🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨

ให้เช่า
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5878050

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 1/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 2/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 3/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 4/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 5/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 6/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 7/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 8/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 9/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 10/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 11/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 12/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 13/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 14/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 15/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 16/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 17/18
รูป 🏙️คอนโดหรู Supalai River Resort วิวเมือง ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ BTS กรุงธนบุรี✨ - รูปที่ 18/18
ดูรูปทั้งหมด 18 รูป

40,000/ เดือน

2 ห้องนอน
2 ห้องน้ำ
88 ตร.ม.

ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท ธนบุรี กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

ASC-ST-R154

Project : Supalai River Resort

Type : 2b2b

Size : 88 Sq.m.

Fully Furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า

🔹ที่จอดรถส่วนตัว 1 คัน

ห้างสรรพสินค้า

7-11 : 270 ม.

SENA fest : 1.9 กม.

The Lighthouse : 2.2 กม.

ICONsiam : 2.6 กม.

ไทยช่วยไทยพลาซ่า : 2.6 กม.

The Mall ท่าพระ : 2.7 กม.

ตลาดเจริญรัถ : 3 กม.

Asiatique : 3 กม.

Tree on 3 : 3.2 กม.

Platfrom วงเวียนใหญ่ : 3.3 กม.

Big C บางปะกอก : 3.8 กม.

Vue : 4.8 กม.

โรบินสัน บางรัก : 4.9 กม.

Central พระราม 3 : 7.5 กม.

Silom Complex : 7.9 กม.

โรงพยาบาล

รพ.สมเด็จพระปิ่นเกล้า : 2 กม.

รพ.เจริญกรุงประชารักษ์ : 2.5 กม.

รพ.ตากสิน : 3.2 กม.

รพ.เซ็นต์หลุยส์ : 5.3 กม.

รพ.บางปะกอก : 6 กม.

รพ.จุฬาลงกรณ์ : 6.6 กม.

สถานศึกษา

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย : 4.5 กม.

รร.วัดสุทธิวราราม : 4.5 กม.

รร.อัสสัมชัญ บางรัก : 4.7 กม.

ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ : 5 กม.

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย : 7 กม.

โรงแรม

รร. มิลเลนเนียม ฮิลตัน กรุงเทพฯ : 2.9 กม.

รร. เพนนินซูลา กรุงเทพฯ : 3.3 กม.

รร. ชาเทรียม ริเวอร์ไซด์ กรุงเทพฯ : 4.4 กม.

รร. แมนดารินโอเรียนเต็ล กรุงเทพฯ : 4.9 กม.

รร. เชียงการี-ลา กรุงเทพฯ : 5 กม.

----------------------------------------

You can inbox or DM to ask for more information, it’s my pleasure to provide.

For more information / Viewing appointment:

☎️Tel : 062-776-4556

📚 WhatsApp : +6662-776-4556

🗂️ LINE ID : @asset2568

📑 LINE : https://lin.ee/JVBzR91

💌 FB : https://www.facebook.com/AssetStationn

💫 Tiktok : https://www.tiktok.com/@asset_stationn

🖥️ Website :https://www.asset-station.com/

#SupalaiRiverResort #SupalaiRiverResortCondo #คอนโดSupalaiRiverResort #SupalaiCondo #SupalaiBangkok #เจริญนคร #CharoenNakhon #CharoenNakhonCondo #คอนโดเจริญนคร #คอนโดริมแม่น้ำ #RiversideCondo #ChaophrayaRiverView #ChaoPhrayaRiver #คอนโดวิวแม่น้ำ #RiverViewCondo #BangkokRiverside #คอนโดแม่น้ำเจ้าพระยา #RiversideLivingBangkok #LuxuryRiverView #วิวแม่น้ำสวย #คอนโดHighRise #HighRiseCondo #CityViewCondo #BangkokCondo #CondoBangkok #คอนโดกรุงเทพ #BangkokProperty #PropertyBangkok #ThailandProperty #RealEstateThailand #BangkokRealEstate #คอนโดทำเลดี #PrimeLocationBangkok #คอนโดใกล้ICONSIAM #ICONSIAM #คอนโดใกล้Asiatique #AsiatiqueTheRiverfront #คอนโดใกล้สาทร #Sathorn #SathornCondo #คอนโดใกล้สีลม #Silom #SilomCondo #คอนโดใกล้BTSกรุงธนบุรี #BTSKrungThonburi #CondoNearBTS #คอนโดใกล้รถไฟฟ้า #คอนโดวิวสวย #วิวแม่น้ำเจ้าพระยา #LuxuryCondoBangkok #LuxuryLivingBangkok #PremiumCondo #ModernLivingBangkok #UrbanLivingBangkok #BangkokCityLiving #RiversideLifestyle #BangkokLifestyle #คอนโดพร้อมอยู่ #ReadyToMoveCondo #คอนโดปล่อยเช่า #CondoForRent #CondoForSale #คอนโดน่าลงทุน #ลงทุนคอนโด #ลงทุนอสังหา #อสังหาริมทรัพย์ #อสังหากรุงเทพ #BangkokInvestment #InvestmentPropertyBangkok #ExpatsBangkok #ForeignQuota #คอนโดต่างชาติซื้อได้ #FamilyCondoBangkok #คอนโดห้องใหญ่ #LargeCondoBangkok #RiverfrontProperty #RiversideProperty #CharoenNakhonProperty #LuxuryBangkokLiving #CityLifeBangkok #คอนโดทำเลทอง

รายละเอียด

  • Supalai River Resort
  • 40,000/ เดือน

  • 2 เดือน
  • 1 เดือน
  • 2 ห้องนอน
  • 15-20
  • 2 ห้องนอน
  • 2 ห้องน้ำ
  • 88 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า Supalai River Resort

132 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศเช่าในโครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ นายน์ บาย แสนสิริ
Nye by Sansiri

2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

logo โครงการ ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
Fuse Sathorn - Taksin

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที

logo โครงการ ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส
Supalai River Place

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

ม.สยาม

6.7 กม.

รพ.สมิติเวช ธนบุรี

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

วิทยาลัยพยาบาลกองทัพเรือ

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai River Resort

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศเช่าทั้งหมด (132)
ยังไม่เจอประกาศ ในศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ทที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • ขายด่วน ✨ NICHE MONO CHAROEN NAKORN ✨ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
    ขายคอนโด
    ขายด่วน ✨ NICHE MONO CHAROEN NAKORN ✨ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
    ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
    ฿6,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    62 ตร.ม.
    ชั้น 7
  • The River by Raimon Land ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ BTS เจริญนคร (สายสีทอง) และไอคอนสยาม ราคาสุดคุ้ม
    ขายคอนโด
    The River by Raimon Land ขาย 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ BTS เจริญนคร (สายสีทอง) และไอคอนสยาม ราคาสุดคุ้ม
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿15,500,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    106 ตร.ม.
    ชั้น 11
  • ขายคอนโดหรู @ IDEO BLUCOVE สาทร!
    ขายคอนโด
    ขายคอนโดหรู @ IDEO BLUCOVE สาทร!
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿5,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    56.14 ตร.ม.
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โฟล บาย แสนสิริ ใกล้ MRT วัดมังกร (ID 1293044)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โฟล บาย แสนสิริ ใกล้ MRT วัดมังกร (ID 1293044)
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿11,016,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    65.6 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วัน อัลติจูด เจริญกรุง ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 1535421)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ วัน อัลติจูด เจริญกรุง ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 1535421)
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿12,405,393
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    59.67 ตร.ม.
    ชั้น 8
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2103473)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ คีย์ พระราม 3 ใกล้ พระราม 3 (ID 2103473)
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿8,650,000
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    54 ตร.ม.
    ชั้น 34
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 1176065)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย คาซา ริวา ใกล้ ถนนตก (ID 1176065)
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿8,000,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    108.87 ตร.ม.
    ชั้น 16
  • คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2642906)
    ขายคอนโด
    คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม สาทร ใกล้ BTS สะพานตากสิน (ID 2642906)
    สาทร กรุงเทพมหานคร
    ฿12,900,000
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    63.23 ตร.ม.
    ชั้น 31
    ริธึ่ม สาทร

    621 ประกาศ

  • ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    เช่าคอนโด
    Sale/Rent Magnolias Waterfront Residences ICONSIAM ชั้นสูง 30up ตกแต่งครบ สวย หรูหรา @120,000 Baht
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿120,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    102.55 ตร.ม.
  • The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ  พร้อมอยู่!
    เช่าคอนโด
    The Cube Urban สาทร 2 ห้องนอน วิวสระ เฟอร์ฯครบ พร้อมอยู่!
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿19,000 / เดือน
    2 นอน
    1 น้ำ
    37 ตร.ม.
    ชั้น 4
  • 67 sqm high floor 2 bedroom condo at Hive Taksin Khlong San Bangkok
    เช่าคอนโด
    67 sqm high floor 2 bedroom condo at Hive Taksin Khlong San Bangkok
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    67 ตร.ม.
    ชั้น 23
    ไฮฟ์ ตากสิน

    130 ประกาศ

  • ว่างพร้อมอยู่! Chapter เจริญนคร. 2นอน 79ตร.ม. Line id: @pfagent
    เช่าคอนโด
    ว่างพร้อมอยู่! Chapter เจริญนคร. 2นอน 79ตร.ม. Line id: @pfagent
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿58,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    79 ตร.ม.
    ชั้น 39
  • ให้เช่า 📍 NICHE MONO CHAROEN NAKORN 📍 2 ห้องนอน เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ตลาดพลู
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า 📍 NICHE MONO CHAROEN NAKORN 📍 2 ห้องนอน เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS ตลาดพลู
    ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
    ฿25,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    50 ตร.ม.
    ชั้น 23
  • ให้เช่า🔥The Key Rama 3🔥 2 ห้องนอน เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เดินทางสะดวกใกล้ BTS
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า🔥The Key Rama 3🔥 2 ห้องนอน เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ เดินทางสะดวกใกล้ BTS
    บางคอแหลม กรุงเทพมหานคร
    ฿28,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    1 น้ำ
    53 ตร.ม.
    ชั้น 24
  • ให้เช่า 📍 Supalai Loft Prajadhipok - Wongwian Yai 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า 📍 Supalai Loft Prajadhipok - Wongwian Yai 📍 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
    คลองสาน กรุงเทพมหานคร
    ฿27,000 / เดือน
    UPDATE !
    2 นอน
    2 น้ำ
    70 ตร.ม.
    ชั้น 12
  • ให้เช่า 📍 FLO by Sansiri 📍 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ BTS คลองสาน