รูป Aequa Sukhumvit 49 - รูปที่ 1/10
รูป Aequa Sukhumvit 49 - รูปที่ 2/10
รูป Aequa Sukhumvit 49 - รูปที่ 3/10
รูป Aequa Sukhumvit 49 - รูปที่ 4/10
รูป Aequa Sukhumvit 49 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Aequa Sukhumvit 49

เอควา สุขมวิท 493/8 วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
37ยูนิตขาย
133ยูนิตเช่า

เอควา สุขมวิท 49 Aequa Sukhumvit 49 พัฒนาโดย บริษัท อควาเรียส เอสเตท จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 28 ชั้น 153 ยูนิต คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางเมือง ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 49 (ซอยกลาง) ใกล้รถไฟฟ้า และ สถานที่สำคัญมากมาย สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อน, ประตูคีย์การ์ด, ที่จอดรถ -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ ประมาณ 350 เมตร -ท้องฟ้าจำลอง, Market Place ทองหล่อ, Rain Hill, Park Lane เอกมัย -รร.นานาชาติ Bangkok Prep, รร.นานาชาติเอกมัย, ม.กรุงเทพ -รพ.สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์ และ รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 133 ห้อง และประกาศขาย 37 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Aequa Sukhumvit 49

ชื่ออื่นๆ

  • Aequa สุขมวิท 49
  • AEQUA Residence Sukhumvit 49
คอนโดมิเนียม
3/8 วัฒนา กรุงเทพมหานคร
153
- เมตร
2012
- บาท/ตร.ม.
1
28

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 667 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 267 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 543 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 215 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 398 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Remix

ห่างออกไป 770 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 602 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 263 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 342 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 165 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 248 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 374 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 124 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,371 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,240 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,039 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,721 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,764 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,566 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.5 กม.

รร.ทอสี

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,448 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,243 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,500 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,552 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,779 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,751 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างออกไป 890 เมตร

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,126 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,946 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,640 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,920 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,476 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,161 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.3 กม.

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,913 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,360 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,858 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,330 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,659 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,353 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,374 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,654 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,847 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,118 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,183 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,427 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,882 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,395 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,777 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 14,944 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,205 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,994 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,099 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,489 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,497 ประกาศ

สุขุมวิท 49

ห่างออกไป 150 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,456 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 611 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,741 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,422 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,460 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,584 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,634 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,685 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,152 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,463 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (133)

ดูประกาศทั้งหมด (133)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2420937)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2420937)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
60 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1412161)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1412161)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 24
60 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2068351)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2068351)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2640718)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2640718)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
57 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2738598)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2738598)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
60 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2735194)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2735194)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
55.5 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2723474)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2723474)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
56 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 511475)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 511475)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
59 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2249663)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2249663)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
60 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2095723)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2095723)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
96 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:59
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เอควา สุขุมวิท 49 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ท้องฟ้าจำลอง

🔺 ให้เช่าคอนโด เอควา สุขุมวิท 49 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 60.00 ตรม ใกล้ ท้องฟ้าจำลอง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18.0
60 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:30
รูปภาพ Aequa sukhumvit 49 ห้องใหญ่ ชั้นสูง ขนาด 100 ตรม. ตกแต่งสไตล์โฮมมี่ อบอุ่นน่าอยู่ สนใจติดต่อได้เลย

Aequa sukhumvit 49 ห้องใหญ่ ชั้นสูง ขนาด 100 ตรม. ตกแต่งสไตล์โฮมมี่ อบอุ่นน่าอยู่ สนใจติดต่อได้เลย

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
100 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH9552 – AEQUA Sukhumvit 49 FOR RENT size 60 Sq. m. 1 bed 1 bath near BTS Thonglo Station ONLY 45K/Month

LTH9552 – AEQUA Sukhumvit 49 FOR RENT size 60 Sq. m. 1 bed 1 bath near BTS Thonglo Station ONLY 45K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
60 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH10814–AEQUA Sukhumvit 49 FOR RENT 1 beds 1 baths size 60 Sq.m. Near BTS Thong Lor Station ONLY 55k/month

LTH10814–AEQUA Sukhumvit 49 FOR RENT 1 beds 1 baths size 60 Sq.m. Near BTS Thong Lor Station ONLY 55k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
60 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:14
รูปภาพ LTHC15020 -🐾 Pet-Friendly Condo for Rent | Phrom Phong | No More Sneaking Pets In 🐶🐱 | Near BTS Phrom Phong | 72,000 THB/Month | คอนโดพร้อมพงษ์ เลี้ยงสัตว์ได้จริง อยู่สบายทั้งคุณและน้องๆ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

LTHC15020 -🐾 Pet-Friendly Condo for Rent | Phrom Phong | No More Sneaking Pets In 🐶🐱 | Near BTS Phrom Phong | 72,000 THB/Month | คอนโดพร้อมพงษ์ เลี้ยงสัตว์ได้จริง อยู่สบายทั้งคุณและน้องๆ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
11 ตร.ม.
฿72,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH9374 – Condo in Thonglor FOR RENT size 58.9 sq.m. 1 bed 1 bath near BTS Thonglo Station ONLY 55k/month

LTH9374 – Condo in Thonglor FOR RENT size 58.9 sq.m. 1 bed 1 bath near BTS Thonglo Station ONLY 55k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15+
58.9 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:14
รูปภาพ Code: 26KJ1542 ให้เช่า Aequa Sukhumvit 49 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1542 ให้เช่า Aequa Sukhumvit 49 ✅ Add Line @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
60 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:12
รูปภาพ  เช่าคอนโด 💎 Aequa Sukhumvit 49 ยูนิต 2 นอน 92ตร.ม. Pet-friendly! ห้องมุม วิวสวย 🐱 ใกล้ BTS ทองหล่อ

เช่าคอนโด 💎 Aequa Sukhumvit 49 ยูนิต 2 นอน 92ตร.ม. Pet-friendly! ห้องมุม วิวสวย 🐱 ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
92 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:33
รูปภาพ 🐶🐱 ทาสต้องรัก!  Aequa Sukhumvit 49 ยูนิตรับสัตว์เลี้ยง ชั้นสูง วิวโล่ง ใกล้ BTS ทองหล่อ

🐶🐱 ทาสต้องรัก! Aequa Sukhumvit 49 ยูนิตรับสัตว์เลี้ยง ชั้นสูง วิวโล่ง ใกล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2x
59.5 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:31

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (37)

ดูประกาศทั้งหมด (37)
⚡ขายคอนโด Aequa Sukhumvit 49 ห้องสวย พร้อมเฟอร์ ใกล้ BTS ทองหล่อ🚆

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
57 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿149,123 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:03
⚡Hot Unit! 🐶Pet-Friendly🐾 Aequa Sukhumvit 49 Near BTS Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
55 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿161,818 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 08:03
 🚀 Hot Corner Luxury Unit with Spacious Layout - Aequa Sukhumvit 49 near Bts Thong Lo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
92 ตร.ม.
฿18,300,000
UPDATE !
(฿198,913 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:31
ขาย คอนโด เอควา สุขุมวิท 49 ชั้นสูง (S03-1674)

ขาย คอนโด เอควา สุขุมวิท 49 ชั้นสูง (S03-1674)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
55 ตร.ม.
฿9,000,000
UPDATE !
(฿163,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:01
Urgent Sale- Aequa Sukhumvit 49 with tenant (S05-1188)

Urgent Sale- Aequa Sukhumvit 49 with tenant (S05-1188)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
60.42 ตร.ม.
฿11,250,000
UPDATE !
(฿186,197 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:01
For sale condo Aequa Sukhumvit 49 unblock view (S15-23045(S))

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
55 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿227,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 07:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 825436)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
56.17 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿183,372 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 510813)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
118 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿194,915 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:23
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 494403)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
55 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿227,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 06:23
ขายคอนโด Aequa สุขุมวิท 49 ขนาด 60 ตรม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เพียง 500 เมตร จาก BTS ทองหล่อ ใกล้ EmQuartier ตกแต่งสวยพร้อมอยู่

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
60.42 ตร.ม.
฿13,250,000
UPDATE !
(฿219,298 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 05:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2422538)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
92 ตร.ม.
฿18,400,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอควา สุขมวิท 49 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2744650)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
60 ตร.ม.
฿12,300,000
UPDATE !
(฿205,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:09
✨ ขาย เอควา สุขุมวิท 49 ✨  ราคา 8,800,000 บาท

✨ ขาย เอควา สุขุมวิท 49 ✨ ราคา 8,800,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
57 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿154,386 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00
✨ ขาย เอควา สุขุมวิท 49 ✨  ราคา 11,700,000 บาท

✨ ขาย เอควา สุขุมวิท 49 ✨ ราคา 11,700,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
60 ตร.ม.
฿11,700,000
UPDATE !
(฿195,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00
✨ ขาย เอควา สุขุมวิท 49 ✨ราคา 10,800,000 บาท

✨ ขาย เอควา สุขุมวิท 49 ✨ราคา 10,800,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
56 ตร.ม.
฿10,800,000
UPDATE !
(฿192,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Aequa Sukhumvit 49

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24667 ประกาศ
ขาย Park 24267 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24543 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24215 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai382 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix602 ประกาศ
ขาย Noble Remix263 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42342 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42165 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36152 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36114 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor166 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place374 ประกาศ
ขาย The Emporio Place124 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A