รูป 39 by Sansiri - รูปที่ 1/10
รูป 39 by Sansiri - รูปที่ 2/10
รูป 39 by Sansiri - รูปที่ 3/10
รูป 39 by Sansiri - รูปที่ 4/10
รูป 39 by Sansiri - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

39 by Sansiri

39 บาย แสนสิริวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
28ยูนิตขาย
222ยูนิตเช่า

39 บาย แสนสิริ 39 by Sansiri พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 32 ชั้น 166 ยูนิต คอนโด High Rise ตั้งอยู่บนซอยสุขุมวิท 39 ใกล้รถไฟฟ้า และ สถานที่สำคัญมากมาย พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบค สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, ห้องสมุด, ห้องอเนกประสงค์ต่างๆ, สวนพักผ่อน ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ ประมาณ 300 เมตร -รร.นานาชาติ Bangkok Prep, รร.นานาชาติเอกมัย, ม.กรุงเทพ -รพ.สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์, รพ.กล้วยน้ำไท -ท้องฟ้าจำลอง, Market Place ทองหล่อ, Rain Hill, Park Lane เอกมัย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 222 ห้อง และประกาศขาย 28 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

39 by Sansiri
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
178
2010
45 บาท/ตร.ม.
1
32
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 995 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Park 24

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 624 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 580 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 423 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 232 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 467 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 643 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 259 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

The Nest Sukhumvit 22

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดให้เช่า 123 ประกาศ

ขายคอนโด The Nest Sukhumvit 22

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,354 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,328 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,805 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,862 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,613 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,884 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,310 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,293 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,617 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,260 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,537 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,283 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,113 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,695 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,983 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,526 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,583 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,845 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,823 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,606 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,467 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,870 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,898 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,314 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างออกไป 450 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,146 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,618 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,724 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,206 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,818 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,514 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,273 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,339 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,419 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,862 ประกาศ

สุขุมวิท 39

ห่างออกไป 190 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 39

มีประกาศให้เช่า 2,343 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 39

มีประกาศขาย 687 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,175 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,536 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,505 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,876 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,746 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,883 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,723 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 50.00 - 59.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (222)

ดูประกาศทั้งหมด (222)
รูปภาพ 🌸🌸🌸รหัส SI020708 ด่วน!!!ให้เช่า39 By Sansiri 2นอน ห้องสวย ชั้นสูง ราคาถูกสุดในตึก!!!ใกล้BTS พร้อมพงษ์!!!STANDARD

🌸🌸🌸รหัส SI020708 ด่วน!!!ให้เช่า39 By Sansiri 2นอน ห้องสวย ชั้นสูง ราคาถูกสุดในตึก!!!ใกล้BTS พร้อมพงษ์!!!

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
80 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/04/2569 11:00
รูปภาพ 🔥 สำหรับเช่า !! ชั้นสูง 28++, ห้องอยู่ทางทิศใต้!! 🔥 Code C20230100497..........39 by Sansiri, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

🔥 สำหรับเช่า !! ชั้นสูง 28++, ห้องอยู่ทางทิศใต้!! 🔥 Code C20230100497..........39 by Sansiri, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28++
55 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:13
รูปภาพ ✨ ให้เช่า 39 บาย แสนสิริ ✨  ราคา 55,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า 39 บาย แสนสิริ ✨ ราคา 55,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
76 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า 39 บาย แสนสิริ ✨    ราคา 40,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า 39 บาย แสนสิริ ✨ ราคา 40,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
56 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า 39 บาย แสนสิริ ✨  💰 ราคา 36,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า 39 บาย แสนสิริ ✨ 💰 ราคา 36,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20+
52 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
รูปภาพ 39 by Sansiri 💖 ห้องสวย ชั้นกำลังดี 🌇 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

39 by Sansiri 💖 ห้องสวย ชั้นกำลังดี 🌇 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
55 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ คอนโดที่ตอบทุกไลฟ์สไตล์คนเมือง 39 บาย แสนสิริ ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

คอนโดที่ตอบทุกไลฟ์สไตล์คนเมือง 39 บาย แสนสิริ ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ 39 บาย แสนสิริ คอนโดพร้อมอยู่ ราคาคุ้มค่า ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

39 บาย แสนสิริ คอนโดพร้อมอยู่ ราคาคุ้มค่า ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
55 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ 39 บาย แสนสิริ เริ่มต้นชีวิตเหนือระดับในราคาที่คุณจะต้องหลงรัก ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

39 บาย แสนสิริ เริ่มต้นชีวิตเหนือระดับในราคาที่คุณจะต้องหลงรัก ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3x
52 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ เช่าคอนโด💫 39 by Sansiri 1นอน 55ตร.ม. 39k 🌃 ห้องกว้าง สวย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

เช่าคอนโด💫 39 by Sansiri 1นอน 55ตร.ม. 39k 🌃 ห้องกว้าง สวย ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
55 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ ทำเลแหล่งงาน รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์ 39 บาย แสนสิริ ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

ทำเลแหล่งงาน รายล้อมด้วยไลฟ์สไตล์ 39 บาย แสนสิริ ใกล้ BTS สถานีพร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
75 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ พร้อมเข้าอยู่ ⚡️ 39 by Sansiri 💖 ยูนิตเพิ่งว่าง ทำเลใจกลางสุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

พร้อมเข้าอยู่ ⚡️ 39 by Sansiri 💖 ยูนิตเพิ่งว่าง ทำเลใจกลางสุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
50 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ  พร้อมเข้าอยู่ ⚡️ 39 by Sansiri 💖 ยูนิตเฟอร์บิ้วมาตรฐานโครงการ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

พร้อมเข้าอยู่ ⚡️ 39 by Sansiri 💖 ยูนิตเฟอร์บิ้วมาตรฐานโครงการ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
55 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:30
รูปภาพ 🍀🍀🍀  Prime Condo Location 🚆 For Rent 📍 39 บาย แสนสิริ 🔥🔥 (Line:@rent2022) ทำเลดีพร้อมเข้าอยู่✨A10157

🍀🍀🍀 Prime Condo Location 🚆 For Rent 📍 39 บาย แสนสิริ 🔥🔥 (Line:@rent2022) ทำเลดีพร้อมเข้าอยู่✨A10157

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
55 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:20
รูปภาพ  39 by Sansiri 💫 Beautiful Decoration at an Affordable Price 🔥 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

39 by Sansiri 💫 Beautiful Decoration at an Affordable Price 🔥 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21-50
80 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:08
รูปภาพ 39 by Sansiri || 39 บาย แสนสิริ 2 bedrooms, for rent

39 by Sansiri || 39 บาย แสนสิริ 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
80 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ 39 by Sansiri 3 bedrooms, for rent

39 by Sansiri 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
128 ตร.ม.
฿69,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ 39 by Sansiri 2 bedrooms, for rent

39 by Sansiri 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
81 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/7/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ 39 by Sansiri 3 bedrooms, for rent

39 by Sansiri 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
137 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
✨ ขาย 39 บาย แสนสิริ ✨  ราคา 16,740,000 บาท

✨ ขาย 39 บาย แสนสิริ ✨ ราคา 16,740,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
77 ตร.ม.
฿16,740,000
UPDATE !
(฿217,403 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
✨ ขาย  39 บาย แสนสิริ✨   ราคา 7,540,000 บาท

✨ ขาย 39 บาย แสนสิริ✨ ราคา 7,540,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
52 ตร.ม.
฿7,540,000
UPDATE !
(฿145,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 39 บาย แสนสิริ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2873733)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
56 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿196,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:23
39 By Sansiri 1 bedroom, for sale

39 By Sansiri 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
55 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
39 by Sansiri 2 bedrooms, for sale

39 by Sansiri 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
77.3 ตร.ม.
฿15,450,000
UPDATE !
(฿199,871 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
ขายคอนโด  39 บาย แสนสิริ BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-133776 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด 39 บาย แสนสิริ BTS-พร้อมพงษ์ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-133776 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
52.39 ตร.ม.
฿7,540,000
UPDATE !
(฿143,921 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
🔥 Hot Deal 🔥 | 39 By Sansiri I BTS phromphong I ด่วน! ราคาดีสุดๆ ห้องกว้างมากๆๆ เสมือนอยู่บ้าน ความสูงชั้นสุดพอดี 2ห้องนอนใหญ่ I #202409217740#FC

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
77 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿194,805 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:01
39 By Sansiri I BTS phromphong I ด่วน! ราคาดีสุดๆ ห้องกว้างมากๆๆ เสมือนอยู่บ้าน ความสูงชั้นสุดพอดี 2ห้องนอนใหญ่ I #202409217740 #FC

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
77 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿194,805 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:01
56.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

56.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
56.4 ตร.ม.
฿10,750,000
UPDATE !
(฿190,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
55.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

55.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
55.7 ตร.ม.
฿8,990,000
UPDATE !
(฿161,400 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
56.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

56.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
56 ตร.ม.
฿12,500,000
UPDATE !
(฿223,214 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
56.4 ตร.ม.
฿10,750,000
UPDATE !
(฿190,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
80.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

80.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
80 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿237,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
🏠✨ 39 By Sansiri | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-144)

🏠✨ 39 By Sansiri | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-HL-144)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
55.73 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿177,642 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:11
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ 39 บาย แสนสิริ 1970266

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ 39 บาย แสนสิริ 1970266

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
79.37 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿195,288 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 39 บาย แสนสิริ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1538214)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
53 ตร.ม.
฿11,200,000
UPDATE !
(฿211,321 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:52
✨ For sale! คอนโด 2 ห้องนอน  ที่ 39 บาย แสนสิริ

✨ For sale! คอนโด 2 ห้องนอน ที่ 39 บาย แสนสิริ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
79.37 ตร.ม.
฿15,500,000
UPDATE !
(฿195,288 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:20
LTH13165 – Condo for Sale คอนโดขาย at 39 by Sansiri  Size 56.05 sqm. 1 bed 1 bath Near BTS Phrom Phong ONLY 13.2 MB

LTH13165 – Condo for Sale คอนโดขาย at 39 by Sansiri Size 56.05 sqm. 1 bed 1 bath Near BTS Phrom Phong ONLY 13.2 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16+
56.05 ตร.ม.
฿13,200,000
UPDATE !
(฿235,504 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 39 บาย แสนสิริ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2866835)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
56.31 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿193,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง 39 by Sansiri

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke995 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke141 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24624 ประกาศ
ขาย Park 24266 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24580 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24210 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23467 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23169 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix643 ประกาศ
ขาย Noble Remix266 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor160 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place378 ประกาศ
ขาย The Emporio Place127 ประกาศ
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22
เดอะ เนสท์ สุขุมวิท 22

The Nest Sukhumvit 22

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน