermnit Art De Maison สุขุมวิท 53 – 1 ห้องนอน ทำเลทอง ใกล้ BTS ทองหล่อ ราคาคุ้มค่า เหมาะลงทุน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
41.5 ตร.ม.
฿8,880,000
UPDATE !
(฿213,976 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:30
40.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

40.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
40 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿237,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
36.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

36.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36.1 ตร.ม.
฿10,600,000
UPDATE !
(฿293,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
41.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

41.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41.5 ตร.ม.
฿10,560,000
UPDATE !
(฿254,458 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
95.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

95.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
95.8 ตร.ม.
฿28,980,000
UPDATE !
(฿302,505 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
86.1 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

86.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
86.1 ตร.ม.
฿24,030,000
UPDATE !
(฿279,094 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
52.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

52.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
52.9 ตร.ม.
฿15,630,000
UPDATE !
(฿295,463 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
36.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

36.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36.5 ตร.ม.
฿10,360,000
UPDATE !
(฿283,836 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53

โครงการใกล้เคียง Chalermnit Art De Maison Sukhumvit 53

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24669 ประกาศ
ขาย Park 24267 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24533 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24212 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai388 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 165 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 87 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix611 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42341 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42173 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor68 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36154 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36115 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230