🚩 ให้ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9 อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5727019
เข้าชม :
วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
CNOP24705
ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9
แบบ 1 ห้องนอน
ชั้น 18 ขนาด 36.00 ตรม.
1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ
อาคาร B
ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 9
ค่าโอนนคละครึ่ง
--------------------------------------------------------
- ซาวน่า
- รักษาความปลอดภัย 24 ชม.
- สระว่ายน้ำ
- สนามเทนนิส
- สนามหัดเล่นกอล์ฟ / พรมตีกอล์ฟฝึกหัด
--------------------------------------------------------
สถานที่ใกล้เคียง
- จ๊อดแฟร์ : 270 เมตร
- Metro Mall MRT Rama9 : 500 เมตร
- เซ็นทรัล พระราม 9 : 650 เมตร
- โรงพยาบาลพระรามเก้า : 750 เมตร
- โลตัส ฟอร์จูนทาวน์ : 850 เมตร
- โชว์ ดีซี : 1.1 กม
- โรงพยาบาลปิยะเวท : 1.6 กม
รายละเอียด
- One9Five Asoke - Rama 9
- 6,700,000 (186,111 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 18
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 36 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
511 ประกาศเช่า
89 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9
🔺 ให้ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9 อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 91 ห้องนอน36m2ชั้น 18฿6,700,000NEW !
📌 ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9 อาคาร B ชั้น 40 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 92 ห้องนอน58m2ชั้น 40฿11,250,000UPDATE !
ขายคอนโด One9Five Asoke - Rama 9 ราคา 5,200,000 บาท [NCs260403]1 ห้องนอน35.77m2ชั้น 20฿5,200,000UPDATE !
P-1451✨คอนโดหรู ใจกลางพระราม 9 ใกล้ MRT พระราม 9 พร้อมขาย! ✨ One9Five Asoke-Rama 9 เพียง 5.2 ล้าน ✨*0659174222*✨1 ห้องนอน35.55m2ชั้น 20฿5,200,000UPDATE !
ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9 MRT-พระราม 9 ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-112288 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅2 ห้องนอน74m2ชั้น 6฿13,500,000UPDATE !
🔥🔥🔥 ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9 MRT-พระราม 9 ห้วยขวาง เขต ห้วยขวาง กรุงเทพ CX-111604 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥2 ห้องนอน68m2ชั้น 30฿11,500,000UPDATE !
P-151159 🏢 ต้องการขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9 Rama IX Rd, Huai Khwang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน28m2ชั้น 5฿3,900,000UPDATE !
LTH12095 – One 9 five - Rama 9 FOR SALE Size 69 sqm. 2 beds 2 baths Near MRT Rama 9 Station ONLY 12.8 MB2 ห้องนอน69m2ชั้น 20+฿12,800,000UPDATE !
LTH11869 - One9Five Asoke - Rama 9 FOR SALE Size 36 sqm. 1 bed 1 bath Near MRT Rama 9 Station ONLY 6 MB1 ห้องนอน36m2ชั้น 4+฿6,000,000UPDATE !
FOR SALE One9Five Asoke-Rama9 ตกแต่งสวย ชั้นสูง ทำเลทองย่านอโศก1 ห้องนอน40.5m2ชั้น 23฿7,700,000UPDATE !
ขายคอนโด One9Five Asoke-Rama9 ชั้นสูง 2 ห้องนอน ทำเลดีติดถนนหลัก ใกล้ MRT พระราม 9 (SW001471)2 ห้องนอน68m2ชั้น 30฿14,000,000UPDATE !
ขายคอนโด One9Five Asoke-Rama9 ชั้นสูง แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลดี เดินทางสะดวก ใจกลางอโศก (SW001876)1 ห้องนอน36m2ชั้น 18฿7,210,000UPDATE !