ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท

ขาย
คอนโดมิเนียม

อัพเดทล่าสุด :

-

เลขที่ประกาศ :

6013243

เข้าชม :

แจ้งรายงานประกาศ
Share
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 1/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 2/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 3/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 4/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 5/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 6/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 7/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 8/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 9/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 10/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 11/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 12/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 13/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 14/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 15/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 16/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 17/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 18/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 19/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 20/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 21/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 22/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 23/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 24/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 25/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 26/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 27/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 28/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 29/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 30/31
รูป ห้องชุดชั้นสูง วิวทะเล | หาดโคปาคาบานา จอมเทียน | 80 ตร.ม. | 11.9 ล้านบาท - รูปที่ 31/31
ดูรูปทั้งหมด 31 รูป
11,900,000 (148,750 บาท/ตร.ม.)
1 ห้องนอน
1 ห้องน้ำ
ชั้น 31
80 ตร.ม.

โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน บางละมุง ชลบุรี -

ไปที่แผนที่

ข้อมูลประกาศ

High Floor Sea View | Copacabana Beach Jomtien | 80 SQ.M. | 11.9 MB 

 Building B | Floor 31

 Price: 11,900,000 THB

 Unit Details

• Size: 80 SQ.M.

• High floor – stunning view & privacy

• Brand new unit – direct transfer from developer

• Never occupied

 Highlights

• Prime beachfront location in Jomtien

• Large layout – perfect for living or investment

• High-floor unit with strong rental demand

• Ready to transfer immediately

 Inspection available anytime

Contact now to arrange viewing / secure this unit

Call / WhatsApp: 092-2632456

 www.realty-51.com⁠�

รายละเอียด

  • Copacabana Beach Jomtien
  • 11,900,000 (148,750 บาท/ตร.ม.)
  • ตึก B
  • 1 ห้องนอน
  • 31
  • 1 ห้องนอน
  • 1 ห้องน้ำ
  • 80 ตร.ม.

ที่จอดรถจักรยานยนต์
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รายละเอียดโครงการ

ประกาศขายในโครงการ โคปาคาบาน่า บีช จอมเทียน

ที่ตั้ง & สถานที่ใกล้เคียง

โครงการใกล้เคียงรถไฟฟ้าสถานศึกษาแหล่งช้อปปิ้งถนน/ย่านธุรกิจสนามบิน/โรงพยาบาล

โครงการใกล้เคียง

logo โครงการ ลากูน่า บีช รีสอร์ท 3 เดอะ มัลดีฟ
Laguna Beach Resort 3 The Maldives

1.7 กม.

เดินประมาณ 20 นาที

คอนโดให้เช่า Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Laguna Beach Resort 3 The Maldives

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Atlantis Condo Resort Pattaya

1.3 กม.

เดินประมาณ 16 นาที

logo โครงการ เดอะ แกลเลอรี่ คอนโดมิเนียม
The Gallery Condominium

0.7 กม.

เดินประมาณ 8 นาที

logo โครงการ เดอะ โอเรียนท์ รีสอร์ท แอนด์ สปา
The Orient Resort and Spa

1.9 กม.

เดินประมาณ 23 นาที