💥💥ขายพร้อมผู้เช่า!! Condo The Tree Interchange Stu.29.21 ตร.ม. ชั้น 12 ตึก B เพียง 2.39 ล้าน!! สอบถาม LINE: @atfirm💥💥
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5195918
เข้าชม :
เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
💥💥ขายพร้อมผู้เช่า!! Condo The Tree Interchange ติดห้างเกตเวย์บางซื่อ ใกล้รถไฟฟ้า MRT เตาปูน, MRT บางโพ 💥💥
✅ สตูดิโอ พื้นที่ 29.21 ตร.ม. ตึก B ชั้น 12 ทิศตะวันออกเฉียงใต้ วิวเมือง
✅ ห้องพร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าบางส่วน
✅ เครื่องใช้ไฟฟ้า : แอร์ 1 ตัว, เครื่องทำน้ำอุ่น, ตู้เย็น, ทีวี
💸ขายเพียง 2,390,000 บาท💸 สอบถามเพิ่มเติมได้ค่ะ
------------------------------------
สนใจติดต่อสอบถามหรือนัดดูห้องได้ที่ :
☎ Contact. 066-149-8529, 086-557-9898
📲Line ID : @atfirm หรือเพิ่มเพื่อนได้ด้วยการคลิกลิงค์นี้👉
https://line.me/R/ti/p/@atfirm
📢Page :
https://www.facebook.com/-By-Atfirm-496720120395809
#รับฝากขายเช่าอสังหาริมทรัพย์ #คอนโดราคาถูก #คอนโดวิวแม่น้ำ #คอนโดแนวไฟฟ้า #TheTreeInterchange #คอนโดย่านบางซื่อเตาปูน #คอนโดย่านรัตนาธิเบศร์ #คอนโดย่านบางใหญ่ #คอนโดย่านปิ่นเกล้า #คอนโดย่านเพชรเกษม #คอนโดในเมือง #คอนโดบ้านที่ดิน #ทาวน์เฮ้าท์ #อพาร์ทเมนท์ #atfirmproperty #ขายเช่าByAtfirm
รายละเอียด
- The Tree Interchange
- 2,390,000 (81,821 บาท/ตร.ม.)
- ตึก B
- สตูดิโอ
- 12
- ตะวันออกเฉียงใต้
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 29.21 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
161 ประกาศเช่า
94 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์
📌 ขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางโพ1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿2,450,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางโพ1 ห้องนอน30m2ชั้น 18฿2,450,000UPDATE !

ขายด่วน P-131592 เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ ตึก A ชั้น 19 ขนาด 37 ตรม ขายพร้อมผู้เช่า ราคา 2,900,000 บาท Line @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน37m2ชั้น 19฿2,900,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ อาคาร B ชั้น 36 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลบางโพ1 ห้องนอน36m2ชั้น 36฿3,100,000UPDATE !
P-97260 🏢ต้องการขายคอนโด เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ Pracha Rat Sai 2 Rd, Khwaeng Bang Sue, Bang Sue, Bangkok1 ห้องนอน35m2ชั้น 38฿2,990,000UPDATE !
SC0318🔥ขายด่วน เดอะ ทรี อินเตอร์เชนจ์ 1นอน 36ตร.ม ชั้น21 ตึกB วิวโปร่ง🔥⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛1 ห้องนอน35m2ชั้น 21฿3,350,000UPDATE !
ขายห้องเปล่า เดอะทรี อินเตอร์เชนจ์ 1-bed ตึกA ชั้น14 ขนาด 36 ตร ม 🆔 line: eyannie1 ห้องนอน36m2ชั้น 14฿2,750,000UPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ
ขายคอนโด IDEO Mobi Bangsue Grand Interchangeมีคอนโดขาย 53 ประกาศ

2.8 กม.
3.8 กม.
2.2 กม.
2.3 กม.
3.9 กม.
3.2 กม.
4.5 กม.
6.4 กม.
3.6 กม.
4.5 กม.
5.1 กม.
3.8 กม.
5.2 กม.
4.4 กม.
3.6 กม.
6.3 กม.
6.2 กม.
3.9 กม.
3.3 กม.
0 กม.