เจ้าของ ขาย LPN 76 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น Lumpini Ville Sukhumvit 76 Bearing Station 1นอน ใกล้ BTS แบริ่ง BTS สำโรง Imperial World

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

4196789

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป เจ้าของ ขาย LPN 76 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น Lumpini Ville Sukhumvit 76 Bearing Station  1นอน ใกล้ BTS แบริ่ง BTS สำโรง Imperial World - รูปที่ 1/8
รูป เจ้าของ ขาย LPN 76 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น Lumpini Ville Sukhumvit 76 Bearing Station  1นอน ใกล้ BTS แบริ่ง BTS สำโรง Imperial World - รูปที่ 2/8
รูป เจ้าของ ขาย LPN 76 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น Lumpini Ville Sukhumvit 76 Bearing Station  1นอน ใกล้ BTS แบริ่ง BTS สำโรง Imperial World - รูปที่ 3/8
รูป เจ้าของ ขาย LPN 76 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น Lumpini Ville Sukhumvit 76 Bearing Station  1นอน ใกล้ BTS แบริ่ง BTS สำโรง Imperial World - รูปที่ 4/8
รูป เจ้าของ ขาย LPN 76 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น Lumpini Ville Sukhumvit 76 Bearing Station  1นอน ใกล้ BTS แบริ่ง BTS สำโรง Imperial World - รูปที่ 5/8
รูป เจ้าของ ขาย LPN 76 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น Lumpini Ville Sukhumvit 76 Bearing Station  1นอน ใกล้ BTS แบริ่ง BTS สำโรง Imperial World - รูปที่ 6/8
รูป เจ้าของ ขาย LPN 76 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น Lumpini Ville Sukhumvit 76 Bearing Station  1นอน ใกล้ BTS แบริ่ง BTS สำโรง Imperial World - รูปที่ 7/8
รูป เจ้าของ ขาย LPN 76 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น Lumpini Ville Sukhumvit 76 Bearing Station  1นอน ใกล้ BTS แบริ่ง BTS สำโรง Imperial World - รูปที่ 8/8
ดูรูปทั้งหมด 8 รูป
1,460,000 (63,478 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

เจ้าของ ขาย LPN 76 ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น Lumpini Ville Sukhumvit 76 Bearing Station

 1นอน 1น้ำ ใกล้ BTS แบริ่ง BTS สำโรง Imperial World สำโรง

ขาย ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่ง สเตชั่น 

1นอน 1น้ำ 23 ตรม ชั้น 7 ตึก D เป็นตึกที่มี สระว่ายน้ำ ฟิตเนส สนามเด็กเล่น

ห้องทิศตะวันออก ไม่ร้อน ลมเย็น วิวโล่ง เสียงรถไม่ดังรบกวน

เฟอร์นิจเจอร์ครบครัน และเครื่องใช้ไฟฟ้า และที่จอดรถ

มีสระวายน้ำ ฟิตเนส ห้องสมุด สนามเด็กเล่น และร้านค้า 7-11

ขาย 1,460,000 บาท 

สนใจนัดดูห้อง ติดต่อ 

คุณเปรม : 091-569-9565

Line : Prame5555

TAGS ; BTSBTS แบริ่งLPNLumpini VilleLumpini Ville Sukhumvit 76Lumpini Ville สุขุมวิท 76คอนโดคอนโด LPNคอนโด ลุมพินีคอนโด สุขุมวิทคอนโด สุขุมวิท 76คอนโด แบริ่งคอนโดติด BTSคอนโดติด BTS แบริ่งคอนโดติดรถไฟฟ้าคอนโดติดรถไฟฟ้า แบริ่งคอนโดใกล้ BTSคอนโดใกล้ BTS แบริ่งคอนโดใกล้รถไฟฟ้าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า แบริ่งรถไฟฟ้ารถไฟฟ้า แบริ่งรีวิว คอนโดลุมพินีลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่นแบริ่ง

รายละเอียด

  • Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station
  • 1,460,000 (63,478 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก D
  • สตูดิโอ
  • 7
  • ตะวันออก
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 23 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง
ยืนยันแล้ว
Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ยูนิโอ สุขุมวิท 72
คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

logo โครงการ เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
The Metropolis Samrong Interchange

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

logo โครงการ เดอะ คาบาน่า
The Cabana

0.4 กม.

เดินประมาณ 5 นาที

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

1.1 กม.

เดินประมาณ 13 นาที

BTS สำโรง

1.4 กม.

เดินประมาณ 17 นาที

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์