เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

5873952

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 1/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 2/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 3/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 4/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 5/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 6/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 7/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 8/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 9/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 10/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 11/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 12/13
รูป เดอะเบสพัทยาขายต่ำกว่าราคาตลาด ขายถูกสุด วิวสระว่ายน้ำ 1ห้องนอน 1ห้องน้ำ - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
2,600,000 (89,655 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 9
29 ตร.ม.

เดอะ เบส พัทยากลาง บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เดอะเบสพัทยากลาง โครงการโดยแสนสิริ

คอนโดพัทยากลาง ใจกลางเมือง ใกล้ชายหาดพัทยากลาง ใกล้เซ็นทรัลพัทยากลาง

วิวสระว่ายน้ำ

1ห้องนอน 1ห้องน้ำ

ขายเพียง 2.6ล้านบาท

เฟอร์เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อมเข้าอยู่

ค่าใช้จ่ายการโอนทั้งหมด 50/50

รายละเอียด

  • The Base Central Pattaya
  • 2,600,000 (89,655 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 9
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 29 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ เซ็นทริค ซี พัทยา
Centric Sea Pattaya

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

คอนโดให้เช่า Centric Sea Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sea Pattaya

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

logo โครงการ ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
City Garden Tower

1.5 กม.

เดินประมาณ 18 นาที

logo โครงการ ซิตี้ เซ็นเตอร์ เรสซิเดนซ์
City Center Residence

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ซิตี้ การ์เดน พัทยา
City Garden Pattaya

0.8 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เซ็นทารา อเวนิว เรสซิเดนซ์ แอนด์ สวีท