เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4591584

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 1/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 2/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 3/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 4/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 5/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 6/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 7/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 8/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 9/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 10/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 11/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 12/13
รูป เดอะ ไฮท์ ทองหล่อ 🌟PN-00006345🌟 - รูปที่ 13/13
ดูรูปทั้งหมด 13 รูป
16,800,000 (119,217 บาท/ตร.ม.)
3 ห้องนอน
3 ห้องน้ำ
ชั้น 10
140.92 ตร.ม.

เดอะ ไฮท์ วัฒนา กรุงเทพมหานคร -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

🛌 3 ห้องนอน

🚿 3 ห้องน้ำ

🏬 ชั้น 10

📏 ขนาดห้อง 140.92 ตร.ม.

ขายราคา 16.80 ล้านบาท

💸 ค่าโอนภาษี 50/50

♻️ รวมค่าคอมมิชชั่น 

📍(ดิ ยูนิค สุขุมวิท 62/1) เดินทางสะดวกเพียง 1.9 กิโลเมตร หรือประมาณ 5 นาที เดินจาก BTS ทองหล่อ

ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 4.1 กิโลเมตร จากคอนโด

🛒 ร้านค้าใกล้เคียง

ตลาดอินดี้ ทองหล่อ – 62 เมตร (เดิน 1 นาที)

เดอะ คอมมอนส์ – 350 เมตร (เดิน 4 นาที)

เจ อเวนิว ทองหล่อ – 400 เมตร (เดิน 5 นาที)

วิลล่า มาร์เก็ต ทองหล่อ – 500 เมตร (เดิน 6 นาที)

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ – 1 กิโลเมตร (ขับรถ 2 นาที)

รายละเอียด

  • The Height
  • 16,800,000 (119,217 บาท/ตร.ม.)
  • 3 ห้องนอน
  • 898
  • 10
  • ตะวันออก
  • 3 ห้องนอน
  • 3 ห้องน้ำ
  • 140.92 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประกาศเช่า The Height

56 ประกาศเช่า

ประกาศขาย The Height

11 ประกาศขาย

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไฮท์

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย
Taka Haus Ekkamai

1.7 กม.

เดินประมาณ 21 นาที

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

logo โครงการ นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

1.2 กม.

เดินประมาณ 15 นาที

logo โครงการ ซี เอกมัย
C Ekkamai

0.9 กม.

เดินประมาณ 11 นาที

logo โครงการ ทรู ทองหล่อ
Thru Thonglor

0.9 กม.

เดินประมาณ 10 นาที

logo โครงการ เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ