🔥 ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่! มีเครื่องซักผ้า Supalai Icon Sathorn รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028822
อัพเดทล่าสุด :
-
เลขที่ประกาศ :
5939157
เข้าชม :
50,000/ เดือน
ศุภาลัย ไอคอน สาทร สาทร กรุงเทพมหานคร -
ข้อมูลประกาศ
ให้เช่า Supalai Icon Sathorn (MD-26028822)
📐 ขนาด 54.0 ตร.ม.
🛏️ 1 ห้องนอน | 🚿 1 ห้องน้ำ
💰 ค่าเช่าเพียง 50,000 บาท/เดือน
✅ ห้องว่าง พร้อมเข้าอยู่ทันที
✅ เฟอร์นิเจอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าพร้อม
✅ ส่วนกลางครบ
✅ ระบบรักษาความปลอดภัย 24 ชม.
ห้องขนาดกำลังดี ฟังก์ชันครบ
เหมาะสำหรับคนทำงาน นักศึกษา หรือชาวต่างชาติ
ราคานี้ในทำเลนี้ ปล่อยไวมาก
📞 Tel: 063-079-5665
Line: @839owdml
WhatsApp: +66 63-079-5665
⏰ โทรนัดดูห้องได้เลย
ห้องดี ราคาดี มีแค่ห้องเดียวเท่านั้น!
รายละเอียด
- Supalai ICON Sathorn
50,000/ เดือน
- 01/04/2026
- 2 เดือน
- 1 เดือน
- 1 ห้องนอน
- 11-15
- 1 ห้องนอน
- 1 ห้องน้ำ
- 54 ตร.ม.
สิ่งอำนวยความสะดวก
- ภายในห้อง
- ภายในโครงการ

สาทร กรุงเทพมหานคร
351 ประกาศเช่า
43 ประกาศขาย
รายละเอียดโครงการ
ประกาศเช่าในโครงการ ศุภาลัย ไอคอน สาทร

ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไอคอน สาทร อาคาร 1 ชั้น 25 3 ห้องนอน ขนาด 115 ตรม ใกล้ ใกล้ The Commons ศาลาแดง3 ห้องนอน115m2ชั้น 25฿150,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไอคอน สาทร อาคาร 1 ชั้น 23 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ใกล้ The Commons ศาลาแดง1 ห้องนอน45m2ชั้น 23฿60,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไอคอน สาทร อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ใกล้ The Commons ศาลาแดง1 ห้องนอน45m2ชั้น 20฿55,000/เดือนUPDATE !
ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไอคอน สาทร อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ใกล้ The Commons ศาลาแดง1 ห้องนอน45m2ชั้น 30฿45,000/เดือนUPDATE !
🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไอคอน สาทร อาคาร 1 ชั้น 30 2 ห้องนอน ขนาด 92.00 ตรม ใกล้ ใกล้ The Commons ศาลาแดง2 ห้องนอน92m2ชั้น 30฿100,000/เดือนUPDATE !
🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไอคอน สาทร อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ใกล้ The Commons ศาลาแดง1 ห้องนอน45m2ชั้น 18฿55,000/เดือนUPDATE !
🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไอคอน สาทร อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 43 ตรม ใกล้ ใกล้ The Commons ศาลาแดง1 ห้องนอน43m2ชั้น 15฿45,000/เดือนUPDATE !
🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไอคอน สาทร อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 45.00 ตรม ใกล้ ใกล้ The Commons ศาลาแดง1 ห้องนอน45m2ชั้น 15฿45,000/เดือนUPDATE !
🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไอคอน สาทร อาคาร 1 ชั้น 18 3 ห้องนอน ขนาด 110 ตรม ใกล้ ใกล้ The Commons ศาลาแดง3 ห้องนอน110m2ชั้น 18฿120,000/เดือนUPDATE !
🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไอคอน สาทร อาคาร 1 ชั้น 15 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ใกล้ The Commons ศาลาแดง1 ห้องนอน45m2ชั้น 15฿45,000/เดือนUPDATE !
🎉 ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ไอคอน สาทร อาคาร 1 ชั้น 30 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ ใกล้ The Commons ศาลาแดง1 ห้องนอน45m2ชั้น 30฿45,000/เดือนUPDATE !
ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง
โครงการใกล้เคียง

มีคอนโดให้เช่า 600 ประกาศ
ขายคอนโด Ashton Chula - Silomมีคอนโดขาย 279 ประกาศ

3.9 กม.
2.1 กม.
2.8 กม.
3.2 กม.
2.4 กม.
4.5 กม.
3.8 กม.
5.5 กม.
0 กม.
2.3 กม.
2.9 กม.
3.4 กม.
3.5 กม.
3 กม.
2.3 กม.
2.7 กม.
3.4 กม.
3.6 กม.
4.8 กม.
0 กม.
0 กม.
3.9 กม.
0 กม.
2.1 กม.
4.4 กม.
3.1 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
0 กม.
2 กม.
3.4 กม.
3.6 กม.
4.8 กม.
ประกาศอื่นๆในโครงการ Supalai ICON Sathorn
ประเภทห้อง
เรียงตาม:
เลื่อนประกาศล่าสุด
ให้นายหน้ามืออาชีพช่วยค้นหาให้ฟรี