🏙️ ขายคอนโด แอสปาย สุขุมวิท 48 เพียง 2.75 ล้าน ติด BTS พระโขนง แค่ 650 เมตร
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5957486
เข้าชม :
แอสปาย สุขุมวิท 48 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏙️ แอสปาย สุขุมวิท 48 - Aspire Sukhumvit 48 เพียง 2.75 ล้าน อยู่ใจกลางเมือง ติดถนนสุขุมวิท
สะดวกในทุกการเดินทาง มี Shuttle Bus รับ-ส่ง ติด BTS พระโขนง แค่ 650 เมตร
🛏️ ห้อง 1 Bedroom ขนาด 38.33 ตร.ม.
- แถม ! แอร์ 2 เครื่อง
- แถม ! เครื่องทำน้ำอุ่น 1 เครื่อง
- ครัวปิดพร้อมเคาน์เตอร์ครัว เตา+ฮูด
- เฟอร์นิเจอร์บิ้วอินตามภาพ
🏊♂️ ส่วนกลางจัดเต็ม
- Lobby + Wifi Free
- สระว่ายน้ำ , ฟิตเนส
- สวนหย่อม
- Jogging Track ความยาว 500 เมตร
- ประตู Key Card
- เข้า-ออกระบบ Auto Access Card
- CCTV พร้อมรปภ.ตลอด 24 ชม.
✨ รายล้อมด้วยแหล่งไลฟ์สไตล์
- W District : 450 ม.
- The District EM : 3.6 กม.
- Major Cineplex เอกมัย : 1.9 กม.
- Big C Extra อ่อนนุช : 2.4 กม.
- Tesco Lotus สุขุมวิท 50 : 3.9 กม.
- ตลาดพระโขนง : 1.8 กม. (เดินเท้า 280 ม.)
- ร.ร.ศรีวิกรม์ : 1.1 กม.
- ร.ร.นานาชาติเซนต์แอนดรูส์ : 2.8 กม.
- ม.กรุงเทพฯ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท : 1.7 กม.
💎คอนโดทำเลสุขุมวิท + ใกล้ BTS ราคานี้ “หายาก” ในโซนนี้
📲 สนใจทักแชท / นัดดูห้องได้เลย
รายละเอียด
- Aspire Sukhumvit 48
- 2,750,000 (71,745 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 12
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 38.33 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
389 ประกาศเช่า
168 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ แอสปาย สุขุมวิท 48
🏢 Aspire Sukhumvit 48 | ห้องมุม 2 นอน 2 วิว ใกล้ BTS พระโขนง‼️2 ห้องนอน53.95m2ชั้น 17฿4,300,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2627551)2 ห้องนอน65m2ชั้น 10+฿7,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 680413)2 ห้องนอน54m2ชั้น 3฿4,794,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2661085)2 ห้องนอน54m2ชั้น 11฿4,212,700UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2602163)2 ห้องนอน53.91m2ชั้น -฿5,550,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 436919)2 ห้องนอน64m2ชั้น 16฿6,500,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1179080)2 ห้องนอน64m2ชั้น 7฿5,200,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1167531)2 ห้องนอน54m2ชั้น 27฿5,400,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 513916)2 ห้องนอน54m2ชั้น 17฿5,000,000UPDATE !
คอนโดมิเนียม 38.33 ตร.ม. แอสปาย สุขุมวิท 48 เขตคลองเตย กรุงเทพมหานคร 2.7M38.33m2ชั้น -฿3,450,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2689531)2 ห้องนอน64m2ชั้น 5-10฿5,290,000UPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ แอสปาย สุขุมวิท 48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2926027)2 ห้องนอน65m2ชั้น 10฿4,850,000NEW !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง