รูป Amaranta Residence - รูปที่ 1/13
รูป Amaranta Residence - รูปที่ 2/13
รูป Amaranta Residence - รูปที่ 3/13
รูป Amaranta Residence - รูปที่ 4/13
รูป Amaranta Residence - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Amaranta Residence

อมรันทา เรสซิเด้นซ์ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
68ยูนิตเช่า

อมรันทา เรสซิเด้นซ์ Amaranta Residence พัฒนาโดย บริษัท อมรันทา ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 159 ยูนิต คอนโด 150 เมตร ถึง รถไฟฟ้า MRT ตั้งอยู่ที่แยกห้วยขวาง เป็นคอนโด Low-Rise 8 ชั้น จุดเด่นของโครงการ บริการทำความสะอาดห้องพัก การสั่งอาหาร บริการซักอบรีด และบริการคอนเซียสตลอด 24 ชั่วโมง -รถไฟฟ้า MRT ห้วยขวาง 150 เมตร -ใกล้ทางพิเศษศรีรัช -ใกล้ทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ -Mansion 7, The Street รัชดา, Big C รัชดา, Esplanade รัชดา, Central พระราม 9, ตลาดห้วยขวาง, ตลาดนัดรถไฟรัชดา, Fortune Town พระราม 9, Show DC Mall -ร.ร.บางกอกทวิวิทย์, ร.ร.นานาชาติ KIS

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 68 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Amaranta Residence
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
159
2018
60.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 242 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Eco Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

City Home Ratchada

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า City Home Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด City Home Ratchada

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Lumpini Ville Cultural Center

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดให้เช่า 41 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Cultural Center

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

ห่างออกไป 300 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 234 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 36 ประกาศ

Supalai Wellington

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Wellington

มีคอนโดให้เช่า 293 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Wellington

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Life Ratchadapisek

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

The Seed Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,730 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,087 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,235 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,128 ประกาศ

รร.ถนอมพิศวิทยา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศให้เช่า 4,936 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ถนอมพิศวิทยา

มีประกาศขาย 2,152 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

ห่างออกไป 820 เมตร

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,796 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,693 ประกาศ

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 4.2 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,340 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,600 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

ห่างไป 2.4 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

ห่างออกไป 610 เมตร

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,991 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 4.3 กม.

โรบินสัน รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,809 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,823 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,902 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,326 ประกาศ

อาคารเมืองไทยภัทร คอมเพล็กซ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

สถานเอกอัครราชทูตเกาหลี

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างไป 2.6 กม.

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 23,899 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,480 ประกาศ

ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาราษฎร์บำเพ็ญ

มีประกาศให้เช่า 2,041 ประกาศ

ถนนประชาอุทิศ ห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,219 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,479 ประกาศ

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,441 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,501 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,017 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,427 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,748 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,140 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 26,569 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,053 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29.99 - 41.35 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (68)

ดูประกาศทั้งหมด (68)
รูปภาพ #SC13680 📌 เช่า | 🟦🟨อมรันทา เรสซิเด้นซ์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13680 📌 เช่า | 🟦🟨อมรันทา เรสซิเด้นซ์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:09
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  อมรันทา เรสซิเด้นซ์ MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-96754 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-96754 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.57 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  อมรันทา เรสซิเด้นซ์ MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-147076 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-147076 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  อมรันทา เรสซิเด้นซ์ MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-89795 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-89795 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  อมรันทา เรสซิเด้นซ์ MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-129205 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ MRT-ห้วยขวาง ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-129205 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
63 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:46
รูปภาพ 🍀 ให้เช่า อมรันทา เรสซิเด้นซ์ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥  C5602

🍀 ให้เช่า อมรันทา เรสซิเด้นซ์ 🍀 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) 🔥 C5602

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿17,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:02
รูปภาพ 💎For rent   📍  Amaranta Residence 📍  Rent Prices   55,000/ month.

💎For rent 📍 Amaranta Residence 📍 Rent Prices 55,000/ month.

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 6
120 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:38
รูปภาพ Y149 ให้เช่าคอนโด Amaranta Residence (อมรันทา เรสซิเดนท์) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ฟรีที่จอด🚗และค่าส่วนกลาง

Y149 ให้เช่าคอนโด Amaranta Residence (อมรันทา เรสซิเดนท์) ใกล้ MRT ห้วยขวาง พร้อมเฟอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ฟรีที่จอด🚗และค่าส่วนกลาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
63 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:19
รูปภาพ S37 ให้เช่าคอนโด Amaranta Residence (อมรันทา เรสซิเด้นซ์) รับต่างชาติ ทำเลดี เดินทางสะดวก เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

S37 ให้เช่าคอนโด Amaranta Residence (อมรันทา เรสซิเด้นซ์) รับต่างชาติ ทำเลดี เดินทางสะดวก เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
35 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:19
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Amaranta Residence Tel. 0999983897

ให้เช่า คอนโด Amaranta Residence Tel. 0999983897

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Amaranta Residence/อมรันทา เรสซิเด้นซ์ (B6902038) ID Line : @condo88

เช่าคอนโด Amaranta Residence/อมรันทา เรสซิเด้นซ์ (B6902038) ID Line : @condo88

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
63 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:01
รูปภาพ เช่าคอนโด Amaranta Residence condo/อมรันทา เรสซิเดนซ์ (E6809126)

เช่าคอนโด Amaranta Residence condo/อมรันทา เรสซิเดนซ์ (E6809126)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
41 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 10:00
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 63.00 ตรม ใกล้ ตลาดห้วยขวาง

🎉 ให้เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 63.00 ตรม ใกล้ ตลาดห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
63 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ตลาดห้วยขวาง

🚩 ให้เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ตลาดห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ P-45264 สุดหรูใจกลางเมือง! อมรันทาฯ 2 นอน วิวเมืองสวย 37,000 บาท ใกล้ BTS อโศก Line Id: @easythaihome 085-592-2897

P-45264 สุดหรูใจกลางเมือง! อมรันทาฯ 2 นอน วิวเมืองสวย 37,000 บาท ใกล้ BTS อโศก Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
63 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:10
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ตลาดห้วยขวาง

ให้เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ตลาดห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ตลาดห้วยขวาง

🎉 ให้เช่าคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ ตลาดห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ Code: KJ8100  ให้เช่า Amaranta Residence 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ8100 ให้เช่า Amaranta Residence 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
63 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:56
รูปภาพ  #K113  📌ให้เช่า คอนโด Amaranta Residence (ห้องมุมใหม่มาก ไม่เคยมีคนเช่า) คอนโดหรูหราให้สัมผัสเหมือนนอนโรงแรม   ใกล้ MRT ห้วยขวาง 🚄✨

#K113 📌ให้เช่า คอนโด Amaranta Residence (ห้องมุมใหม่มาก ไม่เคยมีคนเช่า) คอนโดหรูหราให้สัมผัสเหมือนนอนโรงแรม ใกล้ MRT ห้วยขวาง 🚄✨

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

58.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

58.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
58 ตร.ม.
฿6,590,000
UPDATE !
(฿113,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
ขายคอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ ตลาดห้วยขวาง

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
58 ตร.ม.
฿6,590,000
UPDATE !
(฿113,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อมรันทา เรสซิเด้นซ์ 6252045

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ อมรันทา เรสซิเด้นซ์ 6252045

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿4,119,998
NEW !
(฿121,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
🏙️ ห้องใหม่ ไม่เคยเข้าอยู่ - Amaranta Residence ใกล้ MRT ห้วยขวาง ✨

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
32.79 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿121,988 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 15:02
📌 ด่วน‼️ ขายราคาทุน ✅ คอนโด อมรันทา เรสซิเด้นซ์ ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ MD-95493

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
41 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿121,951 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อมรันทา เรสซิเดนซ์ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2306075)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
58.18 ตร.ม.
฿6,590,000
UPDATE !
(฿113,269 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
อมรันทา เรสซิเด้นซ์ ใกล้ MRT สถานีห้วยขวาง ยูนิตพิเศษ การันตีคุณภาพจากแบรนด์ชั้นนำ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
35.87 ตร.ม.
฿4,090,000
UPDATE !
(฿114,023 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:07
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อมรันทา เรสซิเดนซ์ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 1497889)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.87 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿164,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อมรันทา เรสซิเดนซ์ ใกล้ MRT ห้วยขวาง (ID 2143967)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
34 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿167,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
💥ขายขาดทุน Amaranta Residence ราคาดีมาก 💯 ทำเลดีให้ความสงบแต่ยังอยู่กลางเมือง เดินทางสะดวก ใกล้ MRT-Huai Khwang 🚄

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
35 ตร.ม.
฿3,790,000
(฿108,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41
Amaranta Residence 2 bedrooms, for sale

Amaranta Residence 2 bedrooms, for sale

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
55 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿123,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Amaranta Residence 2 bedrooms, for sale

Amaranta Residence 2 bedrooms, for sale

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
57.25 ตร.ม.
฿7,180,000
UPDATE !
(฿125,415 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า City Home Ratchada50 ประกาศ
ขาย City Home Ratchada6 ประกาศ

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17234 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1774 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รัชดา - ห้วยขวาง

Supalai City Resort Ratchada - Huai Khwang

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย เวลลิงตัน
ศุภาลัย เวลลิงตัน

Supalai Wellington

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Wellington293 ประกาศ
ขาย Supalai Wellington103 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek169 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek101 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A