รูป Acadamia Grand Tower - รูปที่ 1/6
รูป Acadamia Grand Tower - รูปที่ 2/6
รูป Acadamia Grand Tower - รูปที่ 3/6
รูป Acadamia Grand Tower - รูปที่ 4/6
รูป Acadamia Grand Tower - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Acadamia Grand Tower

อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
19ยูนิตขาย
73ยูนิตเช่า

อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ Acadamia Grand Tower จำนวน 1 อาคาร สูง 21 ชั้น 98 ยูนิต คอนโดพร้อมอยู่ใจกลางเมือง ใกล้รถไฟฟ้า และ สถานที่สำคัญมากมาย ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 43 สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ซาวน่า, สวนพักผ่อน โครงการตั้งอยู่ทำเลดีการเดินทางสะดวก -ใกล้ถนนสุขุมวิท -ใกล้รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -Emporium, EmQuatier, Terminal 21, K Village, Gateway เอกมัย -สวนเบญจสิริ -รพ.สมิติเวช สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์ และ รพ.สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 73 ห้อง และประกาศขาย 19 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Acadamia Grand Tower
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
98
1993
1
21

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 601 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 520 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 216 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 454 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 470 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 165 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 591 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 265 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 199 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 380 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,081 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,354 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,935 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,922 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,376 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,994 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,055 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,101 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.9 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,964 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,423 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,254 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,061 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,297 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,366 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,772 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,773 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,599 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,580 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,348 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,478 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,455 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,731 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,747 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,562 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,220 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,989 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,580 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,380 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,744 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,743 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,540 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,589 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างออกไป 710 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,303 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,348 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,122 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,119 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,842 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,045 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,381 ประกาศ

สุขุมวิท 43

ห่างออกไป 140 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 43

มีประกาศให้เช่า 316 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 43

มีประกาศขาย 116 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,224 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,854 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,917 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,071 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,514 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,033 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,450 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,896 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (73)

ดูประกาศทั้งหมด (73)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873641)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873641)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
86 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2695536)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2695536)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
162.79 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2866780)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2866780)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
195 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2069681)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2069681)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
92 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2068635)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2068635)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
92 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:19
รูปภาพ 3 Bed 2 Bath 162 SQ.M Acadamia Grand Tower

3 Bed 2 Bath 162 SQ.M Acadamia Grand Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
162.7 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 3 Bed 2 Bath 194 SQ.M Acadamia Grand Tower

3 Bed 2 Bath 194 SQ.M Acadamia Grand Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
194 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ 2 Bedroom 1 Bathroom Condo 85 Sqm. at Acadamia Grand Tower

2 Bedroom 1 Bathroom Condo 85 Sqm. at Acadamia Grand Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
85 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2734953)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2734953)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
92 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2725929)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2725929)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
165 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2725864)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2725864)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
85 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2032567)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2032567)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
85 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2597276)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2597276)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
121 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873666)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873666)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
165 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1957579)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1957579)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
150.2 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2069685)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2069685)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
120 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1533222)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1533222)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
150.51 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2069710)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2069710)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
120 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:59
รูปภาพ เช่าคอนโด  อคาเดเมีย แกรนด์ วิวสวย ชั้นสูง BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-54113 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด อคาเดเมีย แกรนด์ วิวสวย ชั้นสูง BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-54113 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
91 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:03

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (19)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 467489)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
92 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿105,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 07:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1178424)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
85 ตร.ม.
฿9,950,000
UPDATE !
(฿117,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1822235)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
194 ตร.ม.
฿22,900,000
UPDATE !
(฿118,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 06:23
[ขายพร้อมผู้เช่า! ลงทุนคุ้ม P-42931] อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ สุขุมวิท 43 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ เขตวัฒนา 085-592-2897 Line: @easythaihome

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
92 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿103,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 05:10
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2695537)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
91.46 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿108,244 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ อคาเดเมีย แกรนด์ ทาวเวอร์ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2798028)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
194 ตร.ม.
฿22,900,000
UPDATE !
(฿118,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
3 Bed 2 Bath 150 SQ.M Acadamia Grand Tower

3 Bed 2 Bath 150 SQ.M Acadamia Grand Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
150 ตร.ม.
฿16,550,000
UPDATE !
(฿110,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath 85 SQ.M Acadamia Grand Tower

2 Bed 1 Bath 85 SQ.M Acadamia Grand Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
85 ตร.ม.
฿8,950,000
UPDATE !
(฿105,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath 92 SQ.M Acadamia Grand Tower

2 Bed 1 Bath 92 SQ.M Acadamia Grand Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
92 ตร.ม.
฿9,700,000
UPDATE !
(฿105,435 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bed 2 Bath 163 SQ.M Acadamia Grand Tower

3 Bed 2 Bath 163 SQ.M Acadamia Grand Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
163 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿95,092 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
3 Bed 2 Bath 194 SQ.M Acadamia Grand Tower

3 Bed 2 Bath 194 SQ.M Acadamia Grand Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
194 ตร.ม.
฿25,900,000
UPDATE !
(฿133,505 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 162 SQ.M Acadamia Grand Tower

2 Bed 2 Bath 162 SQ.M Acadamia Grand Tower

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
162 ตร.ม.
฿21,800,000
UPDATE !
(฿134,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
Sale /ขาย Acadamia Grand Tower สุขุมวิท 43 พร้อมอยู่ 12,4000,000 บาท ( S01-1944 )

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
92 ตร.ม.
฿12,400,000
UPDATE !
(฿134,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:01
🏙️ขาย Penthouses สุขุมวิท 43 Academia Grand Tower ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ดีลพิเศษ ห้องใหญ่✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
194 ตร.ม.
฿21,900,000
UPDATE !
(฿112,887 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
LTH12371 - Acadamia Grand Tower FOR SALE Size 83.72 Sq.M. 2 bed 1 bath Near BTS Phrom Phong station ONLY 6.99 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8+
83.72 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿83,493 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH6308 – Acadamia Grand Tower Condominium Penthouse 3 bedrooms size 194 Sq.M. near BTS Phrom Phong FOR SALE 19.9 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
194 ตร.ม.
฿19,900,000
UPDATE !
(฿102,577 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
LTH13758 – Condo for Sale | Acadamie Grand Tower | 194 sqm | 3 Beds 2 Baths | Near BTS Phrom Phong | 22.90 MB | คอนโดขาย อะคาเดมี แกรนด์ ทาวเวอร์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
194 ตร.ม.
฿22,900,000
UPDATE !
(฿118,041 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
💗ขาย Acadamia Grand Tower ห้องคลาสสิก ตกแต่งเฟอร์ครบ ราคาดีมาก DS2756 | Line @Dstay

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-10
92 ตร.ม.
฿9,500,000
(฿103,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 11:35
ขายคอนโด Acadamia Grand Tower ราคา 6,990,000 บาท [MKs250354]

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
83.72 ตร.ม.
฿6,990,000
(฿83,493 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06

โครงการใกล้เคียง Acadamia Grand Tower

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24601 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24520 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24216 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai378 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai127 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23470 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23165 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix591 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor164 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36199 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36121 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place359 ประกาศ
ขาย The Emporio Place131 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230