เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4404534

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 1/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 2/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 3/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 4/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 5/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 6/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 7/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 8/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 9/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 10/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 11/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 12/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 13/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 14/15
รูป เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50🌟PN-00005391🌟 - รูปที่ 15/15
ดูรูปทั้งหมด 15 รูป
4,200,000 (141,129 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 3
29.76 ตร.ม.

เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50 คลองเตย กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 1 ห้องนอน

🚿 1 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 3

📏 ขนาดห้อง 29.76 ตร.ม.

ขาย ราคา 4.20 ล้านบาท

📍(เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50) เดินทางสะดวกเพียง 700 เมตร หรือประมาณ 10 นาที เดินจาก BTS อ่อนนุช 

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 360 เมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

 เซเว่น อีเลฟเว่น – 90 เมตร (เดิน 1 นาที)

 โลตัส สุขุมวิท 50 – 650 เมตร (เดิน 7 นาที)

 เซ็นจูรี่ เดอะ มูฟวี่ พลาซ่า สุขุมวิท – 850 เมตร (เดิน 9 นาที)

 เดอะฟิล สุขุมวิท 54 – 1.1 กิโลเมตร (เดิน 12 นาที)

 บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช – 1.2 กิโลเมตร (เดิน 13 นาที)

รายละเอียด

  • Mayfair Place Sukhumvit 50
  • 4,200,000 (141,129 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก A
  • 1 ห้องนอน
  • 838
  • 3
  • ใต้
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29.76 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Mayfair Place Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เมย์แฟร์ เพลส สุขุมวิท 50

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ไอดีโอ สุขุมวิท 93
IDEO Sukhumvit 93

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

logo โครงการ รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
Regent Home Sukhumvit 81

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

logo โครงการ แอสปาย พระราม 4
Aspire Rama 4

2.1 กม.

logo โครงการ ไลฟ์ สุขุมวิท 48
Life Sukhumvit 48

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

logo โครงการ เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
The Base Park West Sukhumvit 77