รูป Aspire Erawan Prime - รูปที่ 1/17
รูป Aspire Erawan Prime - รูปที่ 2/17
รูป Aspire Erawan Prime - รูปที่ 3/17
รูป Aspire Erawan Prime - รูปที่ 4/17
รูป Aspire Erawan Prime - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Aspire Erawan Prime

แอสปาย เอราวัณ ไพร์มเมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ0.0/5
16ยูนิตขาย
288ยูนิตเช่า

แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม Aspire Erawan Prime พัฒนาโดย บริษัท เอพี (ไทยแลนด์) จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 30 ชั้น 1,275 ยูนิต, ร้านค้า 5 ยูนิต Aspire Erawan Prime ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท ต.ปากน้ำ อ.เมืองสมุทรปราการ จ.สมุทรปราการ โครงการติดถนนใหญ่เเละใกล้รถไฟฟ้า สิ่งอำนวยความสะดวกมาตรฐานภายในโครงการครบครัน เดินทางสะดวกทั้งรถยนต์และรถไฟฟ้า เเหล่งอำนวยความสะดวกสาธารณูปโภคไม่ไกลจากโครงการ -ถนนสุขุมวิท, ทางด่วนเฉลิมมหานคร (บางนา), วงแหวนกาญจนาภิเษก -ติดสถานีรถไฟฟ้า BTS สถานีช้างเอราวัณ -Big C Jumbo สำโรง , สำโรงเซ็นเตอร์ , Imperial World สำโรง, ตลาดเอี่ยมเจริญ, The Coast Village , Lotus’s ศรีนครินทร์ -รพ.ยุวประสาทไวทโยปถัมภ์, รพ.เมืองสมุทรปราการ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 288 ห้อง และประกาศขาย 16 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aspire Erawan Prime
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1275
- เมตร
2021
- บาท/ตร.ม.
1
30
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26490ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Erawan

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Erawan

มีคอนโดให้เช่า 96 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Erawan

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

The Trust Condo @BTS Erawan

ห่างไป 14.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Trust Condo @BTS Erawan

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด The Trust Condo @BTS Erawan

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

TROPICANA @ BTS Erawan

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า TROPICANA @ BTS Erawan

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด TROPICANA @ BTS Erawan

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Vipha View Mansion 2

ห่างไป 14.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vipha View Mansion 2

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Vipha View Mansion 2

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Saithanu Condonium

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Saithanu Condonium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Saithanu Condonium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Vipha Ville Mansion 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Vipha Ville Mansion 1

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Vipha Ville Mansion 1

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

BTS ช้างเอราวัณ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช้างเอราวัณ

มีประกาศให้เช่า 772 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช้างเอราวัณ

มีประกาศขาย 122 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ

ห่างไป 16.1 กม.

รร.นายเรือ

ห่างไป 14.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นายเรือ

มีประกาศให้เช่า 938 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นายเรือ

มีประกาศขาย 243 ประกาศ

ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ศูนย์ฝึกพาณิชย์นาวี

มีประกาศให้เช่า 1,177 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญสมุทรปราการ

ห่างไป 12.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 14.1 กม.

บิ๊กซี สมุทรปราการ

ห่างไป 15.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 839 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 270 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 9.9 กม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

ห่างไป 19.4 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมอุตสาหกรรมแพรกษา

มีประกาศให้เช่า 2,010 ประกาศ

พิพิธภัณฑ์ช้างเอราวัณ

ห่างไป 15 กม.

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,886 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,650 ประกาศ

รพ.เปาโล พระประแดง

ห่างไป 16.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เปาโล พระประแดง

มีประกาศให้เช่า 586 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เปาโล พระประแดง

มีประกาศขาย 186 ประกาศ

รพ.ยุวประสาทไวทโยปถัมภ์

ห่างไป 15.1 กม.

รพ.สมุทรปราการ

ห่างไป 16.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 832 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมุทรปราการ

มีประกาศขาย 259 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 4.4 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 27.00 - 0 ตร.ม.

Studio floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (288)

ดูประกาศทั้งหมด (288)
รูปภาพ PFD-08337 ให้เช่า แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) ติดรถไฟฟ้า BTS ช้างเอราวัณ ทำเลสมุทรปราการ 🚈✨PREMIUM

PFD-08337 ให้เช่า แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) ติดรถไฟฟ้า BTS ช้างเอราวัณ ทำเลสมุทรปราการ 🚈✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
27 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:01
รูปภาพ PFD-08367 ให้เช่า แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) ติดรถไฟฟ้า BTS ช้างเอราวัณ ทำเลสมุทรปราการ 🚈✨PREMIUM

PFD-08367 ให้เช่า แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) ติดรถไฟฟ้า BTS ช้างเอราวัณ ทำเลสมุทรปราการ 🚈✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:01
รูปภาพ #SC13749    📌   ให้เช่า | 🟦🟨แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13749    📌   ให้เช่า | 🟦🟨แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:18
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6903027) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6903027) ID Line : @pccenter

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
27 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6903045)  ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6903045) ID Line : @pccenter

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6904016)  ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6904016) ID Line : @pccenter

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35.28 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (E6806030) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (E6806030) ID Line : @pccenter

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
32.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6902020) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6902020) ID Line : @pccenter

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
32.38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6903032) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6903032) ID Line : @pccenter

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
32 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:05
รูปภาพ เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6812016) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime/แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (F6812016) ID Line : @pccenter

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35.22 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:05
รูปภาพ ✅ ASAP110 ✅ Line : @p2nproperty

✅ ASAP110 ✅ Line : @p2nproperty

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ ✅ ASAP109 ✅ Line : @p2nproperty

✅ ASAP109 ✅ Line : @p2nproperty

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:02
รูปภาพ MDL26030240 ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม(Aspire Erawan Prime) ใกล้BTS สถานีช้างเอราวัณพร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

MDL26030240 ให้เช่าคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม(Aspire Erawan Prime) ใกล้BTS สถานีช้างเอราวัณพร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
27 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:01
รูปภาพ DL25030638 ให้เช่า คอนโดแอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 [เอเจนท์กุ๊กไก่] LineID@655ebbvc

DL25030638 ให้เช่า คอนโดแอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 [เอเจนท์กุ๊กไก่] LineID@655ebbvc

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
32.2 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:01
รูปภาพ ***ให้เช่า Aspire Erawan Prime (1 Bedroom Plus + ของครบครัน!!!) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

***ให้เช่า Aspire Erawan Prime (1 Bedroom Plus + ของครบครัน!!!) *รับโปรพิเศษ* LINE : @Feelgoodhome (มี@หน้า)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:00
รูปภาพ #R9351 🎉 210269 ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime

#R9351 🎉 210269 ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3827💥 231268 🔥ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime

#Z3827💥 231268 🔥ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
32 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5526 ให้เช่า Aspire Erawan Prime

#S5526 ให้เช่า Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
27.5 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1931💥160868🔥ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime

#Z1931💥160868🔥ให้เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27.2 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (16)

🏢 ขายคอนโด : Aspire Erawan Prime (แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7975

🏢 ขายคอนโด : Aspire Erawan Prime (แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C7975

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿85,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:37
ขายให้ เช่าคอนโด Aspire Erawan Prime (แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม) ขนาด 32 ตรม

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
32 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿90,625 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:02
(B0004) Aspire Erawan

(B0004) Aspire Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
35 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿68,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A040052 Aspire Erawan Prime

A040052 Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27.2 ตร.ม.
฿2,370,000
UPDATE !
(฿87,132 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A033624 Aspire Erawan Prime

A033624 Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿88,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A040001 Aspire Erawan Prime

A040001 Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35.29 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿87,844 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
(18804) Aspire Erawan Prime

(18804) Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
27 ตร.ม.
฿2,400,000
UPDATE !
(฿88,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
A040002 Aspire Erawan Prime

A040002 Aspire Erawan Prime

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
32.3 ตร.ม.
฿3,000,000
UPDATE !
(฿92,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
[ขาย] แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม - คอนโดติดบีทีเอสช้างเอราวัณ ใกล้ รร. นายเรือ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿3,750,000
UPDATE !
(฿107,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:37
ขายต่ำกว่าทุน 5 แสน Aspire Erawan Prime แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม รหัสทรัพย์ S861

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
PFD-08340 ขายแอสปาย เอราวัณ ไพร์ม (Aspire Erawan Prime) คอนโดทำเลดีติด BTS ช้างเอราวัณ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
35 ตร.ม.
฿2,990,000
UPDATE !
(฿85,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:25
ขายคอนโด แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ( Aspire Erawan Prime ) นัดชมห้อง ■ line : nottps

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿88,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 08:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 2790655)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿3,605,000
UPDATE !
(฿103,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 2093650)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
46 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿84,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขายคอนโด Aspire Erawan Prime ติด BTS ช้างเอราวัณ 0 เมตร

ขายคอนโด Aspire Erawan Prime ติด BTS ช้างเอราวัณ 0 เมตร

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
27 ตร.ม.
฿2,370,000
UPDATE !
(฿87,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/01/2569 13:56
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ แอสปาย เอราวัณ ไพร์ม ใกล้ BTS โรงเรียนนายเรือ (ID 2449048)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
35.22 ตร.ม.
฿2,800,000
UPDATE !
(฿79,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/11/2568 01:15

โครงการใกล้เคียง Aspire Erawan Prime

แอสปาย เอราวัณ
แอสปาย เอราวัณ

Aspire Erawan

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า Aspire Erawan96 ประกาศ
ขาย Aspire Erawan50 ประกาศ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
วิภาวิลล์ แมนชั่น 2

Vipha View Mansion 2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

Saithanu Condonium

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย Saithanu Condonium0 ประกาศ
วิภาวิลล์ แมนชั่น 1

Vipha Ville Mansion 1

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by