รูป Belgravia Residences - รูปที่ 1/8
รูป Belgravia Residences - รูปที่ 2/8
รูป Belgravia Residences - รูปที่ 3/8
รูป Belgravia Residences - รูปที่ 4/8
รูป Belgravia Residences - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

Belgravia Residences

เบลเกรเวีย เรสซิเดนซ์คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Belgravia Residences
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
48
2008
33 บาท/ตร.ม.
2
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 674 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 548 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 400 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 612 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 263 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 172 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 154 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 640 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,419 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,266 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,082 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,761 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,969 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,642 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.3 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,784 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,653 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.8 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,401 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,087 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,812 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,009 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,543 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,213 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,007 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,387 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,103 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,440 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,754 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,408 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

ห่างไป 2.1 กม.

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,729 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,513 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,960 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,139 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,287 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,507 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,556 ประกาศ

สุขุมวิท 34

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 34

มีประกาศให้เช่า 637 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 34

มีประกาศขาย 290 ประกาศ

สุขุมวิท 30/1

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 30/1

มีประกาศให้เช่า 282 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 30/1

มีประกาศขาย 65 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,435 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,120 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,498 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,626 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,890 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,496 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,644 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,698 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,826 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,793 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,306 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,526 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เบลเกรเวีย เรสซิเดนท์ส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1241188)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เบลเกรเวีย เรสซิเดนท์ส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1241188)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 3
298 ตร.ม.
฿230,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/8/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เบลเกรเวีย เรสซิเดนท์ส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2455113)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เบลเกรเวีย เรสซิเดนท์ส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2455113)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 3
300 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:59
รูปภาพ Belgravia Residences | Magnificent 4 Bed Luxury Condo in Phrom Phong Area - BR9660CD

Belgravia Residences | Magnificent 4 Bed Luxury Condo in Phrom Phong Area - BR9660CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
297 ตร.ม.
฿170,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ Belgravia Residences - Pet Friendly 4 Bed Luxury Condo in Phrom Phong - BR11293CD

Belgravia Residences - Pet Friendly 4 Bed Luxury Condo in Phrom Phong - BR11293CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
294 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ Belgravia Residences - 4 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR10497CD

Belgravia Residences - 4 Bedroom Condo in Phrom Phong - BR10497CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
297 ตร.ม.
฿170,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ  Belgravia Residences - Expansive 4 Bed Luxury Condo in Phrom Phong - BR13088CD

Belgravia Residences - Expansive 4 Bed Luxury Condo in Phrom Phong - BR13088CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
294 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ Belgravia Residences - Elegant 4 Bedroom Property in Phrom Phong Area - BR18749CD

Belgravia Residences - Elegant 4 Bedroom Property in Phrom Phong Area - BR18749CD

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
297 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 00:16
รูปภาพ LTHC14368 – Condo for Rent | Belgravia Sukhumvit 30/1 | 294 sqm | 4 Beds 4 Baths | Near BTS Thonglor | 190K/Month | คอนโดให้เช่า เบลเกรเวีย สุขุมวิท 30/1

LTHC14368 – Condo for Rent | Belgravia Sukhumvit 30/1 | 294 sqm | 4 Beds 4 Baths | Near BTS Thonglor | 190K/Month | คอนโดให้เช่า เบลเกรเวีย สุขุมวิท 30/1

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
2 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:32
รูปภาพ LTHC11245-Belgravia Residence FOR RENT Size 296 sqm. 4 beds 4 baths BTS Thong Lor Station ONLY 199K/Month

LTHC11245-Belgravia Residence FOR RENT Size 296 sqm. 4 beds 4 baths BTS Thong Lor Station ONLY 199K/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 2+
296 ตร.ม.
฿199,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:32
รูปภาพ LTH3839 – Belgravia FOR RENT 4 beds 4 baths size 296 Sq.M. Nearby BTS Thonglor station ONLY 175k/Month

LTH3839 – Belgravia FOR RENT 4 beds 4 baths size 296 Sq.M. Nearby BTS Thonglor station ONLY 175k/Month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
296 ตร.ม.
฿175,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:32
รูปภาพ LTHC10939–Belgravia Residences FOR RENT 4 beds 4 baths size 296 Sq.m. Near BTS Thong Lor Station ONLY 230k/month

LTHC10939–Belgravia Residences FOR RENT 4 beds 4 baths size 296 Sq.m. Near BTS Thong Lor Station ONLY 230k/month

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10+
296 ตร.ม.
฿230,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 14:32
รูปภาพ Belgravia Residences 3 bedrooms, for rent

Belgravia Residences 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
297 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
รูปภาพ Belgravia Residences 4 bedrooms, for rent

Belgravia Residences 4 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
298 ตร.ม.
฿155,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
รูปภาพ Belgravia Residences 3 bedrooms, for rent

Belgravia Residences 3 bedrooms, for rent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
297 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
รูปภาพ 296.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตัน

296.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 3
296 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:00

296.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 3
296 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:00

296.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 7
296 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:00
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  4 BR Condominium @Belgravia Residences (AA42878)

🔼🔽 AccomA 📩 4 BR Condominium @Belgravia Residences (AA42878)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
295 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 05:19
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Luxury with spacious and peaceful living space ( AA28591 )

🔼🔽 AccomA 📩 Luxury with spacious and peaceful living space ( AA28591 )

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
294.87 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/10/2568 09:40

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (6)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เบลเกรเวีย เรสซิเดนท์ส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2114951)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 4
295 ตร.ม.
฿59,000,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:52
Belgravia Residences 4 bedrooms, for sale

Belgravia Residences 4 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
298 ตร.ม.
฿55,000,000
UPDATE !
(฿184,564 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 13:06
296.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

296.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 4
296 ตร.ม.
฿56,000,000
UPDATE !
(฿189,189 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
296.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

296.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 7
296 ตร.ม.
฿52,000,000
UPDATE !
(฿175,676 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
296.0 ตร.ม.  4 ห้องนอน  6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

296.0 ตร.ม. 4 ห้องนอน 6 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
6 น้ำ
ชั้น 2
296 ตร.ม.
฿49,000,000
UPDATE !
(฿165,541 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 11:53
🔼🔽 AccomA 📩 Elegant condo with large balcony in Phrom Phong at Belgravia Residences (AA32836)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
295 ตร.ม.
฿59,000,000
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30

โครงการใกล้เคียง Belgravia Residences

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24674 ประกาศ
ขาย Park 24269 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24548 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24212 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai394 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix612 ประกาศ
ขาย Noble Remix263 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42341 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42172 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36154 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36115 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place364 ประกาศ
ขาย The Emporio Place122 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play