โทร 0944179139 ตี๋ AG ไลน์ @975mniap
ขาย
คอนโดมิเนียม
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5788737
เข้าชม :
แจ้งรายงานประกาศ
Share
2,290,000 (84,815 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 27
27 ตร.ม.
เดอะ สเตจ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์ บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
📍ใกล้ mrt เตาปูน
SALE/ขาย ถูกที่สุดแล้ววว 💸
The Stage Taopoon Interchange เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์
✅️ พิเศษสุด 2.29 ล้านบาท
ขนาด 26.5 ตร.ม ชั้น 27
ชั้นสูง ทิศใต้ วิวแม่น้ำ
-———————————————
โทร 0944179139 ตี๋ AG
ไลน์ @975mniap
รายละเอียด
- The Stage Taopoon - Interchange
- 2,290,000 (84,815 บาท/ตร.ม.)
- 1 ห้องนอน
- 27
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 27 ตร.ม.
ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
ประกาศเช่า The Stage Taopoon - Interchange
121 ประกาศเช่า
ประกาศขาย The Stage Taopoon - Interchange
106 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ สเตจ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์
#b4820 6/4/69 ขาย คอนโด The Stage เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ 📲📢สอบถาม ld line @condoboy1 ห้องนอน33.66m2ชั้น 10฿2,880,000UPDATE !
#SC13627 📌 ขาย| 🟦🟨เดอะ สเตจ เตาปูน - อินเตอร์เชนจ์🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน26.53m2ชั้น 22฿1,950,000NEW !
ขายคอนโด เดอะ สเตจ เตาปูน-อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 34 1 ห้องนอน ขนาด 34.00 ตรม ใกล้ Gateway บางซื่อ1 ห้องนอน34m2ชั้น 34฿3,589,999NEW !

คอนโดมิเนียม 56.75 ตร.ม. เดอะ สเตจ เตาปูน อินเตอร์เชนจ์ เขตบางซื่อ กรุงเทพมหานคร 4.4M56.75m2ชั้น -฿4,399,000UPDATE !