รูป Baan Suanpetch - รูปที่ 1/13
รูป Baan Suanpetch - รูปที่ 2/13
รูป Baan Suanpetch - รูปที่ 3/13
รูป Baan Suanpetch - รูปที่ 4/13
รูป Baan Suanpetch - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Baan Suanpetch

บ้านสวนเพชรวัฒนา กรุงเทพมหานคร1.0/5
25ยูนิตขาย
165ยูนิตเช่า

บ้านสวนเพชร Baan Suanpetch พัฒนาโดย บ้านสวนเพชร จำนวน 1 อาคาร สูง 33 ชั้น 130 ยูนิต คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางเมือง ตั้งอยู่บนซอยสุขุมวิท 39 สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ห้องอเนกประสงค์ต่างๆ, สวนพักผ่อน ใกล้รถไฟฟ้า และ สถานที่สำคัญมากมาย -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ ประมาณ 350 เมตร -Market Place ทองหล่อ, Rain Hill, Park Lane เอกมัย, The Em District -รร.นานาชาติ Bangkok Prep, รร.นานาชาติเอกมัย , ม.กรุงเทพ -รพ.สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์, รพ.กล้วยน้ำไท -อุทยานเบญจสิริ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 165 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
130
1993
1
33

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 936 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 597 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 262 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 561 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 403 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 463 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 368 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 102 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 250 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,101 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,403 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,646 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,006 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,050 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,874 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,029 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,298 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,727 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,022 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,032 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,364 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,443 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,781 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,273 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,595 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,844 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,530 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 44,689 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,634 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,636 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,936 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,131 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,434 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,428 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,774 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,313 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,630 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างออกไป 590 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 40,844 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,354 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,302 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,084 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,317 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,676 ประกาศ

สุขุมวิท 39

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,304 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 682 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,444 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,515 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,515 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,672 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,936 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 34,766 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,920 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

1.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Pongpang Wiphawadee

Pongpang Wiphawadee

29/03/2567

นิติคอนโด พูดหมาไม่แดก ปากหมา โทรไปสอบถาม พูดได้เหี้ยมาก คอนโดดีไหมไม่รู้แต่นิติรับสายวันนี้พูดเหี้ยมาก แค่สอบถามดีๆ วันนี้ 29มีนาคม2024เวลาช่วง09:00น. กิริยามารยาท ไม่เหมาะสมมาก เป็นผู้หญิงรับสาย

(1)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (165)

ดูประกาศทั้งหมด (165)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 510105)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 510105)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
135 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2547247)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2547247)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
135 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2040112)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2040112)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
133 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2247913)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2247913)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
137 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2841081)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2841081)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
134 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881049)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2881049)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
135 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 884170)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 884170)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
130 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ ✨ให้เช่า บ้านสวนเพชร ห้องสวย ราคาดีมาก พื้นที่เยอะ พร้อมเข้าอยู่ DS2865 | Line @Dstay

✨ให้เช่า บ้านสวนเพชร ห้องสวย ราคาดีมาก พื้นที่เยอะ พร้อมเข้าอยู่ DS2865 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5-10
265 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:16
รูปภาพ ให้เช่า บ้านสวนเพชร ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดีสุดๆ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ DS2882 | Line @Dstay

ให้เช่า บ้านสวนเพชร ห้องสวย น่าอยู่มาก ราคาดีสุดๆ ตกแต่งพร้อมเข้าอยู่ DS2882 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10-15
131.95 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:16
รูปภาพ Best price 💗ให้เช่า บ้านสวนเพชร ห้องสวยมาก ตกแต่งลัคชู เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2864 | Line @Dstay

Best price 💗ให้เช่า บ้านสวนเพชร ห้องสวยมาก ตกแต่งลัคชู เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ DS2864 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 15-20
265 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:16
รูปภาพ ให้เช่า บ้านสวนเพชร ห้องสวย ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ DS2866 | Line @Dstay

ให้เช่า บ้านสวนเพชร ห้องสวย ชั้นสูง วิวเมือง เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ DS2866 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
265 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:16
รูปภาพ Special Price 💗ให้เช่า Baan Suanpetch ห้องสวยมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ ราคาดี พร้อมเข้าอยู่ DS2906 | Line @Dstay

Special Price 💗ให้เช่า Baan Suanpetch ห้องสวยมาก ตกแต่งเฟอร์ครบ ราคาดี พร้อมเข้าอยู่ DS2906 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15+
130 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:16
รูปภาพ Baan Suanpetch 🌟 Spacious Unit, Fully furnished, Move-in ready 💚 near BTS Phrom Phong

Baan Suanpetch 🌟 Spacious Unit, Fully furnished, Move-in ready 💚 near BTS Phrom Phong

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
140 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ  Baan Suanpetch 🌟 ห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์ครบ 🏙️ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

Baan Suanpetch 🌟 ห้องใหญ่ ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์ครบ 🏙️ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
130 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ  Baan Suanpetch 🌟 ใจกลางสุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

Baan Suanpetch 🌟 ใจกลางสุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
135 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
รูปภาพ PM013614 ✨Flash Deal ✨ Baan Suan Petch (2Bed 2Bath 135 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 75,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM013614 ✨Flash Deal ✨ Baan Suan Petch (2Bed 2Bath 135 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 75,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10-20
135 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:00
รูปภาพ Baan Suanpetch condominium 2 bedrooms, for rent

Baan Suanpetch condominium 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Baan Suanpetch 2 bedrooms, for rent

Baan Suanpetch 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ Baan Suanpetch 2 bedrooms, for rent

Baan Suanpetch 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
130 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
ขาย Baan Suanpetch สวยมาก ราคาดีสุดๆ ตกแต่งเฟอร์ครบ DS2754 | Line @DstayPREMIUM

ขาย Baan Suanpetch สวยมาก ราคาดีสุดๆ ตกแต่งเฟอร์ครบ DS2754 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5-10
250 ตร.ม.
฿18,700,000
(฿74,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 05:24
ขาย บ้านสวนเพชร ห้องสวยมาก ราคาดี ตกแต่งเฟอร์ครบ พร้อมอยู่ DS2866 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20+
265 ตร.ม.
฿37,500,000
UPDATE !
(฿141,509 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:16
🏡 ขายคอนโด Baan Suanpetch สุขุมวิท 39 ห้องใหญ่ 135 ตร.ม. พื้นไม้ ห้องสวยสไตล์ Cozy ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ และ EmQuartier

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x
135 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿125,926 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
💚ห้องกว้าง โปร่งโล่ง น่าอยู่ Baan Suanpetch ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
131.9 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿140,258 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2840964)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
134 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿134,328 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2841094)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
135 ตร.ม.
฿17,900,000
UPDATE !
(฿132,593 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1211260)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
130 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿126,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1947930)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 21
265.82 ตร.ม.
฿39,873,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 16
134 ตร.ม.
฿18,500,000
UPDATE !
(฿138,060 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 696750)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
135 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿148,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 457241)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
129 ตร.ม.
฿20,900,000
UPDATE !
(฿162,016 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ บ้านสวนเพชร คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2874049)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
129 ตร.ม.
฿18,700,000
UPDATE !
(฿144,961 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:23
265.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

265.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 21
265 ตร.ม.
฿37,100,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
129.0 ตร.ม.  3 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

129.0 ตร.ม. 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8th
129 ตร.ม.
฿17,800,000
UPDATE !
(฿137,984 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
132.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

132.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
132 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿128,788 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
130.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

130.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
130 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿126,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สวนเพชร 37290

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สวนเพชร 37290

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
132 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿151,515 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สวนเพชร 6140093

ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ บ้าน สวนเพชร 6140093

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
265.85 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿150,461 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:20
A036466 Baan Suanpetch

A036466 Baan Suanpetch

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
129 ตร.ม.
฿18,700,000
NEW !
(฿144,961 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Baan Suanpetch

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke936 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke142 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24597 ประกาศ
ขาย Park 24262 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24561 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24214 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23463 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix599 ประกาศ
ขาย Noble Remix266 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor162 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place368 ประกาศ
ขาย The Emporio Place136 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน