รูป CC Condominium 1 - รูปที่ 1/4
รูป CC Condominium 1 - รูปที่ 2/4
รูป CC Condominium 1 - รูปที่ 3/4
รูป CC Condominium 1 - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

CC Condominium 1

ซีซี คอนโดมิเนียม 1บางละมุง ชลบุรี0.0/5
19ยูนิตขาย
2ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 2 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

CC Condominium 1
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
594
5
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

ไม่มีโครงการใกล้เคียง

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.โพธิสัมพันธ์พิทยาคาร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.มารีวิทย์ พัทยา

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศให้เช่า 766 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มารีวิทย์ พัทยา

มีประกาศขาย 1,795 ประกาศ

บี๊กซี เอ็กซ์ตร้า พัทยา3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัสตลาด พัทยากลาง

ห่างไป 2.1 กม.

ตลาดโพธิสาร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดโพธิสาร

มีประกาศให้เช่า 821 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโพธิสาร

มีประกาศขาย 2,098 ประกาศ

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,095 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,417 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,093 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,320 ประกาศ

พิพิธภัณฑ์ยางพารา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พิพิธภัณฑ์ยางพารา

มีประกาศให้เช่า 255 ประกาศ

ประกาศขาย พิพิธภัณฑ์ยางพารา

มีประกาศขาย 1,016 ประกาศ

ถนนพรประภานิมิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพรประภานิมิต

มีประกาศให้เช่า 4 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพรประภานิมิต

มีประกาศขาย 69 ประกาศ

รพ.บางละมุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.บางละมุง

มีประกาศให้เช่า 818 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางละมุง

มีประกาศขาย 2,018 ประกาศ

รพ.กรุงเทพพัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศให้เช่า 875 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพพัทยา

มีประกาศขาย 2,298 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (2)

รูปภาพ 2BR for Rent at CC Condominium 1 in Siam Country, East Pattaya

2BR for Rent at CC Condominium 1 in Siam Country, East Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
50 ตร.ม.
฿18,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:45
รูปภาพ ให้เช่า CC Condominium 1 ตรงข้ามตลาดวนาสิน

ให้เช่า CC Condominium 1 ตรงข้ามตลาดวนาสิน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
49 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:54

ประกาศขายในโครงการ (19)

ขายคอนโด 1 ห้องนอน สไตล์โมเดิร์น ซีซี คอนโด

ขายคอนโด 1 ห้องนอน สไตล์โมเดิร์น ซีซี คอนโด

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.3 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿47,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿42,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
ขาย คอนโด ซีซี วิวสระ พัทยาตะวันออก

ขาย คอนโด ซีซี วิวสระ พัทยาตะวันออก

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35 ตร.ม.
฿1,740,000
UPDATE !
(฿49,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿65,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 49 ตรม ซีซี คอนโดมิเนียม 1

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 49 ตรม ซีซี คอนโดมิเนียม 1

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
49.1 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿48,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ,73.12 ตร.ม, ซีซี คอนโด

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ,73.12 ตร.ม, ซีซี คอนโด

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
73.1 ตร.ม.
฿3,675,000
UPDATE !
(฿50,274 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตกแต่งใหม่ พร้อมวิวสระว่ายน้ำ

คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตกแต่งใหม่ พร้อมวิวสระว่ายน้ำ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿48,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 11:53
Condo for Sale at CC Condominium 1 Siam Country Club Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
35 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿51,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:45
1 Bedroom at CC Condominium 1 for Sale

1 Bedroom at CC Condominium 1 for Sale

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿43,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:45
Condo 1 Bedroom for Sale at CC Condominium 1 East Pattaya

Condo 1 Bedroom for Sale at CC Condominium 1 East Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿48,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:45
CC Condominium 1  Condo for Sale in Siam Country Club

CC Condominium 1 Condo for Sale in Siam Country Club

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿48,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:45
CC Condominium 1 for Sale Siam Country Club East Pattaya

CC Condominium 1 for Sale Siam Country Club East Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿51,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:45
CC condominium 1 ซ.สยามคันทรีคลับ พัทยา บางละมุง ชั้น 5 ห้องริม เฟอร์ครบ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
49 ตร.ม.
฿2,189,000
UPDATE !
(฿44,673 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:54
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีซี คอนโดมิเนียม 1 (โชคชัยคอนโด) ใกล้ พัทยาตะวันออก (ID 2277801)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7A2
34 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿48,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีซี คอนโดมิเนียม 1 (โชคชัยคอนโด) ใกล้ พัทยาตะวันออก (ID 2246996)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿1,650,000
UPDATE !
(฿48,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีซี คอนโดมิเนียม 1 (โชคชัยคอนโด) ใกล้ พัทยาตะวันออก (ID 2659573)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
35.34 ตร.ม.
฿1,790,000
UPDATE !
(฿50,651 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีซี คอนโดมิเนียม 1 (โชคชัยคอนโด) ใกล้ พัทยาตะวันออก (ID 2165159)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
34 ตร.ม.
฿1,490,000
UPDATE !
(฿43,824 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/04/2569 19:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ซีซี คอนโดมิเนียม 1 (โชคชัยคอนโด) ใกล้ พัทยาตะวันออก (ID 2480081)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
49.16 ตร.ม.
฿2,590,000
UPDATE !
(฿52,685 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/02/2569 19:07
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ซีซี คอนโดมิเนียม 1 (โชคชัยคอนโด) ใกล้ พัทยาตะวันออก (ID 2156042)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35.34 ตร.ม.
฿1,690,000
UPDATE !
(฿47,821 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/02/2569 19:06

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by