แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00004353🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4365913

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00004353🌟 - รูปที่ 1/9
รูป แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00004353🌟 - รูปที่ 2/9
รูป แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00004353🌟 - รูปที่ 3/9
รูป แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00004353🌟 - รูปที่ 4/9
รูป แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00004353🌟 - รูปที่ 5/9
รูป แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00004353🌟 - รูปที่ 6/9
รูป แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00004353🌟 - รูปที่ 7/9
รูป แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00004353🌟 - รูปที่ 8/9
รูป แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น 🌟PN-00004353🌟 - รูปที่ 9/9
ดูรูปทั้งหมด 9 รูป
4,300,000 (122,857 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.

แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น พระโขนง กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 8

📏 ขนาดห้อง 35 ตร.ม

ขายราคา 4.30 ล้านบาท

👨‍👩‍👦 ขายพร้อมผู้เช่า

📍(แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น) เดินทางสะดวกเพียง 290 เมตร หรือประมาณ 4 นาที เดินจาก BTS อ่อนนุช 

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 1.5 กิโลเมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ศูนย์การค้ามาร์เก็ตพลัส ห่างจากคอนโด 460 เมตร (เดิน 6 นาที)

ห้องโชว์พระโขนงพลาซ่า – 1.7 กิโลเมตร (ขับรถ 10 นาที)

ห้างสรรพสินค้าจัสโก้ (สุขุมวิท 71) – 2.3 กิโลเมตร (ขับรถ 11 นาที)

ท็อปส์มาร์เก็ต (ปิยรมย์) – 2.5 กิโลเมตร (ขับรถ 7 นาที)

แม๊กซ์แวลู่ – 2.9 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)

รายละเอียด

  • Chambers On Nut Station
  • 4,300,000 (122,857 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก C
  • 1 ห้องนอน
  • 8
  • 8
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 35 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ แชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 482 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

0.6 กม.

เดินประมาณ 7 นาที

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท
IDEO Mobi Sukhumvit

0.1 กม.

เดินประมาณ 2 นาที

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

0.7 กม.

เดินประมาณ 9 นาที

สุขุมวิท 81

0.2 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

0.5 กม.

เดินประมาณ 6 นาที

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

1 กม.

เดินประมาณ 12 นาที

BTS อ่อนนุช

0.3 กม.

เดินประมาณ 3 นาที

BTS บางจาก

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

ประกาศอื่นๆในโครงการ Chambers On Nut Station

ขายเช่า

ประเภทห้อง

เรียงตาม:

เลื่อนประกาศล่าสุด

ดูประกาศขายทั้งหมด (40)
ยังไม่เจอประกาศ ในแชมเบอร์ส อ่อนนุช สเตชั่นที่ใช่สำหรับคุณ?

ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี

เริ่มเลย
listing-finder-help-propertyhub-logolisting-finder-help

ประกาศขายคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • 34.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก
    ขายคอนโด
    34.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก
    พระโขนง กรุงเทพมหานคร
    ฿3,690,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    34.7 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • คอนโดลงทุน Yield สูง 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย ที่ The Lofts Ekkamai - U1123394
    ขายคอนโด
    คอนโดลงทุน Yield สูง 1 ห้องนอน ใกล้ BTS เอกมัย ที่ The Lofts Ekkamai - U1123394
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿7,900,000
    1 นอน
    1 น้ำ
    45.06 ตร.ม.
    ชั้น 19
  • ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]
    ขายคอนโด
    ลงทุน 1 ห้องนอน ROI 5.23% The Line สุขุมวิท 101 ใกล้ BTS - [U6171845]
    พระโขนง กรุงเทพมหานคร
    ฿3,305,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    27.51 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • 39.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง
    ขายคอนโด
    39.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿4,290,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    39 ตร.ม.
    ชั้น 3
  • GOOD DAY SUkhumvit 93 Sale Down Payment 1Bedroom Take Garden & Pool View
    ขายคอนโด
    GOOD DAY SUkhumvit 93 Sale Down Payment 1Bedroom Take Garden & Pool View
    พระโขนง กรุงเทพมหานคร
    ฿2,150,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    26 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • Hot Deal! Type กระจกโค้ง 1 ห้องนอน เ52 ตร.ม. เพียง 111,000 ต่อ ตร.ม. เท่านั้น
    ขายคอนโด
    Hot Deal! Type กระจกโค้ง 1 ห้องนอน เ52 ตร.ม. เพียง 111,000 ต่อ ตร.ม. เท่านั้น
    วัฒนา กรุงเทพมหานคร
    ฿5,800,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    52 ตร.ม.
    ชั้น 11
    เลอ ลักซ์

    132 ประกาศ

  • คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1959565)
    ขายคอนโด
    คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริทึ่ม สุขุมวิท42 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1959565)
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿6,200,000
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    45 ตร.ม.
    ชั้น 22
  • ประกาศเช่าคอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการอื่นๆ ใกล้เคียง

  • The room sukhumvit 40 ☎️big 1 bed 43 sqm ‼️only 23000/month ‼️Negotiable 🔆✅corner room
    เช่าคอนโด
    The room sukhumvit 40 ☎️big 1 bed 43 sqm ‼️only 23000/month ‼️Negotiable 🔆✅corner room
    คลองเตย กรุงเทพมหานคร
    ฿23,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    43 ตร.ม.
    ชั้น 5
  • Condo for RENT Whizdom Inspire Sukhumvit วิวสระว่ายน้ำ 32.9 sq.m.
    เช่าคอนโด
    Condo for RENT Whizdom Inspire Sukhumvit วิวสระว่ายน้ำ 32.9 sq.m.
    พระโขนง กรุงเทพมหานคร
    ฿20,000 / เดือน
    1 นอน
    1 น้ำ
    32.9 ตร.ม.
  • 🌳 ให้เช่าคอนโด Regent home สุขุมวิท 81  ขนาดห้อง 28 ตร.ม. ชั้น 3 ตึก A ระเบียงหันทิศตะวันออก🌳
    เช่าคอนโด
    🌳 ให้เช่าคอนโด Regent home สุขุมวิท 81 ขนาดห้อง 28 ตร.ม. ชั้น 3 ตึก A ระเบียงหันทิศตะวันออก🌳
    สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
    ฿10,000 / เดือน
    NEW !
    1 นอน
    1 น้ำ
    28 ตร.ม.
    ชั้น 3
  • ให้เช่า! 🚪 Life Sukhumvit 62 (รีโนเวทใหม่)
    เช่าคอนโด
    ให้เช่า! 🚪 Life Sukhumvit 62 (รีโนเวทใหม่)
    พระโขนง กรุงเทพมหานคร
    ฿17,000 / เดือน
    UPDATE !
    1 นอน
    1 น้ำ
    36 ตร.ม.
    ชั้น 9
  • ✅ ✅ Rent ให้เช่าคอนโด Aspire Rama 4 ใกล้ BTS เอกมัย 800 เมตร เฟอร์ครบ เดินทางสะดวก หาของกินง่าย