รูป Aree Place Sukhumvit 26 - รูปที่ 1/5
รูป Aree Place Sukhumvit 26 - รูปที่ 2/5
รูป Aree Place Sukhumvit 26 - รูปที่ 3/5
รูป Aree Place Sukhumvit 26 - รูปที่ 4/5
รูป Aree Place Sukhumvit 26 - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Aree Place Sukhumvit 26

อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26คลองเตย กรุงเทพมหานคร5.0/5
14ยูนิตขาย
8ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 8 ห้อง และประกาศขาย 14 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aree Place Sukhumvit 26
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
101
1996
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 622 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 581 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 426 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 237 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 381 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 132 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 605 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 266 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 366 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Noble Refine

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 392 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,316 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,448 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,099 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,974 ประกาศ

MRT ศูนย์การประชุมแห่งชาติสิริกิติ์

ห่างไป 2.4 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,785 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,229 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,729 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,296 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 4.2 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,429 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,660 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,099 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,918 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,944 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,737 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,650 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,699 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,904 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,961 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,634 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,257 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.8 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,883 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,669 ประกาศ

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,752 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,635 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,829 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,577 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,109 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,882 ประกาศ

ถนนพระราม 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,082 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 3

มีประกาศขาย 4,525 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,344 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,338 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,782 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,366 ประกาศ

สุขุมวิท 26

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 26

มีประกาศให้เช่า 965 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 26

มีประกาศขาย 339 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,599 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,509 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,259 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,828 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,154 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,510 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,366 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,311 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,881 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Pakamon In

Pakamon In

24/09/2564

Nice and quite surrounded by nature

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (8)

รูปภาพ 1 Bedroom 1 Bathroom 67 Sq.m Aree Place Sukhumvit 26

1 Bedroom 1 Bathroom 67 Sq.m Aree Place Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 09:09
รูปภาพ LTHC14361 – Condo for Rent | Aree Place Sukhumvit 26 | 95 sqm | 2 Beds 2 Baths | Near BTS Phrom Phong | 65K/Month | คอนโดให้เช่า อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26

LTHC14361 – Condo for Rent | Aree Place Sukhumvit 26 | 95 sqm | 2 Beds 2 Baths | Near BTS Phrom Phong | 65K/Month | คอนโดให้เช่า อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
3 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:14
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1361556)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1361556)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-60147

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโด ราคาดี ✅ คอนโด อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-60147

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
105 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
รูปภาพ #R7925 🎉 011268 ให้เช่าคอนโด Aree Place Condominium sukumvit 26

#R7925 🎉 011268 ให้เช่าคอนโด Aree Place Condominium sukumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! อารีย์เพลส สุขุมวิท26. 1นอน 40ตรม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! อารีย์เพลส สุขุมวิท26. 1นอน 40ตรม. Line id: @pfagent

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
40 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:30
รูปภาพ A030118 Aree Place Sukhumvit 26

A030118 Aree Place Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
83 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Aree Place Sukhumvit 26 (AA22763)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Aree Place Sukhumvit 26 (AA22763)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
105.18 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (14)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2898256)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
105 ตร.ม.
฿7,900,000
NEW !
(฿75,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 567300)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
105 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿75,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:09
ขายคอนโด  อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-133444 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 BTS-พร้อมพงษ์ คลองตัน เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-133444 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
105 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 05:03
🏢 ขายคอนโด : Aree Place Sukhumvit 26 (อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13193

🏢 ขายคอนโด : Aree Place Sukhumvit 26 (อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C13193

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
105 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿75,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25049747

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
105 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿71,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
A035606 Aree Place Sukhumvit 26

A035606 Aree Place Sukhumvit 26

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
88.26 ตร.ม.
฿7,500,000
NEW !
(฿84,976 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 23:39
🚅 Aree Place Sukhumvit 26 คอนโดทำเลดี ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ใจกลางสุขุมวิท 🏙️✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
105 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿75,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:20
100.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

100.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
100 ตร.ม.
฿16,400,000
UPDATE !
(฿164,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
🔥ขาย คอนโดห้องใหญ่ใจกลางสุขุมวิท พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ✅ อารี เพลส คอนโด Ari Place Condo ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
2 น้ำ
ชั้น 7
105 ตร.ม.
฿7,900,000
NEW !
(฿75,238 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:00
💥ด่วน! Aree Place Sukhumvit 26 ห้องใหญ่ 2 ห้องเชื่อมกัน พร้อมแต่ง🏢

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-5
173 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿63,584 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 16:07
✨ ขาย อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 ✨าคา 13,500,000 บาท

✨ ขาย อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 ✨าคา 13,500,000 บาท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1-5
173 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿78,035 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
ขายคอนโด อารี เพลส สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงศ์ ทองหล่อ

ขายคอนโด อารี เพลส สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงศ์ ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
88.26 ตร.ม.
฿7,000,000
NEW !
(฿79,311 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:28
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2395117)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
105 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿74,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อารีย์ เพลส สุขุมวิท 26 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2823477)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
173 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿80,925 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48

โครงการใกล้เคียง Aree Place Sukhumvit 26

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24622 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24581 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24216 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai381 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai132 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix605 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36185 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36120 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place366 ประกาศ
ขาย The Emporio Place131 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine392 ประกาศ
ขาย Noble Refine105 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play