รูป 168 Sukhumvit 36 - รูปที่ 1/7
รูป 168 Sukhumvit 36 - รูปที่ 2/7
รูป 168 Sukhumvit 36 - รูปที่ 3/7
รูป 168 Sukhumvit 36 - รูปที่ 4/7
รูป 168 Sukhumvit 36 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

168 Sukhumvit 36

168 สุขุมวิท 36คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
21ยูนิตขาย
55ยูนิตเช่า

168 สุขุมวิท 36 168 Sukhumvit 36 พัฒนาโดย บริษัท Advance Living Co. Ltd - แอดวานซ์ ลิฟวิ่ง จำกัด คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 8 ชั้น 104 ยูนิต + ร้านค้า 1 ยูนิต 168 Sukhumvit 36 คอนโด Low-Rise สไตล์ญี่ปุ่น ตัวโครงการตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 36 แขวงพระโขนง เขตคลองเตย กทม. ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ ห้องพักของที่นี่มียูนิตพิเศษ แบบมีลิฟต์ส่วนตัว -ใกล้รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ 900 เมตร -ใกล้สวนเพลินมาร์เก็ต ,Thonglor Town Center ,K Village -ใกล้Major เอกมัย ,เทสโก้ โลตัส พระราม 4 -จากโครงการถึงถนนสุขุมวิท มีระยะทางประมาณ 850 เมตร และจากถนนพระราม 4 มีระยะทางประมาณ 200 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 55 ห้อง และประกาศขาย 21 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

168 Sukhumvit 36
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
105
2.6 เมตร
2019
50 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 193 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 109 ประกาศ

Park 24

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 608 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 265 ประกาศ

The Lumpini 24

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 532 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 87 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 429 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 386 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Remix

ห่างออกไป 850 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 598 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 347 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 269 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,287 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,049 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,181 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,412 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,361 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,334 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.6 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,425 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,461 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 3.6 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 860 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,994 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,732 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,980 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,328 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,428 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,050 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,095 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,741 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

ห่างออกไป 670 เมตร

พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 9,764 ประกาศ

ประกาศขาย พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 3,670 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,275 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,639 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,350 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,948 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,380 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,243 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,801 ประกาศ

สุขุมวิท 36

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 36

มีประกาศให้เช่า 2,121 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 36

มีประกาศขาย 932 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,860 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,375 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 69,612 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,507 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,044 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,385 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 36,244 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 13,241 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,706 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,431 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างออกไป 350 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 27.42 - 29.12 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (55)

ดูประกาศทั้งหมด (55)
รูปภาพ #A124376 ✅ 14/4/69  ให้เช่า 168 Sukhumvit 36📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124376 ✅ 14/4/69 ให้เช่า 168 Sukhumvit 36📲📢สอบถาม ld line @condoboy

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2033646)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2033646)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2744779)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2744779)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:19
รูปภาพ PM030268 ✨Flash Deal ✨ 168 Sukhumvit 36 (1Bed 1Bath 43 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 35,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

PM030268 ✨Flash Deal ✨ 168 Sukhumvit 36 (1Bed 1Bath 43 SQM.) พร้อมอยู่ ! เพียง 35,000 บาทต่อเดือน Tel.0981315848 @propmatch

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-10
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:00
รูปภาพ ✨ ให้เช่า 168 สุขุมวิท 36 ✨  💰 ราคา 35,000  บาท/เดือน

✨ ให้เช่า 168 สุขุมวิท 36 ✨ 💰 ราคา 35,000 บาท/เดือน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 14:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2855851)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2855851)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:09
รูปภาพ คอนโด 168 Sukhumvit 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ | สุขุมวิท 36 | ใกล้พระราม 4

คอนโด 168 Sukhumvit 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ | สุขุมวิท 36 | ใกล้พระราม 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด 168 Sukhumvit 36  43ตรม. เข้าออกได้ทั้ง สุขุมวิท 36 และ พระราม 4

ให้เช่าคอนโด 168 Sukhumvit 36 43ตรม. เข้าออกได้ทั้ง สุขุมวิท 36 และ พระราม 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:54
รูปภาพ เช่าคอนโด  168 สุขุมวิท 36 พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-108121 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด 168 สุขุมวิท 36 พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-108121 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  168 สุขุมวิท 36 พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-155059 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด 168 สุขุมวิท 36 พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-155059 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  168 สุขุมวิท 36 พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-140935 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด 168 สุขุมวิท 36 พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-140935 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.57 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ A034869 168 Sukhumvit 36

A034869 168 Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

🚩 ให้เช่าคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! 168 Sukhumvit 36 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028978

🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! 168 Sukhumvit 36 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028978

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
30 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

🎉 ให้เช่าคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 43.00 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:30
รูปภาพ #S2017 ให้เช่า 168 Sukhumvit36

#S2017 ให้เช่า 168 Sukhumvit36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3580 ให้เช่า 168 Sukhumvit 36

#S3580 ให้เช่า 168 Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.57 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S170    ให้เช่า 168 Sukhumvit36

#S170 ให้เช่า 168 Sukhumvit36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉Special room!🎉 ให้เช่าคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

🎉Special room!🎉 ให้เช่าคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (21)

ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร  ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3.0
28 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿146,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:30
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292508)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
56.58 ตร.ม.
฿10,650,588
UPDATE !
(฿188,239 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292507)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.08 ตร.ม.
฿6,367,059
UPDATE !
(฿176,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2292505)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.72 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿170,613 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:13
48.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนง

48.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.5 ตร.ม.
฿6,600,000
UPDATE !
(฿136,082 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
36.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

36.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿6,014,000
UPDATE !
(฿167,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
56.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

56.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
56.5 ตร.ม.
฿10,059,000
UPDATE !
(฿178,035 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 11:53
🔺 ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:01
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด 168 Sukhumvit 36 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028979

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
48.57 ตร.ม.
฿6,190,000
NEW !
(฿127,445 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
🎉 ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 06:00
📌 ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 28 ตรม ใกล้ สวนเพลินมาร์เก็ต

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ 168 สุขุมวิท 36 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1965960)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.57 ตร.ม.
฿6,200,000
UPDATE !
(฿127,651 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:09
ปล่อยขาย คอนโด168สุขุมวิท36 ห้องสตูดิโอ 1ห้องน้ำ ขนาด  28.78 ตรม. ชั้น 4

ปล่อยขาย คอนโด168สุขุมวิท36 ห้องสตูดิโอ 1ห้องน้ำ ขนาด 28.78 ตรม. ชั้น 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
28.78 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿138,985 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:02
ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 ชั้น 7 ขนาด 47.51 ตารางเมตร

ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 ชั้น 7 ขนาด 47.51 ตารางเมตร

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47.51 ตร.ม.
฿7,400,000
UPDATE !
(฿155,757 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:02
ปล่อยขาย คอนโด 168 สุขุมวิท 36 ชั้น 3  ขนาด 36.13 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS ทองหล่อ

ปล่อยขาย คอนโด 168 สุขุมวิท 36 ชั้น 3 ขนาด 36.13 ตารางเมตร 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36.13 ตร.ม.
฿3,980,000
UPDATE !
(฿110,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:02
ห้องมือ 1 ! ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 ชั้น 3 ขนาด 65.31 ตรม. ประเภท 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ, ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
65.31 ตร.ม.
฿12,082,350
UPDATE !
(฿185,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:02
ห้องมือ 1 ! ขายคอนโด 168 สุขุมวิท 36 ชั้น 6 ขนาด 36.08 ตรม. ประเภท 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.08 ตร.ม.
฿5,820,000
UPDATE !
(฿161,308 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:02
ปล่อยขาย คอนโด168สุขุมวิท36 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ(ขนาด 36.46 ตรม.) ชั้น 2

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.46 ตร.ม.
฿3,850,000
UPDATE !
(฿105,595 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 02:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง 168 Sukhumvit 36

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4193 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4109 ประกาศ
พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24608 ประกาศ
ขาย Park 24265 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24532 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24214 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai386 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix598 ประกาศ
ขาย Noble Remix271 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42347 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42180 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65204 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6535 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230