เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง 🌟PN-00004305🌟
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
3790729
เข้าชม :
เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง บางซื่อ กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
🛌 1 ห้องนอน
🚿 1 ห้องน้ำ
🏬 ชั้น 33
📏 ขนาดห้อง 32 ตร.ม
ขายราคา 2.60 ล้านบาท
♻️ รวมภาษีและค่าคอมมิชชั่น
📍(เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง) ระยะทาง 100 เมตร หรือประมาณ 2 นาที เดินจาก MRT วงศ์สว่าง
ถ้าคุณเดินทางด้วยรถยนต์ ทางด่วนที่ใกล้ที่สุดอยู่ที่ 2.3 กิโลเมตร จากคอนโด
🛒 ร้านค้าใกล้เคียง
วงศ์สว่างทาวเซ็นเตอร์ ห่างจากคอนโด 380 เมตร (เดิน 5 นาที)
เอเดน – 1.2 กิโลเมตร (ขับรถ 6 นาที)
ศูนย์การค้าคุณหญิงจี๊ดราญรอนอริราช (มณีพิมาน) – 2.8 กิโลเมตร (ขับรถ 9 นาที)
ดีพาร์ทเม้นท์สโตร์วังทองซุปเปอร์มาร์เก็ต – 3.1 กิโลเมตร (ขับรถ 11 นาที)
เดอะมาร์เก็ต – 3.5 กิโลเมตร (ขับรถ 11 นาที)
รายละเอียด
- THE LINE Wongsawang
- 2,600,000 (81,250 บาท/ตร.ม.)
- ตึก A
- 1 ห้องนอน
- 1333
- 33
- ตะวันออก
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 32 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

บางซื่อ กรุงเทพมหานคร
195 ประกาศเช่า
138 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศขายในโครงการ เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง
P-145617 วิวเมืองสวย! The Line Wongswang ใกล้ MRT วงศ์สว่าง เริ่ม 2.6 ล้าน Line Id: @easythaihome 085-592-28971 ห้องนอน32m2ชั้น 15฿2,600,000UPDATE !
🎉 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ Big C วงศ์สว่าง1 ห้องนอน28m2ชั้น 29฿2,580,000NEW !
🚩 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ Big C วงศ์สว่าง1 ห้องนอน28m2ชั้น 29฿2,580,000NEW !
🔺 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ Big C วงศ์สว่าง1 ห้องนอน28m2ชั้น 29฿2,580,000NEW !
📌 ขายคอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง อาคาร 1 ชั้น 29 1 ห้องนอน ขนาด 28.00 ตรม ใกล้ Big C วงศ์สว่าง1 ห้องนอน28m2ชั้น 29฿2,580,000NEW !
#A124169 ✅ 28/12/68 ขายคอนโด THE LINE Wongsawang 📲📢สอบถาม ld line @condoboy2 ห้องนอน51.73m2ชั้น 29฿4,500,000UPDATE !
#SC13484 📌 ขาย | 🟦🟨เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน28.93m2ชั้น 13฿3,000,000UPDATE !
#SC13354 📌 ขาย | 🟦🟨เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨1 ห้องนอน54.43m2ชั้น 29฿4,200,000UPDATE !
🌆 ขายคอนโด The Line Wongsawang ใกล้ MRT วงศ์สว่าง , 1 ห้องนอน ห้องสวย พร้อมอยู่2 ห้องนอน54.43m2ชั้น 2x฿4,200,000UPDATE !
ขายคอนโด เดอะ ไลน์ วงศ์สว่าง อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 32 ตรม ใกล้ Big C วงศ์สว่าง1 ห้องนอน32m2ชั้น 23.0฿2,590,000UPDATE !