โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5090230

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 1/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 2/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 3/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 4/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 5/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 6/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 7/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 8/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 9/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 10/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 11/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 12/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 13/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 14/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 15/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 16/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 17/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 18/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 19/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 20/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 21/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 22/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 23/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 24/25
รูป โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ  Andromeda คอนโดบนทำเลเขาพระตำหนัก - รูปที่ 25/25
ดูรูปทั้งหมด 25 รูป
3,299,000 (117,821 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
28 ตร.ม.

แอนโดรเมด้า บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

รหัสประกาศ: #RT03223
โปรโมชั่นสุดคุ้ม รับส่วนลดสุดพิเศษ สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ ขนาด 28 ตร.ม. วิวทะเลชั้น 7 พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบชุด คอนโดแอนโดนแมนด้า ทำเลบนเขาพระตำหนัก ตั้งอยู่บนเขาวิวทะเลที่สวยงาม ภายในโครงการมาพร้อมส่วนกลางที่ครบครัน คอนโดตึกสูง 36 ชั้นรับวิวทะเล 270 องศา มาพร้อมส่วนกลางที่ครบครัน สระว่ายน้ำวิวทะเลที่สวยงาม , ฟิตเนสวิวทะเล , ห้องอ่านหนังสือ , ห้องดูหนัง , ออนเซนวิวทะเลที่แรกในพัทยา โครงการทำเลสะดวกใก้ลตัวเมืองพัทยา และใกล้หาด Cozy

ราคาขาย: 3,299,000 บาท
- สตูดิโอ, 1 ห้องน้ำ
- พื้นที่ 28 ตร.ม.
- ชั้น 7

สนใจรายละเอียดเพิ่มเติมติดต่อ:
โทร: +66 64 707 0099
ไลน์: renthai.pattaya
https://line.me/ti/p/XRaBCPZR9E (สอบถามข้อมูลเพิ่มเติมกดลิ้งค์แอดไลน์ได้เลยค่ะ)
………………………………………………………………………
Website: https://renthai.com
Facebook Page: https://www.facebook.com/renthai.pattaya
Line Official: @renthai
Email: info@renthai.com
Renthai - ผู้ช่วยที่เชื่อถือได้ของคุณในการซื้อ ขาย และลงทุนในอสังหาริมทรัพย์ในพัทยา.

รายละเอียด

  • ANDROMEDA
  • 3,299,000 (117,821 บาท/ตร.ม.)
  • สตูดิโอ
  • 7
  • ไม่ระบุ
  • 28 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า ANDROMEDA

10 ประกาศเช่า

ประกาศขาย ANDROMEDA

73 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แอนโดรเมด้า

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยูนิกซ์ พัทยาใต้
Unixx South Pattaya

1.5 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ คลาวด์
The Cloud

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เดอะ พีค ทาวเวอร์ พัทยา
The Peak Towers Pattaya

0.2 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

logo โครงการ โคซี่ บีช วิว คอนโดมิเนียม
Cozy Beach View Condominium

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

logo โครงการ เดอะ คลิฟ
The Cliff

0.7 กม.