รูป Anna Condo Bang Phlu - รูปที่ 1/9
รูป Anna Condo Bang Phlu - รูปที่ 2/9
รูป Anna Condo Bang Phlu - รูปที่ 3/9
รูป Anna Condo Bang Phlu - รูปที่ 4/9
รูป Anna Condo Bang Phlu - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Anna Condo Bang Phlu

อันนา คอนโด บางพลูบางใหญ่ นนทบุรี0.0/5
2ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมทำเลใหม่ ใกล้รถไฟฟ้าสายสีม่วง สุขกับชีวิตผ่อนคลาย ในราคาสบายแสนเบา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Anna Condo Bang Phlu
คอนโดมิเนียม
บางใหญ่ นนทบุรี
546
- เมตร
2015
25.00 บาท/ตร.ม.
7
7

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rizzo Condo Bangkrang

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rizzo Condo Bangkrang

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Rizzo Condo Bangkrang

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.เปรมประชาวัฒนา

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เปรมประชาวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 9 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เปรมประชาวัฒนา

มีประกาศขาย 12 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีราชมงคลสุวรรณภูมิ

ห่างไป 7.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางใหญ่

ห่างไป 6.3 กม.

บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

มีประกาศให้เช่า 576 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี รัตนาธิเบศร์

มีประกาศขาย 196 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางใหญ่

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 374 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางใหญ่

มีประกาศขาย 102 ประกาศ

แม็คโคร นครอินทร์

ห่างไป 7.4 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศให้เช่า 6,272 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร นครอินทร์

มีประกาศขาย 3,188 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า เวสต์เกต

ห่างไป 5.1 กม.

บางใหญ่ นนทบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางใหญ่ นนทบุรี

มีประกาศให้เช่า 322 ประกาศ

ประกาศขาย บางใหญ่ นนทบุรี

มีประกาศขาย 80 ประกาศ

บิ๊กซี ราชพฤกษ์

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 25 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 18 ประกาศ

บิ๊กซี บางใหญ่

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางใหญ่

มีประกาศให้เช่า 576 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางใหญ่

มีประกาศขาย 196 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,255 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,818 ประกาศ

ถนนบางกรวย-ไทรน้อย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางกรวย-ไทรน้อย

มีประกาศให้เช่า 31 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางกรวย-ไทรน้อย

มีประกาศขาย 17 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 5.7 กม.

รพ.ศูนย์การแพทย์รัตนาธิเบศร์

ห่างไป 7.5 กม.

รพ.การุณเวชรัตนาธิเบศร์

ห่างไป 3.6 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30 - 33 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ 🔴RT20751🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Anna Condo Bang Phlu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔴RT20751🟡 ให้เช่าถูกมาก👍 Anna Condo Bang Phlu 💛🧡 ✅แอดไลน์ @930jwqti (มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:54
รูปภาพ 🛑LINE ID: @cutecondo🛑 อันนาคอนโด 5,500 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID: @cutecondo🛑 อันนาคอนโด 5,500 ว่าง✅ ตอบไว

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 09:34
รูปภาพ [ให้เช่า] อันนาคอนโด บางพลู  ตึกเอ ชั้น3

[ให้เช่า] อันนาคอนโด บางพลู ตึกเอ ชั้น3

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:11
รูปภาพ [ให้เช่า] อันนาคอนโด แยกบางพลู อาคารบี ชั้น5

[ให้เช่า] อันนาคอนโด แยกบางพลู อาคารบี ชั้น5

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:57

ประกาศขายในโครงการ (2)

BP00903 ขายคอนโด อันนา คอนโด ชั้น 4 ตำบล บางเลน อำเภอ บางใหญ่ จังหวัด นนทบุรี

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿1,162,000
UPDATE !
(฿41,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:49
A034253 Anna Condo Bang Phlu

A034253 Anna Condo Bang Phlu

บางใหญ่ นนทบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,290,000
UPDATE !
(฿49,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by