รูป Baan Pathumwan - รูปที่ 1/6
รูป Baan Pathumwan - รูปที่ 2/6
รูป Baan Pathumwan - รูปที่ 3/6
รูป Baan Pathumwan - รูปที่ 4/6
รูป Baan Pathumwan - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Baan Pathumwan

บ้านปทุมวันราชเทวี กรุงเทพมหานคร5.0/5
8ยูนิตขาย
16ยูนิตเช่า

บ้านปทุมวัน Baan Pathumwan พัฒนาโดย บริษัท ควอลิตี้ เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 31 ชั้น 194 ยูนิต คอนโดใจกลางเมือง เดินทางสะดวก ตั้งอยู่บนถนนพญาไท แขวงเพชรบุรี เขตราชเทวี กทม. พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน ใกล้สถานีรถไฟฟ้า BTS พญาไท และ Airport link สถานีพญาไท -ใกล้รถไฟฟ้า BTS พญาไท 50 ม. ,Airport Link พญาไท 50 ม. -ใกล้ทางด่วน (ยมราชและอุรุพงษ์) -ใกล้สยามสแควร์ ,มาบุญครอง ,เซ็นทรัลเวิลด์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 16 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Baan Pathumwan

ชื่ออื่นๆ

  • บ้าน ปทุมวัน
  • Ban Pathumwan
คอนโดมิเนียม
ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
194
1996
1
31

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Wish Signature Midtown Siam

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 430 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 317 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 319 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 217 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

Rhythm Rangnam

ห่างออกไป 930 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Rangnam

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Rangnam

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

IDEO Q Phayathai

ห่างออกไป 100 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Q Phayathai

มีคอนโดให้เช่า 252 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Phayathai

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Villa Rachatewi

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Rachatewi

มีคอนโดให้เช่า 236 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Rachatewi

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

Supalai Premier Ratchathewi

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Ratchathewi

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

BTS อนุสาวรีย์ชัยสมรภูมิ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

BTS พญาไท

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พญาไท

มีประกาศให้เช่า 3,349 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พญาไท

มีประกาศขาย 936 ประกาศ

BTS ราชเทวี

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 3,330 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชเทวี

มีประกาศขาย 1,148 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ ราชปรารภ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศให้เช่า 4,271 ประกาศ

ประกาศขาย แอร์พอร์ต ลิงค์ พญาไท

มีประกาศขาย 1,259 ประกาศ

ม.สวนดุสิต

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สวนดุสิต

มีประกาศให้เช่า 12,402 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สวนดุสิต

มีประกาศขาย 4,533 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 31,847 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,619 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,994 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,418 ประกาศ

รร.เซนต์ฟรังซิสซาเวียร์คอนแวนต์

ห่างไป 4.8 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 13,957 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,692 ประกาศ

รร.ศรีอยุธยา

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศให้เช่า 11,011 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ศรีอยุธยา

มีประกาศขาย 3,661 ประกาศ

รร.สันติราษฎร์วิทยาลัย

ห่างออกไป 570 เมตร

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,916 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,909 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เซ็นทรัล ชิดลม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 18,549 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ชิดลม

มีประกาศขาย 6,630 ประกาศ

เซ็นทรัลเวิลด์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศให้เช่า 31,961 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัลเวิลด์

มีประกาศขาย 11,644 ประกาศ

ตลาดนางเลิ้ง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศให้เช่า 6,836 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนางเลิ้ง

มีประกาศขาย 2,153 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,737 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,955 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,715 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,161 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,567 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,142 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,038 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,591 ประกาศ

เขตราชเทวี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตราชเทวี

มีประกาศให้เช่า 13,512 ประกาศ

ประกาศขาย เขตราชเทวี

มีประกาศขาย 4,382 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,513 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,865 ประกาศ

กระทรวงการคลัง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงการคลัง

มีประกาศให้เช่า 7,725 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงการคลัง

มีประกาศขาย 2,922 ประกาศ

ท่าเรือสะพานหัวช้าง

ห่างออกไป 690 เมตร

คิงเพาเวอร์ คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,756 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,283 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,265 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,521 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,232 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,429 ประกาศ

ถนนราชปรารภ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชปรารภ

มีประกาศให้เช่า 5,991 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชปรารภ

มีประกาศขาย 1,961 ประกาศ

รพ.พญาไท 2

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 2

มีประกาศให้เช่า 5,259 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 2

มีประกาศขาย 1,724 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,952 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,974 ประกาศ

รพ.พระมงกุฎเกล้า

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศให้เช่า 7,616 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระมงกุฎเกล้า

มีประกาศขาย 2,520 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 14,928 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,359 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(11 รีวิวโครงการ)
Alisa

Alisa

20/07/2564

สิ่งอำนวยความสะดวก สิ่งอำนวยความสะดวกที่ Baan Pathumwan (บ้าน ปทุมวัน) รวมทั้ง ลิฟท์ ที่จอดรถ การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง กล้องวงจรปิด สระว่ายนำ้ ฟิตเนส

(5)
richmantoy

richmantoy

20/07/2564

(5)
family_style

family_style

20/07/2564

(5)
chill

chill

20/07/2564

(5)
pangpang

pangpang

20/07/2564

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (16)

รูปภาพ 2 Bedroom 2 Bathroom 60 SQ.M Baan Pathumwan

2 Bedroom 2 Bathroom 60 SQ.M Baan Pathumwan

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:15
รูปภาพ #R4248 ให้เช่าคอนโด Baan Pathumwan Condominium

#R4248 ให้เช่าคอนโด Baan Pathumwan Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3568 ให้เช่าคอนโด Baan Pathumwan Condominium

#R3568 ให้เช่าคอนโด Baan Pathumwan Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
90 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #A065 Condo For rent Baan Pathumwan

#A065 Condo For rent Baan Pathumwan

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
60 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9187 🎉 050269 ให้เช่าคอนโด Baan Pathumwan Condominium

#R9187 🎉 050269 ให้เช่าคอนโด Baan Pathumwan Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน ปทุมวัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1697237)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน ปทุมวัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1697237)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:27
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด บ้านปทุมวัน อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ให้เช่าคอนโด บ้านปทุมวัน อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:45
รูปภาพ เช่าคอนโด  บ้านปทุมวัน BTS-พญาไท ถนนเพชรบุรี เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-46159 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด บ้านปทุมวัน BTS-พญาไท ถนนเพชรบุรี เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-46159 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  บ้านปทุมวัน BTS-พญาไท ถนนเพชรบุรี เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-46158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด บ้านปทุมวัน BTS-พญาไท ถนนเพชรบุรี เขต ราชเทวี กรุงเทพ CX-46158 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45.5 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:03
รูปภาพ #A124349 ✅ 5/2/69  ให้เช่า Baan Pathumwan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124349 ✅ 5/2/69 ให้เช่า Baan Pathumwan 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 17:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า บ้าน ปทุมวัน ✨  💰 ราคา 30,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า บ้าน ปทุมวัน ✨ 💰 ราคา 30,000 บาท/เดือน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 14:00
รูปภาพ ให้เช่า บ้านปทุมวัน(Baan Pathumwan) ราคาดีมาก ห้องใหญ่ วิวถนน ใกล้จุฬา 60 ตรม เพียง 30,000/เดือน

ให้เช่า บ้านปทุมวัน(Baan Pathumwan) ราคาดีมาก ห้องใหญ่ วิวถนน ใกล้จุฬา 60 ตรม เพียง 30,000/เดือน

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔥 สำหรับเช่า !! 🔥 Code C20240800002..........Baan Pathumwan, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่ 📣📣

🔥 สำหรับเช่า !! 🔥 Code C20240800002..........Baan Pathumwan, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่ 📣📣

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-15
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:13
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่!! บ้านปทุมวัน. 2นอน 60ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่!! บ้านปทุมวัน. 2นอน 60ตร.ม. Line id: @pfagent

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:28
รูปภาพ ✨ คุ้มที่สุดในย่านพญาไท Baan Pathumwan ห้องกว้าง โปร่งสบาย เหมาะสำหรับคนต้องการพื้นที่เยอะ 🎉

✨ คุ้มที่สุดในย่านพญาไท Baan Pathumwan ห้องกว้าง โปร่งสบาย เหมาะสำหรับคนต้องการพื้นที่เยอะ 🎉

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 10/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41
รูปภาพ Baan Pathumwan 46sq.m. Eng 中 日 Please add LINE ID @806qphgn o8415o5483

Baan Pathumwan 46sq.m. Eng 中 日 Please add LINE ID @806qphgn o8415o5483

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
46 ตร.ม.
฿17,998/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/07/2568 08:23

ประกาศขายในโครงการ (8)

Baan Pathumwan บ้านปทุมวัน 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

Baan Pathumwan บ้านปทุมวัน 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
46 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿93,478 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:02
ขายคอนโด บ้านปทุมวัน  baan pathumwan

ขายคอนโด บ้านปทุมวัน baan pathumwan

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿87,234 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:02
🔺 ขายคอนโด บ้านปทุมวัน อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 46 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
46 ตร.ม.
฿3,920,000
UPDATE !
(฿85,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 08:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ บ้าน ปทุมวัน คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ราชเทวี (ID 1448572)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
47 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿95,745 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:09
📌 ขายคอนโด บ้านปทุมวัน อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 46 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
46 ตร.ม.
฿3,920,000
UPDATE !
(฿85,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:02
คอนโดที่ตอบทุกไลฟ์สไตล์คนเมือง บ้าน ปทุมวัน ใกล้ Airport Rail Link สถานีพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
47 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿89,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:05
🎉 ขายคอนโด บ้านปทุมวัน อาคาร 1 ชั้น 11 2 ห้องนอน ขนาด 46 ตรม ใกล้ สถานีตำรวจพญาไท

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
46 ตร.ม.
฿3,920,000
UPDATE !
(฿85,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:00
✨ ของหายากกลางสยาม Baan Pathumwan สงบหรูในย่านสยาม ที่คุณต้องเห็นด้วยตาเอง ❤️

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น xx
46 ตร.ม.
฿3,800,000
(฿82,609 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi319 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi120 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi217 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi102 ประกาศ
ริธึ่ม รางน้ำ
ริธึ่ม รางน้ำ

Rhythm Rangnam

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Rangnam205 ประกาศ
ขาย Rhythm Rangnam108 ประกาศ
ไอดีโอ คิว พญาไท
ไอดีโอ คิว พญาไท

IDEO Q Phayathai

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Phayathai252 ประกาศ
ขาย IDEO Q Phayathai80 ประกาศ
วิลล่า ราชเทวี
วิลล่า ราชเทวี

Villa Rachatewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Rachatewi236 ประกาศ
ขาย Villa Rachatewi79 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play