⭐️ขายห้อง คอนโด The Tree Interchange เตาปูน [เจ้าของขายเอง]

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6021613

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ⭐️ขายห้อง คอนโด The Tree Interchange เตาปูน  [เจ้าของขายเอง] - รูปที่ 1/4
รูป ⭐️ขายห้อง คอนโด The Tree Interchange เตาปูน  [เจ้าของขายเอง] - รูปที่ 2/4
รูป ⭐️ขายห้อง คอนโด The Tree Interchange เตาปูน  [เจ้าของขายเอง] - รูปที่ 3/4
รูป ⭐️ขายห้อง คอนโด The Tree Interchange เตาปูน  [เจ้าของขายเอง] - รูปที่ 4/4
ดูรูปทั้งหมด 4 รูป
2,450,000 (81,639 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 18
30.01 ตร.ม.

เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

⭐️ขายห้อง คอนโด The Tree Interchange เตาปูน [เจ้าของขายเอง]

📍ถ.ประชาราษฎร์ 2 แขวงบางซื่อ เขตบางซื่อ กทม.

✅ห้อง Studio 30.01 ตร.ม. มี Digital Door Lock เพดานสูง 2.5 ม. No Fixed Parking

✅ชั้น 18 อาคาร B ระเบียงทิศตะวันออกเฉียงใต้ วิวเมือง โล่ง ไม่มีตึกบัง โครงการมี 39 ชั้น

✅ส่วนกลาง: สวนหย่อม สระว่ายน้ำ ฟิตเนส รปภ. กล้องวงจรปิดโครงการ ประตู Key Card Rooftop Lounge

 Wi-Fi Internet @ Lobby & Rooftop Lounge

✅ขายพร้อมชุดครัวเดิมและแอร์ 1 ตัวเดิมของคอนโด

✅ทำกระจกกั้นห้องนอนและห้องนั่งเล่นแล้ว ห้องน้ำทำกระจกกั้นโซนเปียกแล้ว ห้องทาสี ทำพื้นให้ใหม่

✅ห้องแรก เดินใกล้จากโถงลิฟต์ อยู่ติดลิฟต์ขนของแต่ไม่มีเสียงรบกวน

✅บรรยากาศเงียบ สงบ ไม่เคยมีเหตุการณ์ผิดปกติ เป็นชั้นที่มีผู้อาศัยไม่มาก

✅ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ โลตัสประชาชื่น ตลาดเตาปูน สถานีกลางบางซื่อ

✅เพียบพร้อมด้วยร้านอาหารขึ้นชื่อ Café ร้านตัดผม 7-11 คลินิกเสริมความงาม ฯ

✅อยู่ตรงกลางระหว่าง MRT สถานีเตาปูน และ สถานีบางโพ (ประมาณ 500 ม. จากสถานี)

✅MRT เชื่อมต่อสายสีน้ำเงิน สายสีม่วง อยู่ระหว่างก่อสร้างสายสีม่วงใต้ (รัฐสภา ศรีย่าน ฯ)

✅ใกล้สถาบันการแพทย์ศิริราชระดับนานาชาติ (Siriraj SINEXT) (ระหว่างก่อสร้าง)

✅มีป้ายรถเมล์ วินมอเตอร์ไซค์หน้าโครงการ เดินไปท่าเรือบางโพได้ เดินทางเชื่อมต่อสะดวก

✅ใกล้สถานศึกษาชื่อดัง อาทิ โยธินบูรณะ ราชินีบน เซนต์คาเบรียล มจพ. (KMUTNB)

✅ซ่อมแซมจากเหตุแผ่นดินไหว มี.ค. 68 แล้ว ห้องเสียหายน้อย มีรอยร้าว กระเบื้องแตกเล็กน้อย

✅ซ่อมเก็บงานครบทุกจุด ตัวอาคารแข็งแรง มั่นคง ปลอดภัย

✅เจ้าของอยู่เองตลอด ดูแลดี ไม่เคยปล่อยเช่า ขายเพราะย้ายไปอยู่บ้าน

💸ขายราคาดีที่สุดแล้ว ! กับทำเลศักยภาพ เพียง 2,450,000 บาท💸

-----------------------------------

☎ สนใจสอบถามหรือนัดดูห้อง: คุณตั้ม 06 1421 8887

รายละเอียด

  • The Tree Interchange
  • 2,450,000 (81,639 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • สตูดิโอ
  • 176/222
  • -
  • 18
  • ตะวันออกเฉียงใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 30.01 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยังไม่ยืนยัน

ระวังมิจฉาชีพหลอกโอนเงิน หรือโอนเงินผิดบัญชี!

ทีมงาน Propertyhub ไม่แนะนำให้โอนเงินหรือธุรกรรมใดๆ
ก่อนได้ดูห้องจริง และเซ็นสัญญานะครับ

The Tree Interchange

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร

ประกาศเช่า The Tree Interchange

143 ประกาศเช่า

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ บางซื่อ แกรนด์ อินเตอร์เชนจ์
IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดให้เช่า 168 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Bangsue Grand Interchange

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

logo โครงการ แชปเตอร์ วัน ชายน์ บางโพ
Chapter One Shine Bangpo

1.2 กม.

เดินประมาณ 14 นาที

logo โครงการ ริชพาร์ค แอท เตาปูน อินเตอร์เชนจ์