💎🏙️ขายด่วน! Centric Sathorn-Saint Louis ห้อง 2 ห้องนอน ใกล้ BTS สุรศักดิ์✨
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5855834
เข้าชม :
เซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์ สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ASC-ST-S042
Project : Centric Sathorn-Saint Louis
Type : 2b2b
Size : 83 Sq.m.
Fully Furnished พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า
🔹ที่จอดรถส่วนตัว 1 คัน
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1 โรงเรียนอัสสัมชัน
2 โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์
3. โรงเรียนเซนต์หลุยส์
4. รถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์
----------------------------------------
You can inbox or DM to ask for more information, it’s my pleasure to provide.
For more information / Viewing appointment:
☎️Tel : 062-776-4556
📚 WhatsApp : +6662-776-4556
🗂️ LINE ID : @asset2568
📑 LINE : https://lin.ee/JVBzR91
💌 FB : https://www.facebook.com/AssetStationn
💫 Tiktok : https://www.tiktok.com/@asset_stationn
🖥️ Website :https://www.asset-station.com/
#CentricSathornSaintLouis #CentricSathornStLouis #คอนโดCentricSathornSaintLouis #คอนโดเซ็นทริคสาทรเซนต์หลุยส์ #คอนโดสาทร #คอนโดเซนต์หลุยส์ #คอนโดใกล้BTSเซนต์หลุยส์ #BTSSaintLouis #คอนโดใกล้BTSสุรศักดิ์ #BTSSurasak #คอนโดใกล้BTSช่องนนทรี #BTSChongNonsi #สาทร #SathornCondo #SathornArea #BangkokCBD #SathornCBD #คอนโดใจกลางเมือง #PrimeLocationBangkok #LuxuryCondoBangkok #ModernCondoBangkok #HighRiseCondo #CityViewCondo #คอนโดวิวเมือง #UrbanLivingBangkok #LifestyleCondo #คอนโดใกล้EmpireTower #EmpireTower #คอนโดใกล้Mahanakhon #KingPowerMahanakhon #คอนโดใกล้Silom #SilomArea #คอนโดใกล้ตึกสำนักงาน #OfficeAreaBangkok #คอนโดใกล้โรงเรียนเซนต์หลุยส์ #SaintLouisSchool #คอนโดใกล้โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์ #SaintLouisHospital #คอนโดใกล้โรงพยาบาลBNH #BNHHospital #คอนโดใกล้โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน #BangkokChristianHospital #คอนโดใกล้ห้าง #คอนโดใกล้ร้านอาหาร #คอนโดใกล้คาเฟ่ #เดินทางสะดวก #CondoNearBTS #BangkokCityLife #คอนโดปล่อยเช่า #คอนโดลงทุน #InvestmentCondo #PropertyInvestmentThailand #BangkokProperty #อสังหากรุงเทพ #คอนโดซื้อปล่อยเช่า #RentalInvestment #YieldProperty #ExpatCondoBangkok #ExpatLivingBangkok #ต่างชาติชอบเช่า #คอนโดปล่อยเช่าง่าย #FullyFurnishedCondo #คอนโดเฟอร์ครบ #คอนโดพร้อมอยู่ #ReadyToMoveCondo #SmartLivingBangkok #คอนโดส่วนกลางครบ #SwimmingPoolCondo #FitnessCenter #SkyGarden #CoWorkingSpace #Security24hr #คอนโดทำเลทอง #BestSathornCondo #BangkokLuxuryProperty #ขายคอนโดสาทร #BangkokCondoForSale #คอนโดน่าลงทุน #คอนโดใกล้แหล่งงาน #SathornLifestyle
รายละเอียด
- Centric Sathorn - Saint Louis
- 14,000,000 (168,675 บาท/ตร.ม.)
- 2 ห้องนอน
- 5-10
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 83 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
165 ประกาศเช่า
84 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เซ็นทริค สาทร - เซนต์หลุยส์
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค สาทร-เซนต์หลุยส์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2700888)2 ห้องนอน83m2ชั้น 20฿12,000,000UPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค สาทร-เซนต์หลุยส์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 731487)1 ห้องนอน42m2ชั้น 23฿7,900,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค สาทร-เซนต์หลุยส์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2723000)2 ห้องนอน83m2ชั้น 19฿14,000,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นทริค สาทร-เซนต์หลุยส์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 1310855)2 ห้องนอน83m2ชั้น 23฿12,500,000UPDATE !
🍃OwJ091225🍃 condo for SALE 🏢🏛️ 🏡 Centric Sathorn St.Louis - 200 m. to BTS Saint Louis S41 ห้องนอน41.29m2ชั้น 9฿5,600,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย ชั้นสูง 13++, ห้องหายาก !! 🔥 Code C20221200121...Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน34m2ชั้น 13++฿4,500,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !! ห้องมุม, วิวเมือง, พร้อมที่จอดรถ fixed, ทำเลดี !! Code C20260200030...Centric Sathorn - St. Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!2 ห้องนอน82.11m2ชั้น 19++฿12,500,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !! ห้องไซส์ใหญ่, ชั้นสูง 20++, ห้องหายาก, ทำเลดี !! 🔥 Code C20260300030...Centric Sathorn -ST.Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!2 ห้องนอน83.9m2ชั้น 20++฿12,500,000UPDATE !
🔥 สำหรับขาย !! ห้องมุม, ห้องอยู่ทางทิศตะวันออก!! 🔥 Code C20231100315.....Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน40m2ชั้น 5-15฿5,300,000UPDATE !
ขาย !! วิวเมือง, ห้องกว้าง, ชั้นสูง 24++, ทำเลดี!! 🔥 Code C20221200267....Centric Sathorn - ST. Louis, 3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣3 ห้องนอน155m2ชั้น 24++฿19,900,000UPDATE !
🔥 ขายพร้อมผู้เช่า !!🔥 Code C20221200128..........Centric Sathorn - St. Louis, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, ชั้นสูง 15++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣1 ห้องนอน35.79m2ชั้น 15++฿4,700,000UPDATE !
ขายพร้อมผู้เช่า ! ชั้นสูง 18+, วิวเมือง, ทิศตะวันออก, มีที่จอดรถประจำ! Code C20221200148.....Centric Sathorn - St. Louis, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ2 ห้องนอน84m2ชั้น 18++฿12,900,000UPDATE !