รูป Astro Chaeng Wattana - รูปที่ 1/9
รูป Astro Chaeng Wattana - รูปที่ 2/9
รูป Astro Chaeng Wattana - รูปที่ 3/9
รูป Astro Chaeng Wattana - รูปที่ 4/9
รูป Astro Chaeng Wattana - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Astro Chaeng Wattana

เอสโทร แจ้งวัฒนะปากเกร็ด นนทบุรี0.0/5
13ยูนิตขาย
36ยูนิตเช่า

เอสโทร คอนโดมิเนียม คอนโดหรูมีระดับที่คุณสัมผัสได้ บนถนนแจ้งวัฒนะ คุณจะสัมผัสความหรูหราไปพร้อมๆ กับความสะดวกสบายในชีวิตที่คุณคาดไม่ถึง พร้อมสรรพด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่ครบครัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 36 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Astro Chaeng Wattana
คอนโดมิเนียม
ปากเกร็ด นนทบุรี
484
2013
- บาท/ตร.ม.
1
37

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Key Chaeng Wattana

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Key Chaeng Wattana

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

Hallmark Chaengwattana

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Hallmark Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Hallmark Chaengwattana

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Summer Garden

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Summer Garden

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Summer Garden

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Proud III Chaengwattana

ห่างออกไป 350 เมตร

คอนโดให้เช่า Proud III Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด Proud III Chaengwattana

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Addera Chaengwattana

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า Addera Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Addera Chaengwattana

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Proud X2

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Proud X2

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Proud X2

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Proud of Chaengwattana

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า Proud of Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Proud of Chaengwattana

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

de Zone Chaeng Wattana 23

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า de Zone Chaeng Wattana 23

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด de Zone Chaeng Wattana 23

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Champs Elysees Chaengwattana

ห่างไป 5.1 กม.

คอนโดให้เช่า Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Champs Elysees Chaengwattana

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

JP Smart

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า JP Smart

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด JP Smart

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศให้เช่า 1,570 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สุโขทัยธรรมาธิราช

มีประกาศขาย 634 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลบรมราชชนนีนนทบุรี

ห่างไป 7.1 กม.

วิทยาลัยการชลประทาน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยการชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 1,786 ประกาศ

สถาบันการจัดการปัญญาภิวัฒน์

ห่างออกไป 510 เมตร

รร.สวนกุหลาบวิทยาลัย นนทบุรี

ห่างไป 3.9 กม.

รร.เบญจมราชานุสรณ์

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศให้เช่า 1,276 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เบญจมราชานุสรณ์

มีประกาศขาย 578 ประกาศ

รร.ชลประทานวิทยา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศให้เช่า 1,090 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ชลประทานวิทยา

มีประกาศขาย 513 ประกาศ

เทสโก้โลตัส แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.3 กม.

เทสโก้โลตัส รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า แจ้งวัฒนะ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,459 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 700 ประกาศ

คอสโม บาซาร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า คอสโม บาซาร์

มีประกาศให้เช่า 1,148 ประกาศ

ประกาศขาย คอสโม บาซาร์

มีประกาศขาย 448 ประกาศ

เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,496 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล แจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 599 ประกาศ

ปากเกร็ด นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,536 ประกาศ

ประกาศขาย ปากเกร็ด นนทบุรี

มีประกาศขาย 622 ประกาศ

เมืองทองธานี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เมืองทองธานี

มีประกาศให้เช่า 1,248 ประกาศ

ประกาศขาย เมืองทองธานี

มีประกาศขาย 481 ประกาศ

อาคารจัสมิน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า อาคารจัสมิน

มีประกาศให้เช่า 834 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารจัสมิน

มีประกาศขาย 347 ประกาศ

อิมแพคเมืองทอง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศให้เช่า 1,250 ประกาศ

ประกาศขาย อิมแพคเมืองทอง

มีประกาศขาย 482 ประกาศ

ถนนแจ้งวัฒนะ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศให้เช่า 1,980 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนแจ้งวัฒนะ

มีประกาศขาย 839 ประกาศ

แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 21

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด 21

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

รพ.ชลประทาน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ชลประทาน

มีประกาศให้เช่า 2,811 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ชลประทาน

มีประกาศขาย 1,131 ประกาศ

รพ.กรุงไทย

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงไทย

มีประกาศให้เช่า 471 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงไทย

มีประกาศขาย 179 ประกาศ

ศูนย์การแพทย์ปัญญานันทภิกขุ ชลประทาน

ห่างไป 4.2 กม.

รพ.เวิลด์เมดิคอล

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศให้เช่า 1,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวิลด์เมดิคอล

มีประกาศขาย 442 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28.15 - 37.20 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เอสโทร แจ้งวัฒนะ  คลองเกลือ ปากเกร็ด นนทบุรี CX-146933 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ คลองเกลือ ปากเกร็ด นนทบุรี CX-146933 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
28 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เอสโทร แจ้งวัฒนะ  คลองเกลือ ปากเกร็ด นนทบุรี CX-99910 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ คลองเกลือ ปากเกร็ด นนทบุรี CX-99910 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
57 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เอสโทร แจ้งวัฒนะ  คลองเกลือ ปากเกร็ด นนทบุรี CX-89593 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ คลองเกลือ ปากเกร็ด นนทบุรี CX-89593 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
85 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ P592 ให้เช่าคอนโด Astro Chaeng Wattana (เอสโทร แจ้งวัฒนะ) ตรงข้ามเซ็นทรัล 3ห้องนอน ห้องสวย เฟอร์ครบครัน กว้างมาก พร้อมเข้าอยู่

P592 ให้เช่าคอนโด Astro Chaeng Wattana (เอสโทร แจ้งวัฒนะ) ตรงข้ามเซ็นทรัล 3ห้องนอน ห้องสวย เฟอร์ครบครัน กว้างมาก พร้อมเข้าอยู่

ปากเกร็ด นนทบุรี
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
88 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:43
รูปภาพ G7273💛คอนโดให้เช่า เอสโทร แจ้งวัฒนะ 🔥นัดชมห้องได้เลย🔥Line❤️💜@condopremium💜❤️

G7273💛คอนโดให้เช่า เอสโทร แจ้งวัฒนะ 🔥นัดชมห้องได้เลย🔥Line❤️💜@condopremium💜❤️

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
28 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:11
รูปภาพ ห้องสวย เดินทางสะดวก  เป็นสัดส่วน  เอสโทร แจ้งวัฒนะ

ห้องสวย เดินทางสะดวก เป็นสัดส่วน เอสโทร แจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
36 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:35
รูปภาพ ให้เช่า เอสโทร แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า เอสโทร แจ้งวัฒนะ มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
35 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:55
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

🚩 ให้เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
88 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:30
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 Astro แจ้งวัฒนะ 8,000 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 Astro แจ้งวัฒนะ 8,000 ว่าง✅ ตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
27 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:21
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 แอสโทรแจ้งวัฒนะ 8,500 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 แอสโทรแจ้งวัฒนะ 8,500 ว่าง✅ ตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
27 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:21
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 8,000 Astro แจ้งวัฒนะ ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 8,000 Astro แจ้งวัฒนะ ว่าง✅ ตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
25 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:21
รูปภาพ Code: 26KJ1983  ให้เช่า Astro Chaeng Wattana 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1983 ให้เช่า Astro Chaeng Wattana 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
56.25 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:33
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

🎉 ให้เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
88 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:30
รูปภาพ 🦋RB20395 ให้เช่าถูกมาก📢เอสโทร แจ้งวัฒนะ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB20395 ให้เช่าถูกมาก📢เอสโทร แจ้งวัฒนะ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23896 ให้เช่าถูกมาก📢เอสโทร แจ้งวัฒนะ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23896 ให้เช่าถูกมาก📢เอสโทร แจ้งวัฒนะ👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

🎊 ให้เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
88 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

�� ให้เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
88 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

🔺 ให้เช่าคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 29 2 ห้องนอน ขนาด 88.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 29
88 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔮RB23896 ให้เช่าถูกมาก👍เอสโทร แจ้งวัฒนะ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23896 ให้เช่าถูกมาก👍เอสโทร แจ้งวัฒนะ✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:58

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 19 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿65,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:01
ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 29 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20.0
29 ตร.ม.
฿1,750,000
UPDATE !
(฿60,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:00

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
35 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:30
🔺 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 85 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
85 ตร.ม.
฿4,900,000
NEW !
(฿57,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:01
📌 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 85 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
85 ตร.ม.
฿4,900,000
NEW !
(฿57,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:01
🎉 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 85 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
85 ตร.ม.
฿4,900,000
NEW !
(฿57,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด เอสโทร แจ้งวัฒนะ อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 85 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้าเซ็นทรัลแจ้งวัฒนะ

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
85 ตร.ม.
฿4,900,000
NEW !
(฿57,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 06:00
#A124230 ✅ 4/1/68  ขายคอนโด Astro Chaeng Wattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124230 ✅ 4/1/68 ขายคอนโด Astro Chaeng Wattana 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35.15 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿71,124 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 17:00
🏢 ขายคอนโด : Astro Chaeng Wattana (เอสโทร แจ้งวัฒนะ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11527

🏢 ขายคอนโด : Astro Chaeng Wattana (เอสโทร แจ้งวัฒนะ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11527

ปากเกร็ด นนทบุรี
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 23
85 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿52,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
🏢 ขายคอนโด : Astro Chaeng Wattana (เอสโทร แจ้งวัฒนะ)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12457

🏢 ขายคอนโด : Astro Chaeng Wattana (เอสโทร แจ้งวัฒนะ) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12457

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿60,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
A033446 Astro Condominium

A033446 Astro Condominium

ปากเกร็ด นนทบุรี
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 31
116 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿59,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
ขายคอนโด ASTRO Condominium แจ้งวัฒนะ  (มีคนเช่าอยู่ประจำ)  ไม่ติดธนาคาร  ชั้น 7 ห้องขนาด  35 ตร.ม. ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู

ขายคอนโด ASTRO Condominium แจ้งวัฒนะ (มีคนเช่าอยู่ประจำ) ไม่ติดธนาคาร ชั้น 7 ห้องขนาด 35 ตร.ม. ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿1,800,000
(฿51,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 04:13
ขายคอนโด ASTRO Condominium แจ้งวัฒนะ  (มีคนเช่าอยู่ประจำ)  ไม่ติดธนาคาร  ชั้น 21 ห้องขนาด  35 ตร.ม. ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู

ขายคอนโด ASTRO Condominium แจ้งวัฒนะ (มีคนเช่าอยู่ประจำ) ไม่ติดธนาคาร ชั้น 21 ห้องขนาด 35 ตร.ม. ใกล้รถไฟฟ้าสายสีชมพู

ปากเกร็ด นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿1,900,000
(฿54,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 04:13

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Summer Garden15 ประกาศ
ขาย Summer Garden4 ประกาศ
พราว 3 แจ้งวัฒนะ

พราว เอ็กซ์ทู

Proud X2

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า Proud X230 ประกาศ
ขาย Proud X24 ประกาศ
พราว ออฟ แจ้งวัฒนะ

Proud of Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
เดอโซน แจ้งวัฒนะ 23

de Zone Chaeng Wattana 23

ปากเกร็ด นนทบุรี
ฌ็องเซลิเซ่ แจ้งวัฒนะ

Champs Elysees Chaengwattana

ปากเกร็ด นนทบุรี
เจพี สมาร์ท

JP Smart

ปากเกร็ด นนทบุรี
เช่า JP Smart2 ประกาศ
ขาย JP Smart1 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by