​🔑 พร้อมเปลี่ยนชื่อฟรี! ขายดาวน์ XELF 200,000.- (จบ 2.99 ลบ.) ห้องมือ 1 ราคานี้หาไม่ได้แล้ว‼️📞 061-6161426 💚 LINE: @whitesand

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6016189

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ​🔑 พร้อมเปลี่ยนชื่อฟรี! ขายดาวน์ XELF 200,000.- (จบ 2.99 ลบ.) ห้องมือ 1 ราคานี้หาไม่ได้แล้ว‼️📞 061-6161426 💚 LINE: @whitesand - รูปที่ 1/5
รูป ​🔑 พร้อมเปลี่ยนชื่อฟรี! ขายดาวน์ XELF 200,000.- (จบ 2.99 ลบ.) ห้องมือ 1 ราคานี้หาไม่ได้แล้ว‼️📞 061-6161426 💚 LINE: @whitesand - รูปที่ 2/5
รูป ​🔑 พร้อมเปลี่ยนชื่อฟรี! ขายดาวน์ XELF 200,000.- (จบ 2.99 ลบ.) ห้องมือ 1 ราคานี้หาไม่ได้แล้ว‼️📞 061-6161426 💚 LINE: @whitesand - รูปที่ 3/5
รูป ​🔑 พร้อมเปลี่ยนชื่อฟรี! ขายดาวน์ XELF 200,000.- (จบ 2.99 ลบ.) ห้องมือ 1 ราคานี้หาไม่ได้แล้ว‼️📞 061-6161426 💚 LINE: @whitesand - รูปที่ 4/5
รูป ​🔑 พร้อมเปลี่ยนชื่อฟรี! ขายดาวน์ XELF 200,000.- (จบ 2.99 ลบ.) ห้องมือ 1 ราคานี้หาไม่ได้แล้ว‼️📞 061-6161426 💚 LINE: @whitesand - รูปที่ 5/5
ดูรูปทั้งหมด 5 รูป
2,990,000 (100,504 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
29.75 ตร.ม.

เซลฟ์ บาย แสนสิริ คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

✨ ขายดาวน์สุดคุ้ม! 🌟 XELF By Sansiri ห้องสวย ราคาสุด Exclusive

📍 คอนโด XELF By Sansiri

🏢 ชั้น 8

🛏️ 1 Bedroom | ขนาด 29.75 ตร.ม.

✨ ห้องตำแหน่งดี ฟังก์ชันลงตัว เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน

💥ขายดาวน์เพียง 200,000💥

💰 ราคาขาย 2,990,000 บาท

📄 (ราคาหน้าสัญญา 2,790,000 บาท)

ฟรีค่าเปลี่ยนสัญญา

🔥 โอกาสทองสำหรับคนที่พลาดรอบ Pre-sale

ได้ราคาดี + โปรแรงเหมือนวันแรก

🎁 สิทธิพิเศษจากโครงการ:

✨ เฟอร์นิเจอร์ชุดพิเศษ (เฉพาะ 50 ห้องแรก)

✨ ห้องตำแหน่งดี ปล่อยเช่าง่าย ดีมานด์สูง

✨ ราคานี้หาไม่ได้แล้วในทำเลนี้

ปัจจุบัน ซื้อตรงกับโครงการราคาเริ่ม 3.59 ลบ.

💬ห้องสวย ราคาดีแบบนี้ มีจำนวนจำกัด รีบจับจองก่อนหลุดมือ!

สนใจสอบถามเพิ่มเติม/นัดชมห้องจริง

📱 โทร: 061-616-1426 / 065-449-6399

🆔 Line: @whitesand

🔗 https://lin.ee/gSDbqPy

#XELFBySansiri #Sansiri #ขายดาวน์ #ขายดาวน์คอนโด #คอนโดใหม่ #คอนโดน่าลงทุน #WhiteSandRealEstate

รายละเอียด

  • XELF by Sansiri
  • 2,990,000 (100,504 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก -
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.75 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า XELF by Sansiri

0 ประกาศเช่า

ประกาศขาย XELF by Sansiri

28 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เซลฟ์ บาย แสนสิริ

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

1.3 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 99 ประกาศ

logo โครงการ พาร์ค 24
Park 24

2 กม.

logo โครงการ เดอะ ลุมพินี 24
The Lumpini 24

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

logo โครงการ ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38