รูป Artisan Ratchada - รูปที่ 1/14
รูป Artisan Ratchada - รูปที่ 2/14
รูป Artisan Ratchada - รูปที่ 3/14
รูป Artisan Ratchada - รูปที่ 4/14
รูป Artisan Ratchada - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Artisan Ratchada

อาร์ติซาน รัชดาห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร4.0/5
81ยูนิตขาย
86ยูนิตเช่า

อาร์ติซาน รัชดา Artisan Ratchada พัฒนาโดย BGY & TFD Properties Company Limited คอนโดมิเนียม : 4 อาคาร 34 ชั้น 1,337 ยูนิต Artisan รัชดา พร้อมส่วนกลางและพื้นที่สีเขียว ที่ตั้งอยู่บนถนนเทียมร่วมมิตร แขวงห้วยขวาง เขตห้วยขวาง กทม. และสิ่งอำนวยความสะดวกครบครัน บนทำเลใกล้ MRT สายสีน้ำเงิน, ทางด่วน, Airport Link รายล้อมด้วยร้านอาหารและ แหล่ง Shopping -ศูนย์วัฒนธรรมไทย, The Street รัชดา , เอสพลานาด รัชดาภิเษก, ตลาดนัดรถไฟ, Big C รัชดาภิเษก, Central พระราม 9 รพ.พระราม 9 , รพ.ปิยะเวท , รพ.บำรุงราษฎร์ -รถไฟฟ้า MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย -รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง -จุดขึ้น – ลงทางพิเศษศรีรัช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 86 ห้อง และประกาศขาย 81 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Artisan Ratchada
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1337
2.6 เมตร
2020
45 บาท/ตร.ม.
4
32

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Noble Revolve Ratchada

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 488 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada

มีคอนโดขาย 155 ประกาศ

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 232 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 142 ประกาศ

Noble Revolve Ratchada 2

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดให้เช่า 438 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revolve Ratchada 2

มีคอนโดขาย 125 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างไป 3.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 354 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

City Home Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Cultural Center

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 36 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

Supalai Wellington

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 302 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

U Delight @ Huay Kwang Station

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight @ Huay Kwang Station

มีคอนโดให้เช่า 62 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @ Huay Kwang Station

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,226 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,764 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.3 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 3.2 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างไป 2.3 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,909 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,826 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 9,061 ประกาศ

ประกาศขาย รร.จันทร์หุ่นบำเพ็ญ

มีประกาศขาย 3,858 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 2.8 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,821 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,024 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,921 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,458 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

ห่างออกไป 490 เมตร

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 4.2 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 23,947 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,640 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,558 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,156 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,442 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,649 ประกาศ

ถนนเทียมร่วมมิตร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศให้เช่า 4,321 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทียมร่วมมิตร

มีประกาศขาย 1,531 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,900 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,708 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,127 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,750 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,654 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,403 ประกาศ

รพ.เพชรเวช

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เพชรเวช

มีประกาศให้เช่า 26,555 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เพชรเวช

มีประกาศขาย 9,717 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28 - 44 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
วันทนีย์ รักษ์สุจริต

วันทนีย์ รักษ์สุจริต

13/02/2564

เดินทางสะดวก เชื่อมต่อถนนรัชดาภิเษก และมีเส้นทางลัดออกถนนวัฒนธรรม, ถนนประชาอุทิศ และถนนจตุรทิศ ไม่ไกลจากรถไฟฟ้า MRT ศูนย์วัฒนธรรม และใกล้แหล่งความอุดมสมบูรณ์ขนาดใหญ่ทั้งโซนรัชดาภิเษก และพระราม 9 เช่น Central พระราม 9, Fortune Town, The Street รัชดา, Esplanade เป็นต้น

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (86)

ดูประกาศทั้งหมด (86)
รูปภาพ เช่า อาร์ติซาน รัชดา 🍁 2 นอน 2 น้ำ🍁 73 ตรม 🍁 ห้องสวยมากSTANDARD

เช่า อาร์ติซาน รัชดา 🍁 2 นอน 2 น้ำ🍁 73 ตรม 🍁 ห้องสวยมาก

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
73 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/11/2568 12:28
รูปภาพ ให้เช่า Artisan Ratchada (อาร์ติซาน รัชดา) 🍁เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบSTANDARD

ให้เช่า Artisan Ratchada (อาร์ติซาน รัชดา) 🍁เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
33 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 18/8/2564)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 06:08
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด อาร์ติซาน รัชดา อาคาร A ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ สถานทูตเกาหลี

🚩 ให้เช่าคอนโด อาร์ติซาน รัชดา อาคาร A ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ สถานทูตเกาหลี

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่า อาร์ติซาน รัชดา  1ห้องนอน  ชั้น14  อาคารB  ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม

ให้เช่า อาร์ติซาน รัชดา 1ห้องนอน ชั้น14 อาคารB ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
44 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด อาร์ติซาน รัชดา อาคาร A ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ สถานทูตเกาหลี

🎉 ให้เช่าคอนโด อาร์ติซาน รัชดา อาคาร A ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ สถานทูตเกาหลี

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28 ตร.ม.
฿15,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Artisan Ratchada/อาร์ติซาน รัชดา (B6804002) ID Line : @rent24

เช่าคอนโด Artisan Ratchada/อาร์ติซาน รัชดา (B6804002) ID Line : @rent24

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:20
รูปภาพ เช่าคอนโด Artisan Ratchada/อาร์ติซาน รัชดา (F6902042) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Artisan Ratchada/อาร์ติซาน รัชดา (F6902042) ID Line : @pccenter

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
44 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ #R8663 🎉 060169 ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

#R8663 🎉 060169 ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
33.38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9408 🎉 240269 ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

#R9408 🎉 240269 ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
44 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3373 ให้เช่า Artisan Ratchada

#S3373 ให้เช่า Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
75 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4366 ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

#R4366 ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
28 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9334  🎉 160269 ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

#R9334 🎉 160269 ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
44 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4475💥 040269 🔥ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

#Z4475💥 040269 🔥ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
33 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3371 ให้เช่า Artisarn Ratchada

#S3371 ให้เช่า Artisarn Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
28 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3398  ให้เช่า Artisan Ratchada

#R3398 ให้เช่า Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
44.42 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8865 🎉 170169 ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

#R8865 🎉 170169 ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
45 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4480💥 040269 🔥ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

#Z4480💥 040269 🔥ให้เช่าคอนโด Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
77.4 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S4512 ให้เช่า Artisan Ratchada

#S4512 ให้เช่า Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
44 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ เช่า อาร์ติซาน รัชดา 🍁 ห้องสวยมาก พร้อมย้ายเข้าอยู่

เช่า อาร์ติซาน รัชดา 🍁 ห้องสวยมาก พร้อมย้ายเข้าอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
38 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (81)

ดูประกาศทั้งหมด (81)
"ขายราคาต่ำกว่าตลาด" คอนโด อาร์ติซาน รัชดา อาคาร C ชั้น 5 ขนาด 33 ตรม ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม ใกล้สถานทูตเกาหลี เพียง 3.25 ลบ.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
33 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿98,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อาร์ติซาน รัชดา ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย (ID 2085037)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30 Tower B
77.4 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿96,899 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
2 Bedroom 2 Bathroom 88 SQ.M Artisan Ratchada

2 Bedroom 2 Bathroom 88 SQ.M Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
88 ตร.ม.
฿12,400,000
UPDATE !
(฿140,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 28 SQ.M Artisan Ratchada

1 Bed 1 Bath 28 SQ.M Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28.2 ตร.ม.
฿3,790,000
UPDATE !
(฿134,397 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
74 sqm 2 Bedroom Condo on High Floor at Artisan Ratchada Huai Khwang Bangkok

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
74.2 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿94,340 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedrooms 2 Bathrooms 77 SQ.M Artisan Ratchada

2 Bedrooms 2 Bathrooms 77 SQ.M Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
77.4 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿100,775 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 72 Sq.m Artisan Ratchada

2 Bed 2 Bath 72 Sq.m Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
72 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿97,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 71.27 Sq.m Artisan Ratchada

2 Bedroom 2 Bathroom 71.27 Sq.m Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
71.2 ตร.ม.
฿6,500,000
UPDATE !
(฿91,292 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bedroom 2 Bathroom 77.6 Sq.m Artisan Ratchada

2 Bedroom 2 Bathroom 77.6 Sq.m Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
77.6 ตร.ม.
฿7,790,000
UPDATE !
(฿100,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขาย รหัส PP057 คอนโด Artisan รัชดา

ขาย รหัส PP057 คอนโด Artisan รัชดา

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
28.28 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿102,192 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:28
✅ ขายคอนโดห้องใหญ่ ใกล้ MRT ศูนย์วัฒนธรรม ✅ อาร์ติซาน รัชดา - Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
44.42 ตร.ม.
฿3,450,000
UPDATE !
(฿77,668 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:02
ขาย!! ราคาดีสุดๆ อาร์ติซาน รัชดา | Artisan Ratchada MD-25085092

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
45 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿71,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
ขาย!! ห้องสวย+ราคาดีมาก อาร์ติซาน รัชดา | Artisan Ratchada MD-25085091

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
38 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿68,421 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
ขายด่วน🔥🔥อาร์ติซาน รัชดา เพชรเกษม คอนโดใหม่มือ 1 MD-25085091

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
38 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿68,421 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
ขายด่วน🔥🔥อาร์ติซาน รัชดา เพชรเกษม คอนโดใหม่มือ 1 MD-25085092

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
45 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿71,111 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ อาร์ติซาน รัชดา พร้อมโอน 🔥MD-25069597

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-15
28.1 ตร.ม.
฿2,290,000
UPDATE !
(฿81,495 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:42
✨✨ขายพร้อมผู้เช่า อาร์ติซาน (Artisan) 2นอน 2น้ำ 72 ตรม ตกแต่งครบ พร้อมรับค่าเช่า 33,000ต่อเดือน!!

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
72 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿97,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:30
ขายคอนโด อาร์ติซาน รัชดา อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ สถานทูตเกาหลี

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6.0
44 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿95,455 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:30
A034138 Artisan Ratchada

A034138 Artisan Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
45 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿80,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2
โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 2

Noble Revolve Ratchada 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ซิตี้ โฮม รัชดา
ซิตี้ โฮม รัชดา

City Home Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada42 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม
ลุมพินี วิลล์ ศูนย์วัฒนธรรม

Lumpini Ville Cultural Center

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington302 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington115 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A