รูป ASPIRE Huai Khwang - รูปที่ 1/6
รูป ASPIRE Huai Khwang - รูปที่ 2/6
รูป ASPIRE Huai Khwang - รูปที่ 3/6
รูป ASPIRE Huai Khwang - รูปที่ 4/6
รูป ASPIRE Huai Khwang - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

ASPIRE Huai Khwang

แอสปาย ห้วยขวางห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
24ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

คอนโดใหม่ล่าสุด! ใจกลางห้วยขวาง ตอบโจทย์การใช้ชีวิตตลอด 24 ชั่วโมง

ฉีกทุกข้อจำกัด อิสระทุกจุดหมาย

📍 ใกล้ MRT ห้วยขวาง และทางด่วน โดดเด่นทุกการเดินทางด้วยเส้นทางเชื่อมต่อ รัชดา – ดินแดง - พระราม 9 - อโศก

📍 NEW CBD ทำเลศักยภาพยอดฮิต คุ้มค่าในการลงทุน ตอบสนองการใช้ชีวิตที่สมบูรณ์แบบ

📍 รายล้อมไปด้วยแหล่งช้อปปิ้ง สตรีทฟู๊ดชื่อดัง และอาคารสำนักงานขนาดใหญ่

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (24)

รายละเอียดโครงการ

ASPIRE Huai Khwang
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1274
-
3
17,34,35

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26123ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 653 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 286 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 97 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 488 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 155 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 183 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

T.C. Green

ห่างออกไป 900 เมตร

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 258 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 441 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดให้เช่า 695 ประกาศ

ขายคอนโด Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

มีคอนโดขาย 326 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 315 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 94 ประกาศ

MRT พระราม 9

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 10,444 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พระราม 9

มีประกาศขาย 3,513 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,707 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,894 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,226 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,764 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 3.2 กม.

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างไป 3.5 กม.

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,909 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,826 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,013 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,164 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.3 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,455 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,590 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,821 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,024 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า แกรนด์ พระราม 9

ห่างออกไป 790 เมตร

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,921 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,458 ประกาศ

กระทรวงแรงงาน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงแรงงาน

มีประกาศให้เช่า 15,938 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงแรงงาน

มีประกาศขาย 5,146 ประกาศ

อาคารภคินทร์

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารภคินทร์

มีประกาศให้เช่า 7,284 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารภคินทร์

มีประกาศขาย 2,375 ประกาศ

อาคารเดอะไนน์ ทาวเวอร์

ห่างออกไป 840 เมตร

อาคารทรู ทาวเวอร์ รัชดา

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,662 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,536 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนดินแดง

มีประกาศให้เช่า 14,461 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนดินแดง

มีประกาศขาย 4,791 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,586 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,520 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,495 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,972 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

Type A1

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

Type A1 floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (24)

🏢 ขายคอนโด : ASPIRE Huai Khwang (แอสปาย ห้วยขวาง)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10921

🏢 ขายคอนโด : ASPIRE Huai Khwang (แอสปาย ห้วยขวาง) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10921

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿94,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532464)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
45 ตร.ม.
฿6,011,000
UPDATE !
(฿133,578 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2428899)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
32 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿153,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532460)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
27 ตร.ม.
฿3,757,000
UPDATE !
(฿139,148 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532467)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
70 ตร.ม.
฿8,909,000
UPDATE !
(฿127,271 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532462)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
45 ตร.ม.
฿6,166,000
UPDATE !
(฿137,022 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532466)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
54.5 ตร.ม.
฿6,947,000
UPDATE !
(฿127,468 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1532461)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿4,788,000
UPDATE !
(฿159,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย ห้วยขวาง ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2422139)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
30 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿123,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M Aspire Huai kwang

1 Bedroom 1 Bathroom 30 SQ.M Aspire Huai kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
30 ตร.ม.
฿3,761,000
UPDATE !
(฿125,367 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 45 SQ.M Aspire Huai kwang

1 Bedroom 1 Bathroom 45 SQ.M Aspire Huai kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
45 ตร.ม.
฿5,489,000
UPDATE !
(฿121,978 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 55 SQ.M Aspire Huai kwang

1 Bedroom 1 Bathroom 55 SQ.M Aspire Huai kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
54.5 ตร.ม.
฿6,716,000
UPDATE !
(฿123,229 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bedroom 1 Bathroom 45 SQ.M Aspire Huai kwang

2 Bedroom 1 Bathroom 45 SQ.M Aspire Huai kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
45 ตร.ม.
฿5,867,000
UPDATE !
(฿130,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
Studio 1 Bathroom 27 SQ.M Aspire Huai kwang

Studio 1 Bathroom 27 SQ.M Aspire Huai kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 17
27 ตร.ม.
฿3,571,000
UPDATE !
(฿132,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 27 SQ.M Aspire Huai kwang

1 Bed 1 Bath 27 SQ.M Aspire Huai kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
27 ตร.ม.
฿3,571,000
UPDATE !
(฿132,259 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bedroom 1 Bathroom 69 SQ.M Aspire Huai kwang

2 Bedroom 1 Bathroom 69 SQ.M Aspire Huai kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 33
69 ตร.ม.
฿8,618,000
UPDATE !
(฿124,899 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bedroom 1 Bathroom 35 SQ.M Aspire Huai kwang

1 Bedroom 1 Bathroom 35 SQ.M Aspire Huai kwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿4,534,000
UPDATE !
(฿129,543 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007312🌟

แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007312🌟

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03
แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007311🌟

แอสปาย ห้วยขวาง 🌟PN-00007311🌟

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿120,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 02:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง ASPIRE Huai Khwang

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke653 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา

Noble Revolve Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green258 ประกาศ
ขาย T.C. Green106 ประกาศ
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)
เบล แกรนด์ พระราม 9 (เบล อเวนิว)

Belle Grand Rama 9 (Belle Avenue)

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke315 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke94 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play