🏢 ให้เช่าคอนโด : Rhythm Ratchada (ริธึ่ม รัชดา) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C310
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5765165
เข้าชม :
16,000/ เดือน
ริธึ่ม รัชดา 448 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🏢 ให้เช่าคอนโด : Rhythm Ratchada (ริธึ่ม รัชดา)
รหัสทรัพย์ | LNP-C310
============= =============
💸 ราคาเช่า: 16,000 บาท/เดือน
🌑 ขนาด: 36 ตร.ม.
🌑 จำนวนห้อง: 1 ห้องนอน | 1 ห้องน้ำ
🌑 ชั้น 9 | - | ตึก - | ทิศ -
🌑 ประกัน 2 เดือน + ล่วงหน้า 1 เดือน
🌑 สัญญาเช่า 1 ปี
ห้องจริงสวยกว่าในรูป! | รับ Co-agent
============= =============
📲 สนใจห้องนี้? ง่ายมาก!
ติดต่อทีมงาน LNP : LorNgernProperty
📸 แคปหน้าจอ หรือก๊อปลิงก์โพสต์นี้
💬 ส่งมาทาง Line เพื่อสอบถาม/นัดดูห้องได้เลย!
🆔 Line ID: @944ghglp (มี @ ด้วยนะค่ะ)
👉 คลิกลิ้งที่นี่:
https://lin.ee/xmjC7aX
☎️ คุณอาท : 083-786-3651
============= =============
📣 เรารับปล่อยเช่า-ขายคอนโด/บ้านทั่วกรุงเทพฯ และนนทบุรี
📢 ทำการตลาดให้ “ฟรี” ไม่มีค่าใช้จ่าย จนกว่าจะปิดดีลได้
📽 ชมVDOห้องอื่นเพิ่มเติม
👉 คลิกดู
https://www.tiktok.com/@lnpteam
ติดตามทรัพย์โครงการอื่น ทั่วกรุงเทพฯและนนทบุรี
ได้ที่ 👉
https://www.facebook.com/lorngernproperty/
============= =============
🔖 #คอนโดให้เช่า #คอนโดพร้อมอยู่ #ปล่อยเช่าคอนโด #คอนโดติดรถไฟฟ้า #คอนโดใกล้BTS #คอนโดใกล้MRT #คอนโดสำหรับนักศึกษา #LorNgernProperty #LNPTEAM #อสังหาริมทรัพย์
รายละเอียด
- Rhythm Ratchada
16,000/ เดือน
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 9
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 36 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

448 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
382 ประกาศเช่า
138 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ริธึ่ม รัชดา
Highlight✨ 1Bed 🚇 ใกล้MRT รัชดาภิเษก💥📲 Line: @homeavenue ⭐HA-12311 ห้องนอน46.5m2ชั้น 12A฿17,500/เดือน
🎉 ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม รัชดา อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 46 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา1 ห้องนอน46m2ชั้น 18฿22,000/เดือนUPDATE !
🎉 ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม รัชดา อาคาร A ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา1 ห้องนอน45m2ชั้น 10฿17,000/เดือนUPDATE !
🚩 ให้เช่าคอนโด ริทึ่ม รัชดา อาคาร 1 ชั้น 22 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรบินสัน รัชดา1 ห้องนอน34m2ชั้น 22฿16,000/เดือนUPDATE !
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ เฟอร์ครบ พร้อมอยู่ ทำเลดีเดินทางสะดวกใกล้ MRT รัชดาภิเษก 0 ม. / ให้เช่าคอนโด1 ห้องนอน35.14m2ชั้น 3+฿16,000/เดือนUPDATE !
🔥1ห้องนอน ไซส์ใหญ่ ราคาดีมาก ชั้นสูง วิวปัง เฟอร์จัดเต็ม ทำเลดีในย่านรัชดา เดินทางง่าย คอนโดติด MRT รัชดาภิเษก @ Rhythm Ratchada1 ห้องนอน45m2ชั้น xx฿18,000/เดือนUPDATE !
🔥15K/Mo 1นอน ห้องกว้าง วิวดีไม่โดนบล็อก เฟอร์จัดเต็มมาก พร้อมอยู่ บนทำเลดีๆ ติด MRT รัชดาภิเษก @ Rhythm Ratchada1 ห้องนอน35.14m2ชั้น xx฿15,000/เดือนUPDATE !
🔥20K/Mo 1นอน ห้องกว้าง ชั้นสูงสุด25+ วิวดี ไม่โดนบล็อก เฟอร์จัดเต็ม คอนโดทำเลดีมาก ติด MRT รัชดาภิเษก @ Rhythm Ratchada1 ห้องนอน45m2ชั้น xx฿20,000/เดือนUPDATE !
🔥1นอน ห้องกว้าง ราคาดี แต่งครบ ชั้นสูง วิวโล่ง เฟอร์นิเจอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่ คอนโดทำเลดีๆ ติด MRT รัชดาภิเษก @ Rhythm Ratchada1 ห้องนอน46.22m2ชั้น xx฿18,000/เดือนUPDATE !
1 นอน 1 น้ำ เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ติด MRT รัชดาภิเษก Rhythm Ratchada 0 ม. / คอนโดให้เช่า1 ห้องนอน45m2ชั้น 15+฿18,000/เดือนUPDATE !
1 นอน ชั้นสูงเสียดฟ้านั่งดูดาวชิวๆ ที่ชั้น 35+ วิวสวย ทำเลดี คอนโดติด MRT รัชดาภิเษก 0 ม. ที่ Rhythm Ratchada / ให้เช่าคอนโด1 ห้องนอน45.5m2ชั้น 35+฿20,000/เดือนUPDATE !
Rhythm Ratchada ชั้น10 อาคารA 1นอน1น้ำ ขนาด45 ตรม เช่า 17,000/เดือน Line ID : @wealth.co1 ห้องนอน45m2ชั้น 10฿17,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 166 ประกาศ
ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwangมีคอนโดขาย 115 ประกาศ