รูป Baan Thew Lom Cha Am - รูปที่ 1/2
รูป Baan Thew Lom Cha Am - รูปที่ 2/2
คอนโดมิเนียม

Baan Thew Lom Cha Am

บ้าน ทิวลม ชะอำชะอำ เพชรบุรี0.0/5
27ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 27 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Thew Lom Cha Am
คอนโดมิเนียม
ชะอำ เพชรบุรี
808
2.4 เมตร
2015
4
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Seaview Cha-Am

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Seaview Cha-Am

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Seaview Cha-Am

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

Lumpini Park Beach Cha Am

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Beach Cha Am

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Beach Cha Am

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

The Water Beach Chaam-Huahin

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า The Water Beach Chaam-Huahin

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Water Beach Chaam-Huahin

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Cha Am Grand Condotel

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Cha Am Grand Condotel

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Cha Am Grand Condotel

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Blu Cha am - Hua hin

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Blu Cha am - Hua hin

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด Blu Cha am - Hua hin

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Park Beach Cha Am 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Beach Cha Am 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Beach Cha Am 2

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

ไม่มีแหล่งช้อปปิ้งใกล้เคียง

ชะอำ เพชรบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชะอำ เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 76 ประกาศ

ประกาศขาย ชะอำ เพชรบุรี

มีประกาศขาย 393 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านทิวลม ชะอำ ใกล้ หาดชะอำ (ID 1168120)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านทิวลม ชะอำ ใกล้ หาดชะอำ (ID 1168120)

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
61 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านทิวลม ชะอำ ใกล้ หาดชะอำ (ID 1196450)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านทิวลม ชะอำ ใกล้ หาดชะอำ (ID 1196450)

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
61 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดบ้านทิวลม ชะอำ เพชรบุรี พื้นที่ 30 ตรม ชั้น 5 อาคาร D 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์ครบพร้อมอยู่

ให้เช่าคอนโดบ้านทิวลม ชะอำ เพชรบุรี พื้นที่ 30 ตรม ชั้น 5 อาคาร D 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์ครบพร้อมอยู่

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 00:56
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดบ้านทิวลม ชั้นที่ 7 อาคาร ซี

ให้เช่าคอนโดบ้านทิวลม ชั้นที่ 7 อาคาร ซี

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
33 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/08/2568 13:04

ประกาศขายในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านทิวลม ชะอำ ใกล้ หาดชะอำ (ID 2756383)

ชะอำ เพชรบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
105.39 ตร.ม.
฿5,590,000
UPDATE !
(฿53,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 03:09
29.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

29.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
29.9 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿46,488 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
29.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

29.9 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
29.9 ตร.ม.
฿1,150,000
UPDATE !
(฿38,462 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านทิวลม ชะอำ ใกล้ หาดชะอำ (ID 1239020)

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
61 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿55,738 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านทิวลม ชะอำ ใกล้ หาดชะอำ (ID 1176995)

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
61 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿55,738 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านทิวลม ชะอำ ใกล้ หาดชะอำ (ID 1228291)

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
61 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿57,377 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านทิวลม ชะอำ ใกล้ หาดชะอำ (ID 1175716)

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
61 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿52,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 07:09
BCN  28520  :  บ้านทิวลม  ชะอำ

BCN 28520 : บ้านทิวลม ชะอำ

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30.84 ตร.ม.
฿1,481,091
UPDATE !
(฿48,025 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 02:02
ขายคอนโดบ้านทิวลม ชะอำ เพชรบุรี พื้นที่ 30 ตรม ชั้น 5 อาคาร D 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์ครบพร้อมอยู่

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿43,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 04/05/2569 00:56
ขายคอนโดบ้านทิวลม ชะอำ จ.เพรชบุรี

ขายคอนโดบ้านทิวลม ชะอำ จ.เพรชบุรี

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.9 ตร.ม.
฿1,500,000
NEW !
(฿50,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 14:38
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.95 ตร.ม. ห้องชุด บ้านทิวลม ชะอำ [ชั้น 6 อาคาร D] ชะอำ เพชรบุรี 1.5M

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.95 ตร.ม.
฿1,490,000
NEW !
(฿49,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.95 ตร.ม. ห้องชุด บ้านทิวลม ชะอำ [ชั้น 6 อาคาร C] ชะอำ เพชรบุรี 1.4M

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.95 ตร.ม.
฿1,360,000
NEW !
(฿45,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 61.09 ตร.ม. ห้องชุด บ้านทิวลม ชะอำ [ชั้น 4 อาคาร D] ชะอำ เพชรบุรี 2.8M

ชะอำ เพชรบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
61.09 ตร.ม.
฿2,750,000
NEW !
(฿45,016 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.95 ตร.ม. ห้องชุด บ้านทิวลม ชะอำ [ชั้น 4 อาคาร C] ชะอำ เพชรบุรี 1.5M

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
29.95 ตร.ม.
฿1,530,000
NEW !
(฿51,085 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 30.17 ตร.ม. ห้องชุด บ้านทิวลม ชะอำ [ชั้น 6 อาคาร D] ชะอำ เพชรบุรี 1.7M

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30.17 ตร.ม.
฿1,720,000
NEW !
(฿57,010 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.94 ตร.ม. ห้องชุด บ้านทิวลม ชะอำ [ชั้น 6 อาคาร C] ชะอำ เพชรบุรี 1.6M

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.94 ตร.ม.
฿1,560,000
NEW !
(฿52,104 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.77 ตร.ม. ห้องชุด บ้านทิวลม ชะอำ [ชั้น 3 อาคาร A] ชะอำ เพชรบุรี 1.3M

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29.77 ตร.ม.
฿1,260,000
NEW !
(฿42,324 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:14
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.95 ตร.ม. ห้องชุด บ้านทิวลม ชะอำ [ชั้น 8 อาคาร B] ชะอำ เพชรบุรี 1.8M

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.95 ตร.ม.
฿1,770,000
NEW !
(฿59,098 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:13
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.95 ตร.ม. ห้องชุด บ้านทิวลม ชะอำ [ชั้น 8 อาคาร B] ชะอำ เพชรบุรี 1.7M

ชะอำ เพชรบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29.95 ตร.ม.
฿1,680,000
NEW !
(฿56,093 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:13

ชะอำ เพชรบุรี
ลุมพินี พาร์คบีช ชะอำ 2
ลุมพินี พาร์คบีช ชะอำ 2

Lumpini Park Beach Cha Am 2

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by