#SC12847 📌 ขาย | 🟦🟨วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5950841
เข้าชม :
วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9 ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ขาย วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9(One9Five Asoke - Rama 9)
#SC12847
☑️รายละเอียด
🌟ห้องชั้นที่ 18
🌟1 ห้อง 1 ห้องน้ำ
🌟ขนาด : 35.77 ตร.ม.
🆓รายการเครื่องใช้ไฟฟ้า
🍀แอร์ , ทีวี , ตู้เย็น , เตาไฟฟ้า , เครื่องดูดควัน
🏷️ราคาขาย : 6,695,000 บาท
☑️Detail
🌟Floor 18
🌟1 bedroom(s) 1 bathroom(s)
🌟35.77 sq.m.
🏷️Sell : 6,695,000 ฿
สนใจติดต่อเช่า/ซื้อ
ID LINE @secretproperty
รายละเอียด
- One9Five Asoke - Rama 9
- 6,695,000 (187,168 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 18
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 35.77 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
506 ประกาศเช่า
92 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ วันไนน์ไฟว์ อโศก - พระราม 9
ขายคอนโดพร้อมอยู่ ราคาถูกที่สุดในโครงการ One9Five Asoke - Rama 9 (วันไนน์ไฟว์ อโศก – พระราม 9) ทำเล CBD เหมาะทั้งอยู่อาศัยและลงทุน ใกล้ MRT พระราม 91 ห้องนอน35.55m2ชั้น 20฿5,200,000UPDATE !
🚩 ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 91 ห้องนอน41m2ชั้น 14฿6,750,000UPDATE !
🎉 ให้ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9 อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 91 ห้องนอน36m2ชั้น 18฿6,700,000NEW !
🔺 ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 91 ห้องนอน41m2ชั้น 14฿6,750,000UPDATE !
🔺 ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9 อาคาร B ชั้น 40 2 ห้องนอน ขนาด 58 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 92 ห้องนอน58m2ชั้น 40฿11,250,000UPDATE !
📌 ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9 อาคาร 1 ชั้น 14 1 ห้องนอน ขนาด 41 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 91 ห้องนอน41m2ชั้น 14฿6,750,000UPDATE !
🔺 ให้ขายคอนโด วันไนน์ไฟว์ อโศก-พระราม 9 อาคาร B ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 36 ตรม ใกล้ เซ็นทรัล พระราม 91 ห้องนอน36m2ชั้น 18฿6,700,000NEW !

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

4.2 กม.
3.1 กม.
4.3 กม.
5.4 กม.
3.7 กม.
3.5 กม.
3.5 กม.
3.4 กม.
2.8 กม.
3.6 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.3 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2.2 กม.
2.4 กม.
3.5 กม.
0 กม.
3.5 กม.
3.4 กม.
2.8 กม.
3.6 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ One9Five Asoke - Rama 9