รูป Avenue 61 - รูปที่ 1/12
รูป Avenue 61 - รูปที่ 2/12
รูป Avenue 61 - รูปที่ 3/12
รูป Avenue 61 - รูปที่ 4/12
รูป Avenue 61 - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Avenue 61

อเวนิว 61วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
89ยูนิตเช่า

อเวนิว 61 Avenue 61 พัฒนาโดย บริษัท แบงค์คอค ลีฟวิ่ง ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 7 ชั้น 126 ยูนิต ตั้งอยู่บนซอยสุขุมวิท 61 คอนโด Low Rise 7 ชั้น บนทำเลทองหล่อ-พระโขนง สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สวนลอยฟ้า สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, ซาวน่า เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า -ใกล้รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -Park Lane เอกมัย, Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย -ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, Wells International School -รพ.สุขุมวิท, รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 89 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Avenue 61
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
79
2005
35 บาท/ตร.ม.
2
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 395 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 229 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 600 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 333 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 171 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 245 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 230 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 157 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,799 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,755 ประกาศ

BTS เอกมัย

ห่างออกไป 660 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,343 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,516 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,627 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,196 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,991 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,631 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.8 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,166 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,305 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,681 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,633 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,477 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,787 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,449 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,231 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,239 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.9 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,119 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,090 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,190 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 360 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,870 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,717 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,722 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,511 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,812 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,014 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,138 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,032 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,889 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,187 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างออกไป 620 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,998 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,955 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,254 ประกาศ

สุขุมวิท 61

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 61

มีประกาศให้เช่า 334 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 61

มีประกาศขาย 132 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,583 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,128 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,041 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,551 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,710 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,668 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,076 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,778 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,366 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,496 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,212 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,107 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (89)

ดูประกาศทั้งหมด (89)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 510849)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 510849)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
107 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1974899)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1974899)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
107 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2557638)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2557638)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
110 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2454928)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2454928)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
110 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1536245)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1536245)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
150 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2755937)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2755937)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
107 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2434862)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2434862)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
110 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1857322)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1857322)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
110 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2007816)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2007816)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
107 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2725773)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2725773)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
107 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2875115)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2875115)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
190 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1227014)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1227014)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
52 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2470692)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2470692)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
110 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1857321)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1857321)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
110 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2299706)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2299706)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
107 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2725682)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2725682)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
107 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2090184)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2090184)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
107 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2090968)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2090968)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
107 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโดให้เช่า✨Avenue 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ 45K 2นอน 107ตรม รีโนเวทใหม่ ห้องใหญ่ วิวสระ 🌊

คอนโดให้เช่า✨Avenue 61 ใกล้ BTS ทองหล่อ 45K 2นอน 107ตรม รีโนเวทใหม่ ห้องใหญ่ วิวสระ 🌊

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
107 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

🩷 ห้องกว้าง ฟังก์ชันลงตัว 🩷 The Avenue Sukumvit 61 ใกล้ BTS เอกมัย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
107 ตร.ม.
฿11,600,000
UPDATE !
(฿108,411 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 513546)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
107 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿116,822 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2734527)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
161 ตร.ม.
฿60,500,000
UPDATE !
(฿375,776 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 515034)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
109 ตร.ม.
฿16,900,000
UPDATE !
(฿155,046 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อเวนิว 61 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2784081)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
190 ตร.ม.
฿23,500,000
UPDATE !
(฿123,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:52
Avenue 61 2 bedrooms, for sale

Avenue 61 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
107 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿112,150 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Avenue 61 3 bedrooms, for sale

Avenue 61 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
166 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿120,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Avenue 61 4 bedrooms, for sale

Avenue 61 4 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
272 ตร.ม.
฿29,900,000
UPDATE !
(฿109,926 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
ขายคอนโด  อเวนิว 61 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-74320 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด อเวนิว 61 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-74320 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
102 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿93,137 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
102.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

102.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
102 ตร.ม.
฿12,200,000
UPDATE !
(฿119,608 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
LTH3751 – Avenue 61 FOR SALE 2 beds 1 bath size 102 Sq.M. Nearby BTS Ekkamai station ONLY 14.28 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
102 ตร.ม.
฿14,280,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
#A415 ขายคอนโด Avenue 61  2 ห้องนอน; 2 ห้องน้ํา อาคาร B ชั้น 6 ขนาด 102.90 ตร.ม

#A415 ขายคอนโด Avenue 61 2 ห้องนอน; 2 ห้องน้ํา อาคาร B ชั้น 6 ขนาด 102.90 ตร.ม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
102.9 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿116,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
102.9 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿116,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
For Sale: Condo at Avenue 61 (S15-7969)

For Sale: Condo at Avenue 61 (S15-7969)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
100 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:01
🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @The Avenue Sukumvit 61 (AA40611)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @The Avenue Sukumvit 61 (AA40611)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
102 ตร.ม.
฿12,000,000
(฿117,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

โครงการใกล้เคียง Avenue 61

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4200 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 493 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai378 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 157 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 87 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix600 ประกาศ
ขาย Noble Remix267 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42333 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42171 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65230 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6533 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36157 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36116 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230