⚡️⚡️ ขายพร้อมผู้เช่า !! ⚡️⚡️Code C20221202522.......The Seed Mingle, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📢📢

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5486437

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ⚡️⚡️ ขายพร้อมผู้เช่า !! ⚡️⚡️Code C20221202522.......The Seed Mingle, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📢📢 - รูปที่ 1/7
รูป ⚡️⚡️ ขายพร้อมผู้เช่า !! ⚡️⚡️Code C20221202522.......The Seed Mingle, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📢📢 - รูปที่ 2/7
รูป ⚡️⚡️ ขายพร้อมผู้เช่า !! ⚡️⚡️Code C20221202522.......The Seed Mingle, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📢📢 - รูปที่ 3/7
รูป ⚡️⚡️ ขายพร้อมผู้เช่า !! ⚡️⚡️Code C20221202522.......The Seed Mingle, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📢📢 - รูปที่ 4/7
รูป ⚡️⚡️ ขายพร้อมผู้เช่า !! ⚡️⚡️Code C20221202522.......The Seed Mingle, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📢📢 - รูปที่ 5/7
รูป ⚡️⚡️ ขายพร้อมผู้เช่า !! ⚡️⚡️Code C20221202522.......The Seed Mingle, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📢📢 - รูปที่ 6/7
รูป ⚡️⚡️ ขายพร้อมผู้เช่า !! ⚡️⚡️Code C20221202522.......The Seed Mingle, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📢📢 - รูปที่ 7/7
ดูรูปทั้งหมด 7 รูป
4,190,000(ขายพร้อมผู้เช่า 14,500 บาท/เดือน ถึง 30/10/2026) (99,976 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
41.91 ตร.ม.

เดอะ ซี้ด มิงเกิล สาทร กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🚎@BTS Chongnonsi 🚎

รายละเอียดห้อง

- 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

- ขนาดห้อง 41.91 ตร.ม.

- ห้องสวย

- ห้องอยู่ทางทิศเหนือ

- ตกแต่งสวย

- พร้อมอ่างอาบน้ำ

- เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ

- ราคาขาย 4,190,000 บาท

การันตีราคาดีที่สุด 💯💯

……………………………………………………………..………….………….………….

นัดชมห้องและสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่ Smart Move ทุกวันค่ะ

📞Tel: +66 981466400

📲Line ID: @smartmoveagent (https://lin.ee/JoQEx02)

✅Whatsapp: +66 981466400

🌐FB: https://www.facebook.com/SMARTMOVEAGENT

📩Email: sales.smartmove@gmail.com

…………………………………………………………..………….………….………….

Smart Move accepts consignments, sells, rents condos along the BTS and MRT lines.

…………………………………………………………..………….………….………….

#SMARTMOVE #SMARTCHOICE #SMARTCONDO #SMARTAGENT

#Rare room #Cheaper price #Guaranteed that it//////'s the cheapest #Condo next to BTS

# room for rent #condoforrent # room for sale #condoforsale #Nice condo #room for rent #rentcondo #sale room #salecondo #expat

#Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #Sukhumvit #Ratchada #Phayathai #Sathorn #condonearbts #condonearmrt #bangkok #condo #theseedmingle #btschongnonsi

รายละเอียด

  • The Seed Mingle
  • 4,190,000(ขายพร้อมผู้เช่า 14,500 บาท/เดือน ถึง 30/10/2026) (99,976 บาท/ตร.ม.)
  • 1 ห้องนอน
  • 1-9
  • เหนือ
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 41.91 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Seed Mingle

121 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Seed Mingle

68 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ซี้ด มิงเกิล

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไนท์บริดจ์ ไพร์ม สาทร
Knightsbridge Prime Sathorn

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 699 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 235 ประกาศ

logo โครงการ นารา ไนน์
Nara 9

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ คอนโดเลต พิกเซล สาทร
Condolette Pixel Sathorn

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ริธึ่ม สาทร - นราธิวาส
Rhythm Sathorn - Narathiwas