ให้เช่าคอนโด - ห้องสวย รีโนเวทใหม่ เหมือนได้ห้องใหม่ ทิศใต้ ไม่ร้อน REF. F28904
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
6075328
เข้าชม :
25,000/ เดือน
เดอะ โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์ 335 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
REF. F28904
✅ รายละเอียด
• พื้นที่ใช้สอย 70 ตร.ม.
• 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
✅ จุดเด่น
• ห้องสวย รีโนเวทใหม่
• ห้องที่2 อาจทำเป็นห้องทำงานหรือห้องนอนได้
• ทิศใต้ ลมดี ไม่ร้อน
✅ ราคาค่าเช่า 25,000 บาท/เดือน (ไม่รวมสมาชิกสปอร์ตคลับ)
สัญญาเช่า 1 ปี (ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน)
ส่วนกลางครบ: สปอร์ตคลับจัดเต็ม, สระว่ายน้ำใหญ่, สนามบาส, คอร์ทสควอช, แบดมินตัน, ซาวน่า, ห้องโยคะ, มวย, สนุกเกอร์, ปิงปอง, สนามเด็กเล่น, 7-Eleven ใต้ตึก, ลิฟต์ล็อกชั้น, รปภ. 24 ชม. และจุดชาร์จ EV
ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง (สถานีศรีกรีฑา): ห่างเพียง ~600 เมตร, ทางด่วนและมอเตอร์เวย์: ห่างเพียง ~1.5 กม., โรงเรียนนานาชาติเวลลิงตัน: ห่างเพียง ~2.2 กม., ไบรท์ตันคอลเลจ: ห่างเพียง ~2.5 กม., เอแบค: ห่างเพียง ~3.0 กม., เดอะมอลล์ บางกะปิ: ห่างเพียง ~3.5 กม., ซีคอมสแควร์: ห่างเพียง ~6.0 กม., รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์: ห่างเพียง ~1.8 กม.
📞 สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติมหรือนัดเข้าชมติดต่อ
โทร : 0925513003 (คุณเวฟ)
Line ID: @999condo
999 เรียลเอสเตท (ไทยแลนด์) จำกัด
รูปภาพถ่ายจากสถานที่จริง อัปเดตสถานะห้องว่างทุกวัน
บริการด้วยใจ ใส่ใจทุกรายละเอียด
รายละเอียด
- The Four Wings Residence
25,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 2 ห้องนอน
- 8
- 2 ห้องนอน
- 2 ห้องน้ำ
- 70 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

335 บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
73 ประกาศเช่า
36 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ เดอะ โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์
ให้เช่าคอนโด - ห้องสวย วิวเปิดโล่ง! Unblocked View ห้องโปร่งสบาย อยู่แล้วไม่อึดอัด REF. F2139071 ห้องนอน68m2ชั้น 12฿20,000/เดือนNEW !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โฟร์วิงส์ แมนชั่น ใกล้ BTS นานา (ID 1910774)3 ห้องนอน220m2ชั้น -฿65,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์ ใน หัวหมาก (ID 2746149)1 ห้องนอน71m2ชั้น 19฿35,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์ ใน หัวหมาก (ID 994356)2 ห้องนอน67m2ชั้น 20฿22,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์ ใน หัวหมาก (ID 2068223)2 ห้องนอน66m2ชั้น 11฿25,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์ ใน หัวหมาก (ID 2067311)2 ห้องนอน66m2ชั้น 11฿25,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่า Condo The Four Wings Residence ( เดอะโฟร์วิงส์ เรสซิเดนซ์1 ห้องนอน71m2ชั้น 19฿35,000/เดือนUPDATE !
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์ ใน หัวหมาก (ID 2930195)3 ห้องนอน300m2ชั้น 26฿130,000/เดือนNEW !
#A124287 ✅ 8/5/69 ให้เช่า The Four Wings Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy3 ห้องนอน300m2ชั้น 26฿130,000/เดือนUPDATE !
#A124131 ✅ 26/12/68 ให้เช่า The Four Wings Residence 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน71m2ชั้น 19฿35,000/เดือนUPDATE !
#SC13620 📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ โฟร์ วิงส์ เรสสิเด้นส์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨3 ห้องนอน300m2ชั้น 26฿130,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 82 ประกาศ
ขายคอนโด U Delight @ Huamak Stationมีคอนโดขาย 37 ประกาศ

3.7 กม.
3 กม.
4 กม.
3.7 กม.
3.9 กม.
5.3 กม.
3.3 กม.
4 กม.
2.1 กม.
2.8 กม.
4.9 กม.
2.7 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
2.5 กม.
2.1 กม.
2.1 กม.
2 กม.
2.5 กม.
2.1 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ The Four Wings Residence
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

ประกาศขายคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง
ประกาศเช่าคอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง