🍄🍄ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต🍄🍄ติด BTS บางนา เพียง 200 เมตร
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6062160
เข้าชม :
11,000/ เดือน
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต บางนา กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
✨ ให้เช่าคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate ติด BTS บางนา เพียง 200 เมตร! ✨
🌿 คอนโดพร้อมอยู่ เฟอร์ใหม่ครบ ทำเลดี เดินทางสะดวก
📍 พื้นที่ 22 ตร.ม. | 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ | ชั้น 16
🚆 เดินเพียง 3 นาทีถึง BTS บางนา
🏙 ห้องอยู่ ฝั่งด้านหลังโครงการ ไม่ติดถนนใหญ่
ไม่มีเสียงรถหรือเสียงรถไฟฟ้า
🛋 เฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ
• เตียง / ตู้เสื้อผ้า / โซฟา
• ทีวี / ตู้เย็น / แอร์ / เครื่องซักผ้า
• ไมโครเวฟ / เตาไฟฟ้า / โต๊ะทำงาน
💧 สิ่งอำนวยความสะดวก (Facilities)
• สระว่ายน้ำ / ฟิตเนส / ห้องอ่านหนังสือ
• ระบบ Key Card / รปภ. 24 ชม.
• 🏪 มี 7-Eleven ใต้โครงการ
💸 ค่าเช่า 11,000 บาท/เดือน
(สัญญา 1 ปี | มัดจำ 2 เดือน | ล่วงหน้า 1 เดือน)
สอบถามเพิ่มเติมได้ที่
โทร 090-9750339 ตรา
Line : @843wzzli (มี @ ด้วยนะคะ)
รายละเอียด
- IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate
11,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- สตูดิโอ
- 16
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 22 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางนา กรุงเทพมหานคร
161 ประกาศเช่า
51 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต
🚆 ปล่อยเช่า Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate ใกล้ BTS บางนาเพียง 200 เมตร ห้องเงียบ ไม่ติดถนนใหญ่ อยู่สบาย ส่วนกลางครบ มี 7-Eleven ใต้โครงการ 🌿1 ห้องนอน22m2ชั้น 16฿11,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่า คอนโดใกล้ BTS บางนา : Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate : 1 ห้องนอน เฟอร์ใหม่ครบ , ใกล้ Bitec บางนา1 ห้องนอน22m2ชั้น 16฿11,000/เดือนNEW !
ให้เช่า Ideo mobi Eastgate ห้องมุม 22 ตร.ม ชั้น 8 เครื่องใช้ฟ้าครบ ติดBTS บางนา 9,500 คุณบี โทร 064-146-6445 (R003 AGBE)1 ห้องนอน22m2ชั้น 8฿9,500/เดือนUPDATE !
Code: 26KJ2379 ให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)1 ห้องนอน30m2ชั้น 25฿13,500/เดือนNEW !
🔥🔥 ด่วน ห้องไปไวมากกก 🔥🔥Code: KJ5924 ให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate / จองเดือนนี้รับเงินคืน1,000บาท / @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)1 ห้องนอน28m2ชั้น 28฿10,000/เดือนUPDATE !
S41 ให้เช่าคอนโด Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate (ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต) ทำเลดี ติด BTS บางนา เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า ครบ พร้อมเข้าอยู่1 ห้องนอน22m2ชั้น 16฿11,000/เดือนNEW !

Condo for Rent: Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate Direct access to BTS Bang Na1 ห้องนอน22m2ชั้น 28฿10,000/เดือนUPDATE !
Condo for Rent: Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate Near BTS Bang Na (approx. 150 meters)1 ห้องนอน22m2ชั้น 12฿9,000/เดือนUPDATE !
Condo for Rent: Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate Near BTS Bang Na (approx. 150 meters)1 ห้องนอน22m2ชั้น 12฿10,000/เดือนUPDATE !
Condo for rent:Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate Line ID: @condobkk(With@)1 ห้องนอน22m2ชั้น 5฿10,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

3.8 กม.

7.1 กม.

4.9 กม.
3.5 กม.
3.1 กม.
5.2 กม.
4.2 กม.
4.1 กม.
5.8 กม.
11.4 กม.
4.9 กม.
0 กม.
3.2 กม.
4.1 กม.
0 กม.
4.2 กม.
3.6 กม.
2.5 กม.
6.8 กม.
0 กม.
4.2 กม.
3.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายห้อง studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด studio ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

![ให้เช่า Ideo Mobi Sukhumvit Eastgate ชั้น 14 [ใกล้ BTS บางนา] เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ [Line: @lifeland]](https://bcdn.propertyhub.in.th/pictures/202503/20250326/NdMxUuc7sLgXsNrY5xAi.jpg?width=486&height=360)